Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 41 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 810 triệu

      810 triệu 41 m2 19,76 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư ngay ngã tư Bình Phước, cách Bình tr tầm 15p chạy xe- Khu vực thông thoáng, thuận tiện đi lại- Nội khu đầy đủ tiện ích: hồ bơi,...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 1 tầng, 40 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 40 m2 61,25 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Số 6, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức nhanh.DT 50 mét vuông (4, 5 x 12m).Thiết Kế 1 Trệt 1 Lầu 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nhà còn...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 980 m2, mặt tiền 16m tại Thủ Đức, giá 48 tỷ

      48 tỷ 980 m2 48,98 triệu/m2
      Ngộp hạ 22 tỉ - 980 mét vuông (800 mét vuông thổ cư) ngang khủng 18m - phân lô - xây căn biệt thự - chỉ 48tr/m - lời ngay khi mua.DT...
      Đường Số 11, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Bán khu đồng bộ 100 căn ngay đại học Luật, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT đa dạng cho KH lựa chọn: 4x14m, 4.5x15m, 6x17m.- Kết cấu ngôi nhà: 1 trệt + 1...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 50 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 50 m2 99 triệu/m2
      DT: 5x10m = 50m2 (full thổ cư).Giá: 4.950 tỉ (TL).Vị trí ngôi nhà: 606 khu dân cư Hồng Long, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu (3P. Ngủ...
      Dự án KDC Hồng Long, Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 69 m2 31,16 triệu/m2
      Bán Sunview Town căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh full nội thất.Cách Gigamall chỉ 15p đi xe máy thôi.Tiện ích nội khu có hồ bơi,...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 67 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 67 m2 64,18 triệu/m2
      LS giảm - đất nền Thủ Đức giữ tiền - thanh khoản nhanh khi cần: ĐẤT PHÂN LÔ HXT, - SỔ VUÔNG ĐẸP - KHU DÂN TRÍ - MÁT MẺ - 4,3 tỉ thỏa thuận.+ DT: 4x17,...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 90 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      Dãy nhà khu dân cư Lộc Vừng đồng bộ với quy mô 100 ngôi nhà phố thiết kế theo phong cách châu âu hiện đại, liên kế Vạn Phúc City.- Đường nội bộ 12m...
      Đường Đinh Thị Thi, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ kẹt bank cần bán rất gấp nhà HXT QL 13, gần ngã 4 Bình Phước 70m2Kết cấu 1 trệt, lửng 2 lầu, sân thượng trước sauKhu yên tĩnh, dân trí và an ninh...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 55 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      DT: 5x10m = 50m (full thổ cư).Giá: 4.950 tỉ (TL).Vị trí ngôi nhà: QL 13, khu dân cư Hồng Long, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu (3P....

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 58 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 58 m2 125 triệu/m2
      NGỘP BANK - GIẢM MẠNH 1.5 tỉ bán ngay- NHÀ 4 tầng hẻm 351 QL 13, kế bên cổng Nguyễn Thị Nhung - VẠN PHÚC CITY.- Có 2 công viên nội khu sát bên nhà.- DT: 4x...

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 54 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 54 m2 43,52 triệu/m2
      Bán nhà Thủ Đức đường số 8 P. Hiệp Bình Phước. Từ đường Hiệp Bình quẹo vào.Gần chợ, trường cấp 1,2,3, KDC sầm uất.DT: 4,5m x 12m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu +...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Bình - Thủ Đức, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      Kèo thơm nhà mới giá rẻ do chủ cần tiền cho con đi Mỹ 65m2, giá cả thỏa thuận (thỏa thuận). Sổ giấy tờ đầy đủ.- ĐC: Đường Hiệp Bình, P. Hiệp Bình Phước,...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,65 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 53 m2 31,14 triệu/m2
      * Cần bán ngay chung cư Sunview Town - Đất Xanh. Ngay MT QL 13. DT 53m2: 2 phòng ngủ + 1 toilet, giá 1.65 tỉ. View đẹp, nhà mới, mát nguyên...

      Cần bán lô đất nền 115 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 115 m2 60,87 triệu/m2
      Đất ven sông HCM - Nối liền khu đô thị Vạn Phúc.- Chủ giảm cực mạnh 1 tỉ 600/ lô.- DT: 115m2.- Giá mới: 6 tỉ 995/ lô (giá cũ 7 tỉ 626).- Ưu điểm: Xây dựng...

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 98 m2 70,41 triệu/m2
      Hẻm oto - gần MT - ngang rộng - giá siêu mềm nhất.Cần bán nhà QL 13 Củ, KP1, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.=========================DT: 98 mét vuông,...

      Sở hữu lô đất nền 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Bán đất sổ hồng đường oto 6m khu dân cư hiện hữu, đông đúc gần cầu vượt Gò Dưa- DT 4x15 (60m2) tặng giấy phép XD 1T2L- Cách ngã tư Bình phước 5p, cách...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      Bán căn hộ Sunview Town 2 phòng ngủ 2 toilet Nhà siêu đẹp.Nội thất để lại: Rèm cửa và 1 máy lạnh, sàn gỗ full nhà, trần thạch cao.Tiện ích nội...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!