Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.683 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Bạch Mã - 15 - Quận 10, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 52 m2 65 triệu/m2
      1 trệt, 2 lầu: 4 PN, 4 WC.Tổng DT: 156m2 (ngang 4, dài 13).Nhà đẹp, nội thất để lại hết.Giấy tờ hoàn công đầy đủ.Cần tiền gấp, nên có giảm cho khách công...
      Đường Bạch Mã, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 100 m2 245 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trong hẻm 436/ Đường 2 Tháng 2, Cư Xá Nguyễn Trung Trực, đường rộng 8m thông, khu vực sang trọng, phù hợp gia đình mua ở và làm văn phòng.-...
      Hẻm 436/, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 71 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 71 m2 232,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay để qua Mỹ định cư cùng gia đình. giá 16.5 tỉ thỏa thuận.Nhà hẻm xe hơi đường Thành Thái, P. 14, Q. 10.DT 4.5m x 17m (CN...
      Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 5 - Quận 10, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 25 m2 164 triệu/m2
      Giảm 150tr chỉ còn 4 tỉ 1.30m ra MT Nguyễn Tri Phương - hẻm ô tô thông bàn cờ - 3mx8m - 3 tầng btct 3 phòng ngủ - hoàn công.Mô tả:Kết cấu: 3 tầng...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 62 m2 tại Đường 3/2 - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 62 m2 137,1 triệu/m2
      Bán nhà đường Nguyễn Kim - 3/2, Q. 10 62 mét vuông - 4 tầng, cách MT # 30m.Mô tả:- DT 62 mét vuông ngang 4.1m chuẩn, sổ vuông đẹp, không lỗi...
      Đường 3/2, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 92 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường 12 - Quận 10, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 92 m2 325 triệu/m2
      MT vị trí ngay 3/2, P. 12, Q. 10, quy mô kết cấu 1 Trệt 5 Lầu có thang máy, xây dựng trên DT đất 4x22m (khuôn viên 92 mét vuông). Chính chủ SHR chủ...
      2xx Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 25 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 25 m2 320 triệu/m2
      Bán MT Lý Thái Tổ Q10 thuê 22 tr 8 tỉ gần BV Nhi Đồng 1.Khu vực đông đúc, sầm uất, đối diện BV Nhi Đồng, gần đường 3 Tháng 2, Sư Vạn Hạnh,Nhà đang cho thuê...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Vĩnh Viễn - 4 - Quận 10, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Q. 10 Giá 6.2 tỉ thỏa thuận.Bán nhà căn sau MT đường Vĩnh Viễn, P. 4, Q. 10.- DT thực tế 3.6m x 10m,- Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng gồm 3 PN,...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Vĩnh Viễn - 2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 95 m2 25,27 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu một căn góc 26 tr/ mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, P2 Q. 10 Tp HCM.Vị trí: Số 19/.. Đường Vĩnh Viễn -...
      Số 19/, Đường Vĩnh Viễn, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường 3/2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 108 m2 75,93 triệu/m2
      Bán nhiều căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 đa năng 108 mét vuông căn hộ Hà Đô Centrosa giá 8.2-8.8 tỉ bao hết.Bán căn 2 phòng ngủ + 1...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Bán chung cư Xi Grand Court Đường Lý Thường Kiệt Q.10 DT 80m2 2 phòng ngủ, giá 4.6 tỉ căn hộ chung cư đầy đủ tiện ích, vị trí đẹp, thuận lợi mọi...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,62 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.62 tỷ 80 m2 32,75 triệu/m2
      bán ngay CH Hà Đô Centrosa Garden đường 3 Tháng 2, P. 12, Q. 10.- DT: 80m.- Thiết kế: 2 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp + logia.- Tầng: Lầu cao thoáng...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 78 m2 29,49 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. 10 SIÊU RẺ KINGDOM 10một căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh NỘI THẤT SANG TRỌNG CHỈ 2 tỉ 3- DT: 78m2- Chính chủ, sổ hồng ...
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 89 m2 62,93 triệu/m2
      Vì lý do cá nhân nên cần bán lại lỗ sặc máu.chung cư Xi Grand Court. 89m2.- 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Tầng trung view hồ bơi mát mẻ.- Nhà...

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      - Nội thất đẹp mới toanh- Kết cấu 2 ngủ 2 phòng vệ sinh - Chủ để lại toàn bộ nội thất : 3 điều hoà LG, 2 thiết bị vệ sinh inax, 3TV thông minh Pana,...
      Dự án Kingdom 101, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,38 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.38 tỷ 75 m2 45,07 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Xi Grand Court 256 - 258 đường Lý Thường Kiệt, P. 14, Q. 10- DT: 75m2 với kết cấu 2 PN và 2 phòng tắm, nội thất đẹp.- căn hộ ...
      Dự án Xi Grand Court, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 7 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, DT 85m2 tại Hà Đô Centrosa Q. 10Tầng trung - view nội khu hồ bơi thoáng mát, view nhìn về...

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 104 m2, thỏa thuận tại Đường 3/2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 104 m2
      Cần sang nhượng lại căn hộ góc 2 phòng ngủ + 1 đa năng (104m) tòa Jasmine tại Hà Đô Centrosa Q10.Hướng logia hướng Đông Nam - Cửa hướng Tây ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!