Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.565 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,43 tỷ tại đường Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.43 tỷ 127 m2 27 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên chính chủ để lại căn 127m2 thiết kế 3 PN và 1 phòng đa năng.View về trung tâm TP, hướng Tây Bắc, hướng Đông Bắc.căn hộ ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 42 m2, hướng Tây - Bắc, giá 980 triệu tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      980 triệu 42 m2 23,34 triệu/m2
      bán nhanh trong tuần chung cư nhỏ xinh, tầng đẹp, nhà đẹp, giá cực yêu Tại toà CT8 căn hộ chung cư Đại Thanh - DT: 42 mét vuông , nhà ở thoáng...
      Dự án Chung cư Đại Thanh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Chuyển xuống căn biệt thự, gia đình cần bán căn hộ góc 3 ngủ Eco Green City, Nguyễn Xiển.DT 100 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Gia đình để...
      Dự án Eco Green City, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 44 m2 97,28 triệu/m2
      - Chị Toan làm ăn có lộc đã đổi Nhà to hơn nhờ bán hộ ngôi nhà Kim Giang DT: 44 mét vuông x 4T, cách oto tránh 20m, nhà đẹp, ở luôn, giá 4.28 tỉ - Vị...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 36 m2, mặt tiền 3m tại Xã Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 36 m2 54,17 triệu/m2
      Nhà 1,950ty/36 mét vuông vỡ nợ bán ngay, bìa đỏ, không lỗi. Tự Liệt - Tam Hiệp. GIÁ RẺ. 0862 859 ***.* DT: 36 mét vuông.+ Tình Trạng: Có nhà ở...
      Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Nhà 2,250ty/65 mét vuông vỡ nợ bán ngay, bìa đỏ, không lỗi. Thôn 1 Đông Mỹ. Giá rẻ. 0862 859 ***.* DT: 65 mét vuông.+ Tình Trạng: Có nhà ở cho...
      Thôn 1, Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 41 m2 tại đường Tứ Hiệp - Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 41 m2 64,64 triệu/m2
      Bán nhà Tứ Hiệp - Thanh Trì 41 mét vuông - sổ chính chủ, riêng biệt - chỉ 2,65 t. Ỷ.+ Dt: 41 mét vuông / 5 tầng / 4 phòng / nội thất đầy đủ.+...
      đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Trọng Tuệ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 62 m2 70,17 triệu/m2
      bán ngay nhà phân lô Thanh Liệt Thanh Trì 62m2 MT 5m 3 tầng 4.35 tỉ.+ Nhà phân lô dân trí cao móng 5 tầng hiện chủ xây 3 tầng 3 ngủ.+ Nhà cách phố 200m...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 40 m2 67,5 triệu/m2
      Nhà đẹp, vừa tầm tài chính, ở ngay.+ Đường 373 Ngọc Hồi - Tứ Hiệp. Ngõ nông, thoáng, gần 1A, Vũ Lăng, UBND huyện.+ Khu vực văn minh, nhiều tiện ích, chợ Văn...
      373, Đường Ngọc Hồi, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Bán nhà DT: 40 mét vuông lô góc cạnh Trường cán bộ quản lý Nông nghiệp Vĩnh Quỳnh.DT: 40 mét vuông x 4,5 tầng, lô góc, hướng Bắc, hướng Tây ...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 45 m2 107,78 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế 45 mét vuông cạnh Trường cán bộ quản lý Nông nghiệp Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì,DT: 45 mét vuông x 4,5 tầng, MT 4,8 mét ...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 47 m2 tại Đường Triều Khúc - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 47 m2 105,32 triệu/m2
      Phố Triều Khúc nhà đẹp ở ngay - 2 thoáng trước sau - mặt ngõ thông - gần hồ - ở ngay - tặng đầy đủ nội thất - sổ nở hậu.- DT 49m2 - 5 tầng - MT 3.4m.-...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 56 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 56 m2 70 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà ngõ 298 Ngọc Hồi, 56 mét vuông, oto tránh, KD, 3.9x tỉ.- Chuyển đổi mục đích sử dụng gia đình cần bán nhà c4 tại ngõ 298 đường Ngọc...
      Ngõ 298, Đường Ngọc Hồi, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 9 tầng, 65 m2 tại Đường Tân Triều - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 65 m2
      Nhà cần bán nhanh tòa nhà trọ khu vực Tân Triều, Thanh Trì. Giao thông kết nối ra Vành đai 3 Nguyễn Xiển, Chiến Thắng, Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến...- Khu...
      Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 38 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Liệt - Thanh Trì, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP CHƯA BÓC TEMKIM GIANG - THANH LIỆT 38m², 5 TẦNG, GIÁ HƠN 4 tỉNGÕ NÔNG THẲNG - oto ĐỖ CÁCH 10 MÉT - 2 THOÁNG - Ở NGAY- Vị trí: Nhà nằm ngõ đẹp, thẳng...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tựu Liệt - Thanh Trì, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 42 m2 85,72 triệu/m2
      Khu tập thể G1 (Bộ GTVT) Tựu Liệt - Thanh Trì 42 mét vuông xây 2 tầng MT 5.5 giá 3.6 tỉ.Vị trí rất đẹp - phân lô cán bộ - MT rộng - oto tránh, dừng đỗ...
      Đường Tựu Liệt, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 41 m2 89,03 triệu/m2
      ngôi nhà rẻ nhất Kim Giang.DT 41m2, 4 tầng, giá chỉ 3.65 tỉ - còn bớt.oto đỗ cổng.Chỉ 30 mét ra mặt phố Kim Giang.Thiết kế tầng 1 phòng đủ công năng.bìa ...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng thôn 1 Vạn Phúc - Thanh Trì.DT: 40  mét vuông, ngõ sáng thoáng rộng: 2m, gần UB xã, trường mẫu giáo và cấp 1& 2. Khu đông cư dân,...
      Thôn 1, Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm