Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 46 m2, mặt tiền 3m tại Xã Yên Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 46 m2 47,4 triệu/m2
      Hàng xóm Yên Sở Hoàng Mai - lô góc - oto tránh - KD - hơn 2 tỉ.Vị trí trung tâm xã Yên Mỹ Thanh Trì TP Hà Nội.DT 46m2, MT 3.8m, lô góc thoáng.Ngõ thông,...
      Đường Liên Xã, Xã Yên Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 64 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 64 m2 43,91 triệu/m2
      Bán đất Yên Kiện Ngọc Hồi Thanh Trì 64m2 giá 2ty810.lô đất trong thôn Yên Kiện xã Ngọc Hồi Thanh Trì cần bán, đất cách ngõ oto chạy ầm ầm ~ 10m.lô đất...
      Đường Yên Kiện, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 128 m2 tại Đường Kim Giang - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 128 m2 84,38 triệu/m2
      +Vị trí ngõ trước nhà oto tránh rất thuận lợi cho việc đi lại và thi công xây dựng + Cách đướng chính 300m+ Kết nối giao thông các hướng (Nguyễn Xiển - Kim...
      Đường Kim Giang, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 43 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vạn Phúc - Thanh Trì - Hà Nội, giá 980 triệu

      980 triệu 43 m2 22,8 triệu/m2
      Bán 43 mét vuông đất gần chợ Thôn 3, Vạn Phúc, Thanh Trì.- MT rộng 4m vuông đẹp. Cách đường nhựa chục chính ô tô tránh nhau 50m.- Giao thông thuận...
      Thôn 3, Đường Liên Xã, Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 55 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 55 m2 27,28 triệu/m2
      - bìa đỏ vuông đẹp , ngõ thông rộng 2mMT 4,5m vuông đất- Gần chợ gần trường chỉ 2p Giá dẻ cần bán ngay 0982 494 ***
      Xã Vĩnh Quỳnh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 32 m2, mặt tiền 3m tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 450 triệu

      450 triệu 32 m2 14,07 triệu/m2
      Do cần tiền KD nên tôi bán lô đất 32m2, rộng 3m, sâu 10,5m tại Quỳnh Đô - Thanh Trì - Thủ đô Hà Nội. Đất 5 phần trăm có thể xây nhà để ở hoặc đầu...
      Đường Vĩnh Quỳnh, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 165 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 165 m2 51,52 triệu/m2
      THÍCH HỢP VỚI NGƯỜI NHIỀU TIỀN XÁC ĐỊNH XÂY căn biệt thự Ở SƯỚNG CẦN DT RỘNG HOẶC LÀM NHÀ XƯỞNG KD. + Nhà nằm ngõ 21 đường Tựu Liệt ngay đầu đường Tựu...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu đất mặt tiền 3m tại Xã Đại Áng - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Gia đình đang cần tiền bán đất Đại Áng.đc: Thôn Vĩnh Trung, xã Đại Áng, huyện Thanh Trì. Trước mặt có cánh đồng rất rộng, theo quy hoạch sẽ làm căn hộ ...
      Xã Đại Áng, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 47 m2 tại Xã Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 47 m2 48,94 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lô đất thổ cư, ở Thanh Liệt, Kim Giang, Thanh Trì, bìa đỏ pháp lí sạch.DT 47m2.Lô góc 3 mặt thoáng.Đường trước nhà 6m.oto vào tận...
      Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 47 m2, hướng Tây - Bắc tại Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 47 m2 47,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất thổ cư, ở Thanh Liệt, Kim Giang, Thanh Trì, bìa đỏ pháp lí sạch.DT 47 mét vuông.Ngõ 4m oto đỗ cổng.Vị trí đẹp, gần chợ...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 77 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Ninh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,23 tỷ

      3.24 tỷ 77 m2 42 triệu/m2
      Khu đất có bìa đỏ, trong ngõ, cư dân đông đúc, thuận tiện đi lại, DT đất 77m2.Giá 42tr/m2.contact 0902 232 ***
      Thôn Phương Nghị, Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán đất nền 61 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 976 triệu

      976 triệu 61 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ bán đất: Siêu Quần, Tả Thanh Oai, giáp Đấu giá trước nhà oto tải.+ 61 mét vuông, MT 4m đất. Giá 16tr/ mét vuông.+ Vị trí giáp khu Đấu...
      Đường Siêu Quần, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Mỹ - Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 104 m2
      bán ngay nền đất với DT 104 mét vuông.Mặt đường Đông Mỹ - Vạn Phúc, Thanh Trì, HN.MT rộng 4m.Đường trước mặt rộng 10m cộng cả phần hàng lang đường...
      Đường Đông Mỹ, Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 62 m2 18,07 triệu/m2
      Chính chủ bán đất: Siêu Quần,Tả Thanh Oai, giáp Đấu giá trước nhà oto tải. 2 lô sát nhau.+ 62 mét vuông, MT 4m đất. Giá 18tr/ mét vuông ( lô...
      Đường Siêu Quần, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m tại Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất tại thôn 1, xã Vạn Phúc, huyện Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội.- bìa đỏ chính chủ, DT 45.3m2. - Đường vào rộng 7m, ôto tránh nhau.- Đông NamGiá đầu tư...
      Phố Vạn Phúc, Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 90 m2, mặt tiền 7m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 90 m2 105 triệu/m2
      Bán đất Tân Triều, Thanh Trì 90m2, MT 7,5m xây CCMN tuyệt đẹp, giá 105 tr/m2.- bán nhanh lô đất thổ cư tại Tân Triều Triều Khúc Thanh Trì. Kết nối Vành...
      Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp đất dự án 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 50 m2 48 triệu/m2
      miếng đất vàng - thông số đẹp - lô góc - oto tránh vào đất - vỉa hè - đầu tư chắc chắn sẽ thắng lớn - khu quần thể mới ở thích vô cùng.+ Vị trí: Nằm khu...
      Đường Vĩnh Quỳnh, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội.

      Cần bán gấp đất nền 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,48 tỷ

      1.49 tỷ 33 m2 45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư, DT 33  mét vuông, MT 3,3m. Hai mặt thoáng, ngõ tương đối rộng cao ráo thông thoáng. Gần trường mẫu giáo, trường Tiểu học,2,3,...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm