Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố shophouse 6 tầng, 124 m2, giá rẻ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 124 m2
      nhà phố thương mại shophouse thương mại 124m2, MT 8m. Chỉ 2x tỉ, nhận nhà ngay.Xây 5 tầng 1 tum.Hoàn thiện mặt ngoài.Sở hữu lâu dài.L/H: 0973 314 ***
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 128 m2, giá tốt tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 128 m2
      Do chuyển công tác chú Đồng cần bán căn 3 phòng ngủ + 1 rẻ hơn 300tr so với giá thị trường, cần bán gấp để chuyển nhà, chung cư 128 mét vuông...
      Dự án Tecco Garden, Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá tốt tại Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 66 m2
      Chính chủ em cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet tòa CT8 - Đại Thanh.DT: 66 mét vuông 2 phòng ngủ...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      DT 85.4m2.3 ngủ 2  phòng vệ sinh.Giá 3.3 tỉ.bìa đỏ chính chủ.Để lại đầy đủ nội thất cao cấp, nhà mới về ở ngay.Xem nhà gọi ngay e Hưởng: 0968...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      Cần ván gấp chung cư tại Eco Green Nguyễn Xiển.chung cư có DT 85,7m2.Thiết kế 3 PN 2 nhà vệ sinh.Hướng cửa vào hướng Đông Nam, logia hướng Tây ...

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Bươu - Thanh Trì, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 35 m2 110 triệu/m2
      oto TRÁNH ĐỖ QUAY ĐẦU THOẢI MÁI & oto NGỦ TRONG NHÀ TẠI CẦU BƯƠU, NGAY SÁT khu đô thị XALA 35M *4T LÔ GÓC, Ở LUÔN, GIÁ 3,85tỉ- Cách khu đô thị Xala...
      Đường Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Huyện Thanh Trì, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng chợ TTTM - Văn Điển - Thanh Trì.DT: 33.8 m2. MT: 3.3m. Ngõ thoáng rộng đi mấy bước ra mặt phố buôn bán sầm uất ngày đêm.Cách 100 m là UB...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 56 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 56 m2 115,18 triệu/m2
      + bìa đỏ 56 mét vuông, xây đủ DT từ tầng 1, nhà 2 mặt ngõ trước sau, View tầng thượng hưởng trọn vẹn gió hồ thoáng mát.+ Tầng 1 nhà để xe oto,...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 5 tầng, 180 m2, giá 65 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      65 tỷ 180 m2 361,12 triệu/m2
      Căn dành cho KH vip.DT 180m2.KH có nhu cầu đầu tư, đầu cơ.KH có nhu cầu cho thuê dòng tiền.Vị trí đẹp nhất dự án.Chi tiết, cụ thể LH e Tam 0898 098 ***

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,93 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      2.93 tỷ 75 m2 39,07 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để...

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,54 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.54 tỷ 95 m2 37,27 triệu/m2
      Hai vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc vài tháng ăn lên làm ra, nhiều lộc nên đã mua đc nhà dưới mặt đất, nay không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán...

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,59 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      1.59 tỷ 66 m2 24,1 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn KD lớn, vì vậy có nhu cầu bán ngay căn hộ chung cư 2 PN tòa CT8, căn hộ chung cư Đại Thanh, Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội.- DT: 66m...

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,45 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      2.46 tỷ 67 m2 36,57 triệu/m2

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,98 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      1.98 tỷ 64 m2 30,94 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 64m thông thủy.- Thiết kế: 2 ngủ 1 vệ sinh + 1 logia cực rộng.- pháp lí: SHR chính chủ cầm tay - sẵn sàng giao.- Nội thất:...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 42 m2, giá 950 triệu tại Thanh Trì - Hà Nội

      950 triệu 42 m2 22,62 triệu/m2
      Do gia đình làm ăn có lộc chuyển sang căn hộ chung cư rộng hơn nên cần bán gấp căn hộ chung cư 42m2 tòa CT8 ở căn hộ chung cư Đại Thanh. Nhà đã...

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 6 tầng, 115 m2, giá 25 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      25 tỷ 115 m2 217,4 triệu/m2
      - Căn shop duy nhất hai MT đường trước nhà rộng 30m - vỉa hè 7,5m đỗ 2 làn xe đã thế nằm sát góc sát cạnh căn hộ chung cư Fandora.- DT 115m2 hai MT 6m,...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 10,6 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      10.6 tỷ 65 m2 163,08 triệu/m2
      Vị trí nằm tại khu đô thị Bộ Công an TC5 Tân Triều, vỉa hè rộng, đường nội khu thông bàn cờ, gần trường chuyên Lương Thế Vinh, kết nối liền từ Yên Xá sang...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Chu Văn An, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 15,2 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      15.2 tỷ 100 m2 152 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí mặt phố KD sầm uất ngày đêm, KD cái gì cũng đc, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận lợi Yên Xá, giao thông nối liền các con đường Nguyễn...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm