Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 1 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Nguyễn Du - Quận 1, giá 600 tỷ

      600 tỷ 1 m2 600000 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique villas MT Nguyễn Du, P. Bến Thành, Q. 1, TP Tp Tp HCM.- DT hơn 1000m2 ODT.- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Lê Thánh Tôn - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 76 tỷ

      76 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Lê Thánh Tôn - P. Bến Nghé - Ngay góc Hai Bà Trưng - Vincom - Khu phố Nhật Hàn.- DT siêu chuẩn: 4,1m x 21,3m (vuông vắn + công nhận đủ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Quận 1, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 72 m2 262,5 triệu/m2
      + Vị trí MT đường 12m có vỉa hè, tiếp giáp nhiều tuyến đường trọng điểm Võ Thị Sáu, Đinh Tiên Hoàng, HBT ..+ Kết cấu: 4 tấm hoàn công đủ , chỉ tiêu xây dựng...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 0 m2
      Rẻ nhất MT đường Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.- DT: 4,4 x 12m.- Kết cấu: Nhà 1 tầng tiện xây mới.- Vị trí trung tâm tuyến đường thương hiệu bậc nhất...
      188, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 160 m2 tại Đường Đề Thám - Quận 1, giá 69 tỷ

      69 tỷ 160 m2 431,25 triệu/m2
      bán nhanh toà ngôi nhà phố Đề Thám, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1 đoạn ngay ngã 4 Cô Giang và Đề Thám. Kế bên khu chung cư Novaland.DT 8x20m hầm 1 trệt 1 lửng...
      Đường Đề Thám, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      MT giá đầu tư, duy nhất còn sót lại, vị trí sang trọng đẳng cấp nhất tại khu vực Tân Định, Q1.gọi ngay làm việc chính chủ: 0917 457 *** Thúy Hoa - Cam kết...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 563 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 396 tỷ

      396 tỷ 563 m2 703,38 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn nhà phố đường Nguyễn Du P. Bến Nghé, Q. 1.- DT 14m x 43m.- CN 563 mét vuông.- Kết cấu trệt 3 lầu nhà cũ tiện xây dựng mới.- CTXD...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 9m tại Phố Đặng Trần Côn - Quận 1, giá 46 tỷ

      46 tỷ 72 m2 638,89 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay MT Đặng Trần Côn Q1 sp cực hiếm không có căn thứ hai bán DT 9x18m 4 tầng 46 tỉ.DT 9x18m.Kết cấu 4 tầng.Nhà sạch đẹp vào ở và KD...
      Đường Đặng Trần Côn, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 38 tỷ

      38 tỷ 80 m2 475 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - contact làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Bến Thành - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 79 m2 759,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà siêu vị trí góc 3 MT Nguyễn Trãi P. Bến Thành Q. 1.- DT: 4m x 20m.- CN 79 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng.- Vị trí cực kì đẹp trên đường...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 74 m2 97,3 triệu/m2
      Chuyên viên tư vấn mua/bán bất động sản vin Ba Son.call ngay: 0937 600 *** Tấn [email protected] nhà 24/24, nắm toàn bộ căn tại Ba Son.căn ...
      Vinhomes Golden River Ba Son, Số 2, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 50 m2 96 triệu/m2
      Chuyên viên tư vấn mua/bán bất động sản vin Ba Son.LH: 0937 600 *** Tấn Bason.Xem nhà 24/24, nắm toàn bộ căn tại Ba Son.chung cư: AQUA một căn...

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 244 m2, giá 35 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 244 m2 143,45 triệu/m2
      * Tổng quan dự án:CĐT: Hongkong Land với hơn 130 năm kinh nghiệm phát triển bất động sản trên thế giới.Vị trí: MT Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1.Quy...
      Dự án The MarQ , Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 6 tầng, 72 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 72 m2 291,67 triệu/m2
      Siêu hot, hàng có 1 0 - 2. Nâu nâu mơi xuất hiện.Vị trí cực đẹp, đường trước nhà 6m. La cực hiếm của P. Bến Thành Q. 1.1. đc: Lý Tự Trọng P. Bến Thành Q....
      Hẻm 176, Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 80 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Bến Thành - Quận 1, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      Bán nhà phố hẻm 176 Lý Tự Trọng P. Bến Thành Q. 1.- Phân tích: Nhà chỉ cách chợ Bến Thành 100m, vị trí đẹp đi kèm khuôn đất lớn. Nên đi xem ngay!DT: 4m x...

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 72 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 13 tỷ

      13 tỷ 72 m2 180,56 triệu/m2
      Nhà đẹp khu nội bộ Hai Bà Trưng, Tân Định, Q1 chỉ 13 tỉ còn thỏa thuận.Khu vực sang trọng, yên tĩnh, dân trí cao gần nhà thờ màu hồng, NH, siêu thị,...call...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      * Bề ngang bề thế 7,5m - có sân rộng 30 mét vuông để xe thoải mái.- DT: 7,5x11,4m. Khuôn đất hiếm có Q1.- 4 tầng kiên cố, khai thác ngay. Phù hợp mua...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 1 tầng tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm Q. 1.Giá 3ty580.2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang Q1.Cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân.Kcấu 1 trệt 1 lầu. 2 p ngủ. 2 toilet.Ngang 3,52...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!