Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 87 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cống Quỳnh - Quận 1, giá 16 tỷ

      16 tỷ 87 m2 183,91 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm Q. 1 sát Coopmart Cống Quỳnh _ ngang gần 9m - nở hậu tài lộc - hẻm nhựa xe tải - vị trí cực độc - đẹp.+ DT: 87m2 (8.8x9.5m).+ Nhà trệt,...
      Đường Cống Quỳnh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 390 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 300 tỷ

      300 tỷ 390 m2 769,24 triệu/m2
      * căn biệt thự phố 4 tầng siêu dát vàng quý tộc đẹp lung linh theo phong cách bán cổ điển, do kiến trúc sư người Ý nổi tiếng thiết kế, đc xây dựng trong...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 81 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 19 tỷ

      19 tỷ 81 m2 234,57 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - hotline làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bến Chương Dương - Quận 1, giá 2 tỷ

      2 tỷ 28 m2 71,43 triệu/m2
      - Mô tả: Bán nhà hẻm 1/ Bến Chương Dương, P. Cầu Kho, Q. 1.+ DT: 28m2 (3mx9,5m).+ Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ, 4 toilet, sân...
      Hẻm 1/, Đường Bến Chương Dương, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Bến Thành - Quận 1, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 90 m2 443,34 triệu/m2
      Bán nhà MT Lê Thị Riêng - Q1 (4,8x20) 4 tầng giá 39.9 tỉ giá đầu tư cực tốt.- DT: 4,8x20. 90 mét vuông.- Kết cấu: 4 tầng.Giá: 39,9 tỉ.Vị trí ngôi nhà...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố tại Đường Phạm Ngũ Lão - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 50 tỷ

      50 tỷ 0 m2
      - bán ngay ngôi nhà phố Phạm Ngũ Lão - Nguyễn Thái Học, Q1.- Vị trí vàng: Đối diện công viên 23/9 và chỉ cách giao lộ Phạm Ngũ Lão - Nguyễn Thái Học chỉ...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 60 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 60 m2 350 triệu/m2
      bán nhanh hotel đường Lý Tự Trọng - P. Bến Thành - Q. 1 (4x17) 5 tầng giá 21 tỉ.Siêu phẩm về giá mềm: Giảm từ 27 tỉ về 21 tỉ chốt cho khách thiện chí.-...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 76 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 76 m2 414,48 triệu/m2
      * Chỉnh chủ bán nhà góc 2 MT Mạc Đỉnh Chi P. Đa Kao Q. 1.- DT: 4m x 19m.- Công nhận 76 mét vuông.- Kết cấu 1 trệt - 1 lầu. Nhà cũ thích hợp xây mới.-...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      * Chính chủ bán nhà phố đường Trần Đình Xu, P. Cầu Kho, Q. 1.- DT 8.5m x 19.5m.- Công nhận 147.9m2.- Kết cấu 1 trệt - 3 lầu.- hợp đồngT 100 tr/tháng.- Vị...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 221 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Quận 1, giá 73 tỷ

      73 tỷ 221 m2 330,32 triệu/m2
      - DT: 8.50 x 26m (vuông vắn không lỗi phong thủy).- Kết cấu: 1 hầm + 5 tầng,- hợp đồng thuê: 261 tr còn hơn 6 năm.+ Vị trí: Gần ngã 4 Hai Bà Trưng, Đoạn...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Đa Kao - Quận 1, giá 79 tỷ

      79 tỷ 0 m2
      Bán Building Góc 2 MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q. 1, đang cho BIDV thuê 340tr/tháng còn hơn 6 năm.+ DT: 8.8m x 22 m vuông vắn, không lộ giới, không lỗi...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 118 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 118 m2 279,67 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Cư Trinh P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 6m x 20m.- Công nhận 118m2.- Hiện trang 1 trệt 1 lửng.- Đang cho thuê 60...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 70 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà góc 2 MT Bùi Viện P. Phạm Ngũ Lão Q. 1.- DT 18m x 5m.- Công nhận 70 mét vuông.- Kết cấu 3 tầng.- hợp đồngT 100 tr/tháng.- Vị trí...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 266 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 112 tỷ

      112 tỷ 266 m2 421,06 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà 2 MT đường Nguyễn Trãi P. Nguyễn Cư Trinh Q. 1.- DT 8.6m x 24m. NH 20m.- Công nhận đủ 266 mét vuông.- Hiện trang 4 tầng thích hợp...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 171 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 171 m2 233,92 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà 2 MT Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1. (kèm đầy đủ thông tin).+ DT 9x20m, công nhận 171m.+ Kết cấu: 6 tầng.+ Đang cho NH...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 9 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Viết Chánh - Quận 1, giá 76 tỷ

      76 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán building MT 75 Phạm Viết Chánh và Nguyễn Thị Minh Khai, Q. 1.Ngay ngã sáu Cộng Hòa. Gần NowZone.Đoạn đẹp Nguyễn Thị Minh Khai - Phạm Viết Chánh...
      75, Đường Phạm Viết Chánh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 116 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 116 m2 65,52 triệu/m2
      LH chủ đầu tư: 0989 730 *** Mr Thanh.Email: phongkinhdoanh358@gmail.com------------------------------------------------Tổng quan dự án chung cư Zenity -...
      Zenity, Số 608, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh
      C
      Hotline Chủ Đầu Tư Capitaland Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 116 m2 84,49 triệu/m2
      bán ngay.- Cắt lỗ 40 phần trăm căn hộ góc 3 phòng ngủ 116m2.- Giá gốc trên 18 tỉ, giá chưa đến 10 tỉ (Đã bao gồm thuế phí).- căn hộ chung ...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!