Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội năm 2026

      Có 4.567 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 46 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 46 m2 63,05 triệu/m2
      Vị trí đất cách mặt đường Vũ Lăng ~ 20m. KD sầm uất ngày đêm.Đất vuông vức, bìa đỏ chính chủ.DT 46 mét vuông. MT 3.2m.Đông Nam.
      Đường Vũ Lăng, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 151 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 151 m2 145,7 triệu/m2
      CẦN VỐN KD bán ngay nền đất TÍCH GÓP NHIỀU NĂM ĐỂ XÂY ngôi nhà MƠ ƯỚCNằm trên mặt trục chính khu phân lô đấu giá Tứ Hiệp với lợi thế lô góc 3 MT thuận...
      Đường Vũ Lăng, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Yên Xá Thanh Trì 80m2, cấp 4, MT 6m giá 14.5 tỉ.Mô tả:+ mảnh đất nằm mặt đường 24m vỉa hè rộng 8m thỏa sức vừa ở vừa KD.+ Khách mua về xây...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 46 m2 tại Xã Đông Mỹ - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 46 m2 26,09 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô đất DT 45,8m tại thôn 5 Đông Mỹ, Thanh Trì ngõ tương đối rộng 2,3m Đông Nam giá 1,2tỉ bìa đỏ chính chủ miễn qua trung gian liên ...
      Xã Đông Mỹ, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 45 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      + Vị trí: Cách đường lớn Ngọc Hồi chỉ 100m, thuận tiện di chuyển.+ Khu vực cán bộ đc cấp đất, an ninh, dân trí, hàng xóm thân thiện.+ DT 45 mét vuông,...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      + Khu vực cán bộ đc cấp đất, an ninh, dân trí, hàng xóm thân thiện.+ Vỉa hè ô tô tránh trước nhà.+ DT 50m2, MT 5m, ô tô tải vào đất, xây nhà đẹp hết ý.+...
      Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 40 m2 60 triệu/m2
      Khu vực sầm uất - an ninh - dân trí cao - oto vào đất - lô góc - vuông vức - giá mềm.+ Vị trí: Cách đường lớn Ngọc Hồi chỉ 200m, thuận tiện di chuyển.+...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 56 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán đất Tứ Hiệp, ngay trung tâm Thanh Trì, DT 56m2, MT 4m.- Vị trí: Ngay đối diện với các toà căn hộ của Hồng Hà Eco, thừa hưởng toàn bộ tiện ích của KĐT,...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp đất 83 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Liên Ninh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 83 m2 21,69 triệu/m2
      Bán ĐẤT Phương Nhị, Liên Ninh 83 mét vuông mt 7m bìa đỏ Gần 2 tỉ- - Cần bán nhanh lô đất siêu đẹp tại Phương Nhị Liên Ninh, ngay UB Xã Liên Ninh,...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Liên Ninh, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 30 m2, mặt tiền 3m tại Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Tái Định Cư Tứ Hiệp, Trung Tâm Víp Nhất Thanh Trì, 30m2 siêu hiếm, phân lô vỉa hè, KD đỉnh.gọi ngay: Mr Tiến.- DT: 30m2 đất TĐC, MT 3m.- Vị trí đắc địa...
      Đường Cổ Điển A, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 40 m2, mặt tiền 3m tại Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      Tôi cần bán đất tái định cư Lưu Phái - Thanh Trì.Phân lô oto tránh - khu vực hiếm nhà bán.DT: 40m2, MT 3.5m.Sổ vuông đét không lỗi phong thuỷ.Giá: 3,7 tỉ...
      Đường Lưu Phái, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Hồi - Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      NGọc Hồi sát KĐG Tứ Hiệp 50m2 oto tránh vỉa hè Hơn 4 tỉ.- - Vị trí trung tâm gần mặt đường Ngọc Hồi, khu phân lô Vip đường thông vỉa hè thoáng cây xanh rợp...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 45 m2 tại Đường Ngũ Hiệp - Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      - Đất nằm mặt ngõ thẳng tắp to rộng, oto 7 chỗ đỗ cửa - oto 5 chỗ vào nhà.- 50m ra mặt đương QL 1a 3 oto tránh.- Khu vực hiếm đất bán, thửa đất vuông vức...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 60 m2 tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 60 m2 68,34 triệu/m2
      Chủ cần bán miếng đất ở Tân Triều, Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội- DT: 60m - MT: 6,5m - Vị trí cực đẹp, ngõ thông sang bên Triều Khúc - Đất lô góc 3 mặt ngõ,...
      Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Hồi - Ngọc Hồi - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 50 m2 34 triệu/m2
      + Đất gần đường Quang Trung, trục chính liên xã kết nối Vĩnh Quỳnh, Đại Áng và các xã lân cận thuận tiện giao thông.+ Gần Trường học mẫu giáo, cấp 1, 2, 3,...
      Đội 8, Đường Ngọc Hồi, Xã Ngọc Hồi, Thanh Trì, Hà Nội.

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      VỊ trí lô đất bán tọa lạc tại vị trí đắc địa, ngay gần Tổng Cục 5 Tân Triều - TRục đường Yên Xá Là tuyến đường kết nối Hà Đông, Thanh Xuân, Thanh Trì. Phố...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán lô đất nền 78 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      Bán đất Ngọc hồi Thanh trì, ô tô cách 10 mét, đất gần ủy ban nhân dân xã ngọc hồi.DT: 78 mét vuông.Đất vuông đẹp như Hoa hậu, phù hợp vừa mua đất...
      Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Điển A - Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      miếng đất ngay đầu làng Cổ Điển A, giáp khu TDC, đấu giá Tứ Hiệp, vô vàn tiện ích không thiếu thứ gì.Nằm vị trí ngay đầu ngõ ô tô qua lại tấp lập, KD nho...
      Đường Cổ Điển A, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Trì Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Trì Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Thanh Trì, Hà Nội 2026

      Xem thêm