Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 2m, hướng Đông tại Thủ Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 46 m2 84,79 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay gần Vạn Phúc City - trường Tiểu học,2 Hiệp Bình Phước.+ Vị trí gần Vạn Phúc City di chuyển Bình Thạnh, Phú Nhuận, sân bay 15 ph.+ DT 46m2...
      Đường Số 19, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 154 m2, giá 54 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      54 tỷ 154 m2 350,65 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lỗ căn biệt thự TP Thủ Đức tại khu đô thị Vạn Phúc city trên trục đường chính phố đi bộ đối diện công viên ven hồ chỉ có 15 căn, đã tt...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 147 m2, giá 30 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 147 m2 204,09 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay nhà mặt tiền MT đường 39 phố đi bộ Royal Vạn Phúc City, QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức.- Vị trí nhà căn hộ góc 3 MT,...

      Sở hữu ngay lô đất mặt tiền 6m tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán ngay đất sổ riêng 6,1mx16,3m góc 2 MT đường 520 QL 13, Hiệp Bình Phước.- Giá 7.5 tỉ giảm còn 6 tỉ 750 tr, tương đương 67 tr /  mét...
      Đường 520, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 114 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 114 m2 60,5 triệu/m2
      Cần bán 5 nền đất liên kế view Sông Hồ Chí Minh P. Hiệp Bình Chánh tp Thủ Đức. Có bán lẻ từng lô.pháp lí: SHR. Quy hoạch đất ở đô thị. Hỗ trợ bank.Hiện...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 90 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      - Vị trí: Cách MT đường Hiệp Bình 200m. Thuộc P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức.- Đường vào đất rộng 12m. Vỉa hè mỗi bên 3m. oto, xe tải ra vào thoải mái.- hạ ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      .Bán ngôi nhà phố tuyệt đẹp tại khu dân cư Lộc Vừng..Tọa lạc vị trí: ngay MT QL 13, P. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. Sát bên khu đô thị Vạn Phúc City..Quy...

      Sở hữu nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 58 m2
      - Bán nhà sổ hồng riêng chính chủ, thiết kế bán cổ điển, kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu. Hướng nhà hướng Đông Nam, hướng Tây Bắc, hướng Tây Nam hiện...

      Bán biệt thự 4 tầng, 270 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 270 m2 61,12 triệu/m2
      Ngộp bank bán căn biệt thự có 1 không 2, đẹp mê ly, tìm đâu ra căn thứ 2, vị trí cực đỉnh, nhà đẹp không tỳ vết, ngang khủng 12.5m, khu dân trí của giới...

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 53 m2 30,19 triệu/m2
      * Cần bán gấp căn hộ Sunview Town - Đất Xanh. Ngay MT QL 13. DT 53m2: 2 phòng ngủ + 1 phòng vệ sinh, giá chỉ 1.6 tỉ (bao hết thuế phí). View...
      Dự án Sunview Town, Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,67 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.67 tỷ 58 m2 28,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư sunview town 58 mét vuông loại 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nhà cơ bản từ CĐT, view hồ bơi thoáng mát, hình...

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 2,86 tỷ tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.86 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Urban Green giá Đợt 1.Mã căn: B, 19 - 26.DT: 50.4 mét vuông.Lầu 19 view trọn bộ hồ bơi tầng 4 và...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 361 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 361 m2 10,39 triệu/m2
      Cần vốn nhập hàng hoá vụ tết, tôi cần bán mảnh đất trong khu căn biệt thự ven sông Sát Saigon, DT 361m2 (14m*23) nở hậu 14m rất đẹp, giá 5ty6 TL.- Tách...
      Đường Quốc Lộ 13A, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 220 m2, mặt tiền 11m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 220 m2 52,28 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường cực đẹp (11x20m) gần Vạn Phúc City, đường bàn cờ thông ra khu Hồng Long, trường Cao Đẳng Nghề, đường Hiệp Bình, Phạm Văn Đồng.- Vị trí...

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 23 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      687HBC: Bán nhà đường đường 23, P. Hiệp Bình Chánh, Nhà 5 tầng: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1sân thượng, có sân trồng rau sạch, 5 PN, 2 phòng làm việc, 1 phòng...
      Đường 23, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      Chỉ cần TT 2.1 tỉ, còn lại NH cho vay LS 6.9 phần trăm.Có sẵn HĐ thuê 17tr/tháng. Kết cấu nhà hẻm ô tô 8m, Đông Nam.- DT: 4.11 x 14m (tổng DTSD...

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 82 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 82 m2 103,66 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 lầu cách đường QL 13 chỉ 100m, p. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức.DT: 82,2m2, thổ cư: 100 phần trăm (7,76x14m).Cách cầu vượt Bình Phước...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐỒNG BỘ VEN SÔNG, NHÀ MỚI 3.5 TẦNG 60m² ( NỞ HẬU 4.78M) - liên kế VẠN PHÚC CITY. contact: 0901 469 ***- DT: 4x13,6 (nở hậu 4.78m) diện tích sử ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!