Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.683 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 36 m2 tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 36 m2 91,39 triệu/m2
      - DT 4m x 9m (36m).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu có sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.- pháp lí: sổ hồng. Nhà hiện đang có HD cho thuê 15...
      Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 4 tầng tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      1/ Hòa Hưng. DT: 3.7 x 17m. Trệt 2 lầu. Giá: 8.2 tỉ.2/ Ba tháng Hai. DT: 4.1 x 14m. Trệt 3 lầu. Giá: 8.5 tỉ.3/ Lê Hồng Phong. DT: 4.2 x 13m. Trệt 4 lầu....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 55 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Quận 10, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 55 m2 86,37 triệu/m2
      Bán nhà hẻm thẳng đường Lê Hồng Phong, P. 10, Q. 10.Vị trí: Hẻm 3 mét, cách MT 50 mét.Hiện trạng: 1 trệt + 1 lầu BTCT.Gồm 1PK, 3 phòng ngủ,...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 21 m2 tại Đường Cao Thắng - Quận 10, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 21 m2 138,1 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ 9 - Q. 10 - Cao Thắng - hẻm thông - 21m2 - 3 tầng 2  phòng ngủ.MÔ TẢ:+ Gần Hà Đô, trung tâm thương mại, Chợ, Các trường đại học lớn đại ...
      Đường Cao Thắng, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Kim - 6 - Quận 10, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 35 m2 215,72 triệu/m2
      Q. 10 - Nguyễn Kim - 3,5mx10m - 4 tầng - vài bước ra MT - hẻm 6m oto vào nhà thông - chỉ 7 tỉ 550.Mô tả:DT: 32/35 (3.5m x 10m) vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt 3...
      Đường Nguyễn Kim, Phường 6, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      Nhà bán ngay trong tháng chính chủ cần tiền gấp.Vị trí: Nhà hẻm đẹp, yên tĩnh, xung quanh sạch sẽ không có rác không KD bất kỳ hình thức nào, khu vực chủ...
      7b/105, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 80 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà: Đường Sư Vạn Hạnh, P. 12, Q. 10.- Cần bán nhà đường thương hiệu, của Q. 10.- DT: 4x20.Kết cấu: Trệt lầu, khu KD cực kì sầm uất, ngay khu VIP nhất...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 8 tầng, 122 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 9 - Quận 10, giá 65 tỷ

      65 tỷ 122 m2 532,79 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà góc 2 MT đường Nguyễn Tri Phương - 3/2 Q. 10. Nhà mới đẹp thiết kế hiện đại, khu vực KD thương mại sầm uất, vỉa hè trước nhà rộng 8M...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 1 tầng, 44 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 44 m2 78,41 triệu/m2
      BÁN GẤ.P NHÀ Q10 SHOP HOUSE KD TUYỆT VỜI GI.Á TỐT CÁCH MẠNG THÁNG TÁM HẺ.M xe hơi DT 44 mét vuông CHỈ 3,45 T.Ỷ+ Chủ đang cho thuê Shop KD ,+ hẻm xe...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 160 m2, giá 36 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      ngôi nhà sang trọng hiện đại đc gia chủ chăm chút đến từng chi tiết tại 3 Tháng 2, Q. 10.- Toạ lạc tại vị trí dân trí cao tầng và cực kỳ à an ninh,- Vài...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 8,1 tỷ tại Đường 3/2 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      8.1 tỷ 107 m2 75,71 triệu/m2
      - Tôi cần bán căn hộ cao cấp Hà Đô Centrosa, đường 3/2 Q. 10. DT: 107 mét vuông, gồm 2 PN lớn + 1 phòng nhỏ, 2 WC, lầu trung view đẹp, thoáng mát....
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,95 tỷ tại Đường Thành Thái - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Rivera Park, Q. 10.- DT: 78.28 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- logia Tây Bắc, logia rộng rãi đón...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 1,84 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      1.84 tỷ 98 m2 18,78 triệu/m2
      Cần bán ngay.+ chung cư HaDo Centrosa Garden đường 3/2, P. 12, Q. 10.+ DT 98m2 gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh.+ chung cư có ban công, có ban công...

      SIÊU PHẨM 3 TẦNG LUNG LINH 7x 23M TRUNG TÂM Q10-ĐƯỜNG 10M -GIÁ TỐT

      35.5 tỷ 160 m2 221,88 triệu/m2
      #LH_Thu Hà SIÊU PHẨM MỚI ĐẸP NGAY TRUNG TÂM Q10-HẺM 10M THÔNG - nội thất đầy đủ CAO CẤP - 3 TẦNG BTCT -7x 23M NỞ HẬU -GẤP -THIỆN CHÍ TL- Kết cấu: 3 tầng...
      Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2 tại Đường Cư Xá Đồng Tiến - 14 - Quận 10, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 40 m2 222,5 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượngNhà đẹp, kết cấu sẵn Sổ nhà vuông, không quy hoạch, đường xá rộng an ninh tuyệt đốiDo chủ cần bán ngay để xử lý công việc, nên...
      Đường Cư Xá Đồng Tiến, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 53 m2 tại Đường Bắc Hải - 15 - Quận 10, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 53 m2 50,76 triệu/m2
      - bán ngay ngôi nhà HXT 7m đường Bắc Hải - P. 15 - Q. 10Gần Công Viên Lê Thị Riêng, trường cấp 1 Bắc HảiĐường rộng thênh thang 7m, xe tải vào đc- DT:...
      Đường Bắc Hải, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hòa Hưng - Quận 10, giá 8,71 tỷ

      8.72 tỷ 52 m2 167,5 triệu/m2
      Cần bán nhà Q10 vừa xây xong.Nhà 1/ Hoà Hưng, p12, Q. 10.DT 3.7mx13m nở bụng 4.7m = 52m2 đất xây dựng 48m2. Có sân để xe.Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Hòa Hưng, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 54 m2 tại Đường Hồ Thị Kỷ - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 54 m2 63,89 triệu/m2
      KD thua lỗ bán ngay nhà Hồ Thị Kỷ, Q. 10, 54 mét vuông, liên lạc: 0925 974 ***.Nhà tôi mới hoàn công 2019 có thể dọn vô ở ngay.DT: 54 mét ...
      Đường Hồ Thị Kỷ, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!