Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Nam Định năm 2026

      Có 440 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Nam Định

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      Em có nền đất cần bán.Đặc điểm: DT 90 mét vuông, MT 5m, đường trước mặt 8m.Đất sở hữu lâu dài, đã làm sổ.Đất nhà em gần KCN Vsip 1.100ha. Ngay sát là...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 850 tr

      850 triệu 90 m2 9,45 triệu/m2
      Em có miếng đất sát biển Quất Lâm, full thổ cư, bao sang tên bìa đỏ giá chỉ 850trVị trí cách bãi tắm mới Flamingo 100mCách công viên trung tâm Flamingo...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 899 triệu

      899 triệu 95 m2 9,47 triệu/m2
      - Bãi tắm trước mặt.- Cạnh khu nghỉ dưỡng 1900ha của Flamigo.- Đón sóng Tuyến đường sát biển.- Đất đc nâng cấp lên KĐT loại IV.- Giao Thủy đã quy hoạch 6...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán mảnh đất 90 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất nền chính chủ giáp bãi tắm biển Quất Lâm - Tiềm năng phát triển vượt trội!Tiềm năng biển xanh - Môi trường sống lý tưởng giữa 2 bãi tắm.Full thổ cư 90m2...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán mảnh đất 200 m2 tại Xã Nghĩa Tân - Nghĩa Hưng - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      Sở Hữu Ngay mảnh đất Tiềm Năng Đầu tư là Sinh Lời tại huyện Nghĩa Hưng tỉnh Nam Địnhđc: xóm 2, đội 2, xã Nghĩa Tân, huyện Nghĩa Hưng tỉnh Nam Định liên ...
      Xã Nghĩa Tân, Nghĩa Hưng, Nam Định

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Nam Định Tower, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,8 tỷ tại

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      căn hộ cao cấp giá bình dân, vị trí trung tâm rất thuận tiện để ở hay cho người nước ngoài thuê, tầng 14, phòng 1404, 80m2, 2 PN, 2 vệ sinh, thiết kế và...
      Dự án Nam Định Tower, Đường Điện Biên, Phường Cửa Bắc, Nam Định, Nam Định

      Cần bán ngay đất 175 m2, mặt tiền 6m tại Xã Yên Dương - Ý Yên - Nam Định, giá 320 triệu

      320 triệu 175 m2 1,83 triệu/m2
      nền đất 175m2 - MT 6m.Xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường, chợ, UB, y tế,...Đất cách đường QL chỉ 250m, quy hoạch cụm Công nghiệp cách chỉ 350m.cư dân ở...
      Xã Yên Dương, Ý Yên, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 85 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 700 tr

      700 triệu 85 m2 8,24 triệu/m2
      Cần bán đất trục chính Liên Phong, cách biển 100m. DT 85m2, giá 700tr.Cam kết giá cực rẻ thị trường.Tăng giá chóng mặt khi Flamingo về triển khai.100m ra...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Thống Nhất, mặt tiền 4m tại , thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất đẹp phân lô KĐT Thống Nhất siêu hiếm - chỉ còn 1 ô sót lại!Chủ đất đã có tuổi chuyển nhà lên TP Hà Nội theo con, có nhu cầu cần bán miếng đất tại...
      Dự án KĐT Thống Nhất, Đường Đặng Đoàn Bằng, Phường Thống Nhất, Nam Định, Nam Định

      Bán miếng đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Bán lô đất ngay gần biển.Cạnh KCN Vsip hơn 1000ha.DT hơn 80m2 đã có sổ.hotline em Sơn 0862 525 ***
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp nền đất 114 m2 tại Xã Hải Triều - Hải Hậu - Nam Định, giá 420 triệu

      420 triệu 114 m2 3,69 triệu/m2
      Lô 1. DT 10x24,5m = 245 mét vuông có 122 mét vuông thổ cư giá 868 tr.Lô 2. DT 6x19,3m (114 mét vuông) có 80 mét vuông thổ cư giá 420...
      Xã Hải Triều, Hải Hậu, Nam Định

      Bán nền đất 80 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 10 tr

      10 triệu 80 m2 0,13 triệu/m2
      Cần bán 3 miếng đất biển Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định. - DT 80-100m2- Lô góc đường 12m, trục đường chính- bìa đỏ từng lô, pháp lí rõ ràng - Đất có thể...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán đất 90 m2, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 865 triệu

      865 triệu 90 m2 9,62 triệu/m2
      + Bãi tắm chính trước mặt, KD đỉnh.+ bìa đỏ công chứng luôn.+ Cạnh khu nghỉ dưỡng 1900ha Flamigo.+ Đón sóng đường bao biển 65m đi sang Hải Phòng.+ Khu vực...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh lô đất 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      Lô góc hoa hậu 2 MT, giá chỉ 850tr.Đường trục chính Quất Lâm.DT 100m2. Làm homestay cực đẹp.Sẵn bìa đỏ sang tên ngay. Giá 850tr.L/H xem đất: 0903 326 ***
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 60 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Trần Huy Liệu - Nam Định - Nam Định

      1.45 tỷ 60 m2 24,17 triệu/m2
      Dãy 4 ngôi nhà liên kế, xây mới, full nội thất đang hoàn thiện, về ở trước Tết Quý Mão 2023
      Ngõ 1334 Đường Trần Huy Liệu, Phường Mỹ Xá, Nam Định, Nam Định

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 95 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 700 triệu

      700 triệu 95 m2 7,37 triệu/m2
      Em đang có mảnh đất 95m2 ngay bãi tắm mới Quất Lâm (bãi Flamingo) khách du lịch đông đúc. Giá 700tr sẵn bìa đỏ full thổ cư sang tên đc ngayĐường trước mặt...
      Xã Giao Phong, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 200 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Bích San - Nam Định - Nam Định

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự đ/c: 6/2 Trần Bích San P. trần quang khải: bên cạnh là chợ, trường Trung học cơ sở hàn thuyên và cầu vượt song hào sắp hoàn...
      Đường Trần Bích San, Phường Trần Quang Khải, Nam Định, Nam Định

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 200 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Trần Bích San - Nam Định - Nam Định

      5.8 tỷ 200 m2 29 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự đầy đủ nội thất Trần Bích San - Trần Quang Khải.DT: 200 mét vuông với 2 Tây Bắc và hướng Đông Bắc.Vị trí đắc địa...
      6/2, Đường Trần Bích San, Phường Trần Quang Khải, Nam Định, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Định tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Định với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Định cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Định có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!