Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 4.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 8 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 94 m2 85,11 triệu/m2
      chung cư cao cấp ngay MT Võ Văn Kiệt - P. Cầu Kho - Q. 1.DT: 94 mét vuông.Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.Khu chung cư cao cấp gồm 1 tòa ...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 116 m2 71,56 triệu/m2
      Hân phối chuyên nghiệp dự án Zenity Q. 1 và các dự án chung cư cao cấp tại Hồ Chi Minh.Thông tin cập nhật 24/24, ký HĐ trực tiếp chủ đầu tư.LH: 0908 439...

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 63 m2, giá 18 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 63 m2 285,72 triệu/m2
      Grand Marina Thành phố Hồ Chí Minh chung cư Marriott International Q. 1 - Bến Nghé - Hồ Chí Minh - Tặng full NT - nhận nhà ngay TT chỉ 30%CĐT...
      Dự án Grand Marina Saigon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 24 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 127 m2 188,98 triệu/m2
      ĐI ĐỊNH CƯ THÁNG 01/2024 CHỦ KÝ GỬI bán nhanh CĂN 3 phòng ngủ 2 toilet VIEW SÔNG FULL NTCC 127m2 chỉ 24 tỉ sổ hồng riêng cầm tay+Vị trí căn ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.3 tỷ 65 m2 112,31 triệu/m2
      Chuyên viên tư vấn mua/bán bất động sản vin Ba Son.liên hệ: 0937 600 *** Tấn Bason.Xem nhà 24/24, nắm toàn bộ căn tại Ba Son.chung cư: AQUA2 tầng...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 95 m2 82,11 triệu/m2
      chung cư Zenity MT Võ văn Kiệt Q. 1.SHR sở hữu lâu dài, giá cực tốt với ưu đãi CK 40 phần trăm, lưu ý chỉ áp dụng trong tháng 12.- Căn 2  phòng ...
      Dự án Zenity, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 77 m2 85,72 triệu/m2
      Mua nhà trung tâm Q. 1 với dòng sp của Capital Land, CĐT hàng đầu Singapore.+ Toạ lạc tại MT Võ Văn Kiệt,+ View nhìn trực diện toà Bitexco, Rạch Bến Nghé,...
      Q
      Đặng Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 8,2 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 95 m2 86,32 triệu/m2
      chung cư hạng sang 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, căn duplex ngay chợ Bến Thành, Q. 1. CK KHỦNG LÊN ĐẾN 40%* Quy mô dự án: 2.948m2 gồm 1 tháp chung...

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 116 m2 76,73 triệu/m2
      Q
      Đặng Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 9 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 116 m2 77,59 triệu/m2
      Tận hưởng trọn vẹn mùa lễ hội đầy ý nghĩa tại Zenity với chương trình ưu đãi đặc biệt dịp cuối năm, giúp các chủ nhân tương lai dễ dàng sở hữu chung cư...

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Kho - Quận 1, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 60 m2 211,67 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm ô tô Trần Đình Xu Cầu Kho Q1 ngay ngã 4 Trần Hưng Đạo ra MT chỉ 15m.DT: 4m*15m công nhận đủ 60 mét vuông.Nhà kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 49 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 49 m2 357,15 triệu/m2
      Siêu Phẩm MT Trần Quang Khải, Tân ĐỊnh, Q1.Đường rộng: 20m, vỉa hè 6m.Vị trí: MT cách Hai Bà Trưng 150m.DT: 4.5x12.5m, công nhận 48.6 mét vuông.Kết...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Nhà bán hẻm xe hơi 7m Trần Hưng Đạo ngang 4,7m đối diện CATP giá 12tỉ.DT: 4,7x11m.Kết cấu: Trệt 3 lầu, sân thượng.Vị trí: Đối diện CATP.pháp lí: SHR...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 16 m2, mặt tiền 3m , giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 16 m2 134,38 triệu/m2
      Cần bán nhà tại đường trần quang khải Q. 1.Hẻm 1 xẹt.giá 2 tỉ 150 có bớt lộc.DT sàn 3 x 6.liên hệ ngay trước 30p để hẹn xem nhà.
      186 Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 85 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- liên hệ ngay em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Đề Thám - Cô Giang - Quận 1, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 45 m2 162,23 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà hẻm 5m Đề Thám P. Cô Giang Q.1.DT: 4.3x10m nở hậu 8m, nhà trệt 2 lầu, đang cho thuê.Hẻm nội bộ rộng 5m, khu chuyên căn hộ dịch vụ...
      Đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 0 m2
      NH cần thanh lý ngôi nhà đường Bùi Thị Xuân Q1DT : 6x6,82 (30.5 mét vuông)Vị trí : Nhà 1 sẹt cách MT Bùi Thị Xuân 30m, hẽm trước nhà rộng 4m thông...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất tại Đường Trần Đình Xu - Cô Giang - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      + ngôi nhà có điểm mạnh là hẻm nhựa rất đẹp và sạch sẽ, khu dân trí nên không bị lấn chiếm, oto vào ra thoải mái, hẻm thông qua đường Trần Hưng Đạo.+ Nhà...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 1 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.