Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Nam Định giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 135 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Nam Định giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất đẹp ngay khu vực phát triển mạnh quanh Khu kinh tế Ninh Cơ – Nam Định, hạ tầng đang đc đầu tư đồng bộ, tiềm năng tăng giá rõ rệt...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp quanh khu kinh tế Ninh Cơ ngày càng ít khi hạ tầng và dòng tiền đầu tư đang đổ mạnh về khu vực biển  Ninh Bình (Nam Định)nền đất sở hữu:▪...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp lô đất 138 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 138 m2 9,06 triệu/m2
      Bán lô đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ. Đường thông rộng, oto tránh, cách mặt biển chỉ 50m, cách đường QL lớn 50m, dễ dàng KD buôn bán hoặc...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán ngay mảnh đất 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư mặt biển, lõi đặc khu kinh tế biển Ninh Cơ - Nam Định vị trí đẹp, sẵn bìa đỏ full thổ cư, giá đầu tư- Dt 90 Mt 6m chỉ 1.3tỉ.- Đất cách mặt...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán gấp lô đất sổ riêng 80 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Vợ ck em co dự kiến đi nước ngoài định cư mà thiếu tiền. Đang có lô đât cạnh biển muốn bán lại.100m. Tiềm năng phát triển cực tốt giá 1tỷ560tr. Mong a/c...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu ngay lô đất 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư nằm trong trung tâm lõi của khu kinh tế Ninh Cơ. Khu vực cư dân đông đúc, view biển, phù hợp khách mua đầu tư chờ các dự án đô thị...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán đất 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Giá rẻ, tiềm năng lớn, an toàn vốn, sẵn bìa đỏ, dư địa tăng giá cao. Đấy là khu Kinh Tế Ninh Cơ.+ Tầm vóc vĩ đại - Quy hoạch mang tầm quốc tế:- KĐT sinh...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Không chỉ là một mảnh đất, đây là cơ hội sở hữu TS tại khu kinh tế biển đang phát triển mạnh mẽ.🔹 DT: 100m2 – vuông vức, dễ xây dựng🔹 pháp lí: bìa đỏ...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      🔥 GẤP – GIA ĐÌNH ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN bán gấp miếng đất NINH CƠ 🔥Gia đình mình chuẩn bị sang nước ngoài định cư nên cần chuyển nhượng lại miếng đất...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU ĐẤT VIEW BIỂN CHỈ 1,4 tỉ – HIẾM CÓ TRÊN THỊ TRƯỜNG 🔥Bạn đang tìm một khoản đầu tư an toàn – sinh lời tốt trong 1-3 năm tới?Đây là mảnh đất bạn...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm thị trấn Quất Lâm, khu vực KD sầm uất, giao thông thuận tiệnDT: 165m2MT: 10m rộng đẹp, dễ xây dựngĐường: Trục chính, oto di chuyển thuận...
      Thị trấn QuấSố nhà 21/32 Đường/Phố: Trục chính Quất Lâm Phường/Xã: Thị trấn Quất Lâmt Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay lô đất 100 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,49 triệu/m2
      Bán mảnh đât thổ cư nằm trong trung tâm thị trấn Quât Lâm. Nằm trên trục chính nối tới biển, đường rộng 4 làn xe, vỉa hè đá bóng, KD dễ dàng các dịch vụ: ăn...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư nằm trong trung tâm thị trấn Quất Lâm, mặt trục chính, giao thông đồng bộ, khu vực KD sầm uất, tập trung đông cư dân, siêu thị, trường...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay đất 80 m2, hướng Đông tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GẦN KHU KINH TẾ NINH CƠ – VỊ TRÍ ĐẸP sát biển – TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ CAOCần bán miếng đất vị trí đẹp tại khu vực gần Khu Kinh Tế Ninh Cơ, khu vực đang...

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Bán Đất Ninh Cơ – Đất Gần Khu Kinh Tế Ninh Cơ, ven biển, Tiềm Năng Tăng Giá CaoĐất Ninh Cơ đang trở thành một trong những khu vực đc nhiều NĐT quan tâm nhờ...

      Sở hữu ngay mảnh đất 90 m2 tại Thị trấn Thịnh Long - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 90 m2 19,44 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư mặt đường trục chính dẫn tới mặt biển Thịnh Long, đường rộng 6 oto tránh, vỉa hè đá bóng, khu vực cư dân đông đúc, tập trung nhiều...
      Thị trấn Thịnh Long, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán nhanh nền đất 165 m2 tại Thị trấn Thịnh Long - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 165 m2 8,18 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư, ĐẶC KHU KINH TẾ NINH CƠ, PHÙ HỢP ĐẦU TƯ hotel, NHÀ HÀNG, NGHỈ DƯỠNG,Chỉ cần bỏ hơn 1 tỉ, khách đầu tư có thể sở hữu lô đât sát biển, ngay...
      Thị trấn Thịnh Long, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán miếng đất 100 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      DT : 135 mét vuông - MT: 7m ( bìa đỏ chính chủ )Ngay sát khu công nghiệp Hải Long Vsip chỉ 200m ( đã khởi công )Cách điểm cuối cao tốc Lạc Quần 3p...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Mua bán nhà đất Nam Định giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Nam Định được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Nam Định ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Nam Định giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nam Định phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Nam Định, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Nam Định là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Nam Định. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.