Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.478 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 58 m2 tại Phường 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 58 m2 134,49 triệu/m2
      Bán nhà hẻm giáp Q. 10HXT tránh- ôtô ngủ nhà Giao nhà ngay công chứng thần tốc+DTS : 58 mét vuông Vuông A4 đẹp,không lộ giới, qui hoạch+Vị trí đẹp:...
      Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh
      T
      Nhà Chính Chủ Giá Tốt Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Đội Cung - 9 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      - Vị trí: Nằm tại trục đường Đội Cung rộng 4 mét vuông. Thông thoáng. oto chạy thoải mái.- Hiện trạng nhà còn mới 90 phần trăm. Đang cho thuê 12...
      Đường Đội Cung, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Bạch Cát, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 58 m2 129,32 triệu/m2
      - Vị trí: Lê Thị Bạch Cát - P. 11 - Q. 11. (Sát bên vòng xoay Lê Đại Hành, siêu đẹp).- DT: 4.7x12m. 58 mét vuông.- giá: Chỉ 7.5 tỉ.- Vị trí đẹp, giáp...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2 tại Đường Bình Thới - 14 - Quận 11, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Sang mỹ định cư với con bán ngay căn hẻm xe hơi đường số 100 Bình Thới, P. 14, Q. 11. Giá chỉ thương lượng. Sỗ sẵn.+ Vị trí: hẻm ô tô chạy tới cửa...
      Đường 100 Bình Thới, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Bạch Cát - Quận 11, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Ngày 21/11/2023, chủ xoắn bán giảm 300 tr. Giá chào mới 7.5 tỉ.Ngay Lê Thị Bạch Cát Giao Đội Cung, P11, Q11.hẻm ô tô 7 chổ vào nhà, thông, trước nhà 10m,...
      Đường Lê Thị Bạch Cát, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      Bán nhà Lạc Long Quân 64 mét vuông - .chính chủ cần đi mỹ định cư với con gái nên cần bán lại cho khách thiện chí nhà đang rất có lộc cô cần đi mỹ nên...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Đường Ông Ích Khiêm - 14 - Quận 11, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ trang bìa - 4 tầng btct 50 mét vuông hẻm 7m thông Ông Ích Khiêm - 7.5 tỉ TL.+ DT 3.6x16m 1 trệt 2 lầu sân thượng đúc BTCT kiên cố.+ HXT 7m...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 45 m2 198,89 triệu/m2
      Cặp đôi nhà xây mới 100 phần trăm từ móng tới mái - có thang máy đến s. Thượng thiết kế đẹp nhất & giá cũng tốt nhất khu vực này.1xx/ xx /xx Lạc Long...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      nhà phố Lạc Long Quân sổ hồng riêng chủ vỡ nợ cần bán ngay cho khách thiện chí có nhu cầu cho thuê lại hoặc ở.DT: 4x15m (1 trệt, 2 lầu sân thượng)...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng tại Đường Lê Đại Hành - 13 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Nhỉnh 9 tỉ - MT NB Lê Đại Hành - nhà 4 tầng 3.8 x12m - khu phân lô dân trí cao - KD đa ngành nghề.+ DT 3.8x12m vuông vắn, 1 trệt 3 lầu đúc BTCT.+ MT nội bộ...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Vị trí đẹp, giáp Q. 10. hẻm xe hơi thông, sát MT đường.Kết cấu: Lửng, 3 lầu, sân thượng. 4 PN lớn, 5  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân thượng,...
      Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Bình Thới - 3 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà đẹp nội thất xịn xò ngay khu nhà cao tầng gần Bình Thới - Lạc Long Quân gần trung tâm hành chính Q. 11, xung quanh đầy đủ tiện ích cần thiết của...
      Đường Bình Thới, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Quận 11, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 67 m2 22,39 triệu/m2
      1.550 𝐓𝐘̉! Đ𝐔̛𝐎̛̀𝐍𝐆 𝐗𝐄 𝐇𝐎̛𝐈 𝐋𝐀̣𝐂 𝐋𝐎𝐍𝐆 𝐐𝐔𝐀̂𝐍, 𝐓𝐀̂𝐍 𝐏𝐇𝐔́ – 𝐆𝐈𝐀́𝐏 𝐐𝐔𝐀̣̂𝐍 𝟏𝟏 4 𝐓𝐀̂̀𝐍𝐆——————————- DT: 4.2m x16m (...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng tại Đường Lê Đại Hành - 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà 2tỷ990/ 59,5 mét vuông - Đ. Lê Đại Hành, p11, Q. 11 gần vòng xoay Lê Đại Hành.* Mô tả:- DT 59,9 mét vuông (Ngang 4,5m *...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 40 m2 tại Phường 11 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Hàng hiếm - MT chợ Kim Xanh - đường oto thông Bình Thới Lãnh Bình Thăng - chính chủ trang bìa - 4. X tỉ.+ DT 4x10m công nhận đủ 39 mét vuông 1 trệt 1...
      Phường 11, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2 tại Đường Hàn Hải Nguyên - 2 - Quận 11, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      MT Hàn Hải Nguyên 4.3x16 Q. 11 21 tỉ, 4 tầng BTCT.Nhà có hẻm 4m phía sau, thông thoáng.Vị trí ngay Minh Phụng, Đường 3 Tháng 2, khu KD đồ nhựa sầm uất nhất...
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 2, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, hướng Bắc tại Đường Lạc Long Quân - 1 - Quận 11, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà c4 - MT Lạc Long Quân, P. 1, Q. 11.- DT 4.9m x 16m - DTCN 68.1 mét vuông. Hướng B.- Kết cấu nhà c4 tiện xây mới. Vị trí MT lớn, thông...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, hướng Tây tại Phường 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Hot! Chỉ 5.5 tỉ sở hữu ngay nhà 2 MT 702 Hồng Bàng, P. 1, Q. 11.- DT 3.5m x 10.6m - DTCN 37.1 mét vuông. Hướng T.- Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, nhà cũ,...
      Đường 702, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 11 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!