Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.376 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 200 m2, giá 48,5 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      48.5 tỷ 200 m2 242,5 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự xây thô 4 tầng khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. DT 200 mét vuông, MT10m, khu vực chia lô hạ tầng đồng bộ, khuôn đường...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 76 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      📍VỊ TRÍ TRUNG TÂM – KẾT NỐI LINH HOẠT💎 Nằm tại Văn La – Hà Đông, khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ💎 Kết nối nhanh trục Quang Trung – Lê Trọng Tấn – Tố...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 198 m2, giá 41,8 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      41.8 tỷ 198 m2 211,12 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự 3 tầng Thang máy Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT1980m, MT 10m, đường phân lô vỉa hè rộng, gần khu công viên,...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 46,5 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 46,5 m2 240,87 triệu/m2
      Nói_không_với_tin_ảo,tin_không_có_thậtmảnh đất vuông vức, 4 mặt thoáng (hiếm), nằm tại vị trí đẹp, oto có thể lùi vào nhà.Vị trí trung tâm HÀ ĐỒNG, chỉ...
      Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 50 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông, giá 21,4 tỷ

      21.4 tỷ 50 m2 428 triệu/m2
      - Bán nhà 7 tầng thang máy phố Văn Phú, Phú La, Hà Đông. DT 50 mét vuông, MT5.6m, khu chia lô, hạ tầng đồng bộ, đường thông oto KD. -Vị trí gần...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 35 m2 208,58 triệu/m2
      VĂN PHÚ 35M 5 TẦNG mt 4M ô tô ĐỖ GẦN NHÀ MỚI ĐẸP 7.3(TY CÓ TL)🏡 Nhà thiết kế 5 tầng nội thất đầy đủ hiện đại.Trung tâm sầm uất nhất Q. Hà Đông gần...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 258 m2, giá 68,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      68.5 tỷ 258 m2 265,51 triệu/m2
      căn biệt thự LÔ GÓC 4 MẶT THOÁNG, THANG MÁY, VỈA HÈ RỘNG, PHONG CÁCH HOÀNG GIA, KD VỊ TRÍ VÀNG, DÒNG TIỀN MẠNH, nội thất đầy đủ ĐẲNG CẤPVị trí: BT- khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 94 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 94 m2 244,69 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng xây thô TT9 mặt trong Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT: 94 mét vuông, MT = hậu 4.7m, vỉa hè rộng, nhà xây thô khách về có thể thiết kế...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 15900 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      15900 tỷ 63 m2 252380,96 triệu/m2
      Cc gửi bán ngay ngôi nhà lk KĐT Văn Phú Hà Đông,gần chợ Văn La,công viên Hà Đông mới-phân lô,vỉa hè rộng,oto tránh,KD đa dạng nhiều loại hìnhKhu vực đang...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 90 m2, hướng Bắc tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng xây thô TT2 Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT: 90m², MT 4.5m. Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài, khách về có thể thiết kế xây theo...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 69 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 69 m2 301,45 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng TT8 Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT: 96 mét vuông, MT 4.5m. Nội thất xịn khách về ở và KD luôn.- Hạ tầng đồng bộ,...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 240 m2, giá 62 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      62 tỷ 240 m2 258,34 triệu/m2
      căn biệt thự VIP VĂN PHÚ, VỊ TRÍ ĐẸP, TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG ĐÔI VĂN KHÊ- căn biệt thự Khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông. DT 240m, MT 12m, đường trục...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 180 m2, giá 46 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      46 tỷ 180 m2 255,56 triệu/m2
      - Bán 2 căn nhà liên kế 4 tầng xây thô khu ĐTM Văn Phú, Phú La, Hà Đông, TP Hà Nội. - DT: 90m², MT 4.50m 1 ...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 180 m2, giá 46 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      46 tỷ 180 m2 255,56 triệu/m2
      - Bán 2 căn nhà liên kế 4 tầng xây thô khu ĐTM Văn Phú, Phú La, Hà Đông, thành phố Hà Nội. - DT: 90 mét ...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 44 m2, hướng Nam tại Đường 21B - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 44 m2 222,73 triệu/m2
      CC Cần bán nhanh nhà 5 tầng oto đỗ cửa, oto vào nhà có thang máy.  - Ở KDC xây lắp điện Ba La thuộc P. Phú Lương. Nhà vừa xây rất chắc chắn, thiết kế...
      Đường 21B, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 30 m2 tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 30 m2 356,64 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán nhanh NHÀ  HÀ ĐÔNG- khu đô thị VĂN PHÚ🔥30m2 x 5 tầng - CHỈ CÓ 10,69 tỉ🔥PHÂN LÔ, VỈA HÈ- oto TRÁNH💎KD SẦM UẤT🏠 DT 30m2 CHỈ CÓ 10,69...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 34 m2 tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 34 m2 332,33 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay NHÀ HÀ ĐÔNG- VĂN PHÚ🔥34 mét vuông x 5 tầng 🔥CHỈ CÓ 11,29 tỉ-📞  0924736668/strong>🔥ô tô ĐỖ CỬA- đầy đủ nội thất CAO...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 42 m2 tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 42 m2 297,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà nằm ngay khu vực tiếp giáp TT16 Văn Phú, P. Phú La, Q. Hà Đông – vị trí trung tâm, kết nối giao thông thuận tiện, chỉ vài bước...
      Đường Văn Phú, Phú La

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm