Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 0 m2
      Môi giới lâu năm khu vực P. Đa Kao Q. 1:Đây là TS hiếm - Đẹp - Hẻm cũng đẹp:ngôi nhà có DT, có vị trí đẹp, có khoảnh sân để ô tô.DT: 7,4 x 10,75 (DTXD) -...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - L/H làm việc chính chủ: 0903 485...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 26 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 26 m2 134,62 triệu/m2
      Gấp.. Gấp..! Tin thật 100 phần trăm không ảo.- Nhà 1 sẹc thẳng 1 trục gần MT.- DT: 3m x 11m, 26m xây dựng.- nhà c4 còn ở đc.- Chủ cần tiền nên bán...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 145 tỷ

      145 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự trăm tuổi 26B Trần Quốc Thảo, P. 6, Q. 3.+ DT: 18 x 27m, công nhận: 529,4 mét vuông đất, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: 3 lầu, căn...
      26B, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 400 m2, mặt tiền 6m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 400 m2 100 triệu/m2
      Siêu Phẩm Q1 , Duy nhất 102 --- Giá Trị tương Lai Gần Đối diện trung tâm thương mại - 10 X 20M ( vuông vắn & kiên cố không lỗi phong thuy ) - ...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 188 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 188 m2 98,41 triệu/m2
      Bán nhà 11 NGUYỄN TRÃI , P. NGUYỄN CƯ TRINH Q. 1- DT: 383 mét vuông - Kết Cấu: Hầm - 6 tầng - Thang máy- Thu nhập khoán căn hộ dịch vụ cao cấp :...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - Quận 1, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 0 m2
      Hãy gọi: 0917 457 *** Thúy Lê (xem nhà và sổ trực tiếp).Thông tin thật - nhà thật - giao dịch chính chủ. Tránh mất thời gian.đc: Một trong những con đường...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 40 m2 tại Đường Đề Thám - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Gia đình muốn bán ngay nên đã giảm giá từ 6.5 tỉ xuống 5.8 tỉ, muốn gặp người thiện chí.Nhà sơn màu xanh, 1 đời chủ, tự xây nên rất kiên cố chắc chắn,Nhà...
      Đường Đề Thám, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 46 m2 tại Phường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 46 m2 271,74 triệu/m2
      + Nhà phù hợp với khách mua ở, KD, cho thuê giữ tiền.+diện tích sử dụng: 186 m², 5 Tầng+ Lô góc, có cửa hông, rất thoáng mát.+ Nhà đang cho thuê rẻ mặt...
      Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 7 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      - hotline: 0925 324 ***. Bảo Trân.* Thông tin thật 100 phần trăm.- Khu Hai Bà Trưng. Q1.Mua vào lời ngay 6 tỉ.- DT: 5.1 x 16m (CN: 80m2).- giấy phép ...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đất 7 tầng, 100 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      " - call ngay: 0925 324 ***. Bảo Trân.* Thông tin thật 100 phần trăm *.- Nhà ở Trần Quang Khải, Tân Định, Q1.Mua vào lời ngay 6 tỉ.- DT: 5 x 20m (CN:...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà đẹp 7 tầng, 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      - contact: 0925 324 ***. Bảo Trân.Thông tin chính xác 100 phần trăm.- Nhà Hai Bà Trưng, Q1.+ DT: 4 x 20m (CN: 80m2).+ giấy phép XD: 7 tầng - Trệt 6...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên lạc: 0917 457 *** Thúy Lê - bất động sản khu vực trung tâm.- Gần công...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà 4 tầng, 90 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Văn Phức - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 68 m2 250 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ ngay làm việc chính...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 75 m2 193,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà Trần Đình Xu Q. 1.DT 4x14m nở hậu 10m, 75m2 đất.Nhà trệt 2 lầu 7 phòng ngủ, cho thuê 30 tr/tháng.Hẻm nội bộ, trước nhà...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Quận 1, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 70 m2 207,15 triệu/m2
      Nhà đẹp khai thác có dòng tiền ngay thuộc khu vực sát Bến Thành, thượng lưu và sang trọng vang danh Q. 1.Dân trí cực cao và an ninh: Khu building văn phòng,...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 1, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 47 m2 80,86 triệu/m2
      Bán nhà SHR chính chủ, oto đỗ cửa, vị trí đẹp.- Hẻm Võ Thị Sáu, Q. 1 (đối diện công viên Lê văn Tám).- DT: 47m2 (ngang 4,2m x 12m).- Nhà trệt 2 lầu + sân...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.