Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội năm 2026

      Có 820 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 303 m2, mặt tiền 12m tại Đường 35 - Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 303 m2
      * Bán đất đường 35 KD - kho xưởng ngay tại Minh Phú - Sóc Sơn.Với ưu thế MT rộng - đẹp - vị trí mặt QL đủ đạt siêu phẩm chưa ạ?- DT: 303 mét vuông.-...
      Đường 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất 80  mét vuông trục chính kim doanh buôn bán, tại thôn Thanh Sơn xã Minh Phú.Giữa trung tâm cấp 123 UB cư dân đông đúc nhất...
      Thôn Thanh Sơn, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 63 m2 26,2 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất Xuân Bách, Quang Tiến, Sóc Sơn 62.3m2 có 17.1m2 đất vườn. ngõ tương đối rộng 3.2m oto tránh ba gác thông.giá 26tr/m2 có gia lộc.Vị...
      Đường Tỉnh lộ 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 2000 m2, mặt tiền 50m, hướng Tây - Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      Chính chủ cần bán 2000 mét vuông đất nghỉ dưỡng tại Hồ Đồng Đò Minh Tân Minh Trí Sóc Sơn TP Hà Nội.Lưng tựa núi mặt hướng thuỷ.Dt 2000 mét ...
      Đường Thái Lai, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền 72 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Chính chủ tôi bán 71.5 mét vuông tại Đông Lai, Quang Tiến, Sóc Sơn, đường 4m ngay trục Chính.DT 71.5m full đất ở.- MT 4.08m. nở hậu siêu đẹp- Đường...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 76 m2, mặt tiền 4m tại Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 76 m2
      - MT = hậu = 4m- Hướng: hướng Tây Nam- Trục 5m có thể KD nhỏ: tạp hóa, hiệu thuốc,.- Cách 50m ra chợ Xuân bách- Đi 300m ra cổng khu công nghiệp Nội Bài-...
      Đường Tỉnh lộ 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 711 m2, mặt tiền 20m tại Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 711 m2 4,2 triệu/m2
      Chỉ 4,2tr/m thôn Thanh Trí- Minh Phú- Sóc Sơn. DT 711m, liên hệ ngay:0383 282 ***- DT: 711m. - MT ~ 20m.- Đường Thông Thoáng Rộng 3m.+ Cách Đường Trục...
      Đường Tỉnh Lộ 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 9m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất đẹp giá mềm.- đc: Nam Cương - Hiền Ninh - Sóc Sơn - thành phố Hà Nội.- S: 150 mét vuông. Full thổ cư.- MT: 9,93m MH:...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 50 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 790 triệu

      790 triệu 50 m2 15,8 triệu/m2
      + Khổ đất phù hợp với phân khúc NĐT cá nhân, dễ thanh khoản.+ DT: 49,5m2 khổ đất vuông như tờ A4.+ Đất đã có sổ, full thổ cư,+ Đường trước đất 4,3m, cách...
      Đường 131, Quảng Hội Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 900 triệu

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      60 m full thổ cư Cầu Ngăm- Minh Phú - Sóc Sơn- Thủ đô Hà NộiĐất sẵn sổ công chứng luôn, cách sân bay nội bài 7  kilometTừ đất đi thêm 250 m là ra...
      Đường 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,44 tỷ

      1.45 tỷ 78 m2 18,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp giá cực mềm.- đc: Thái Phù - Mai Đình - Sóc Sơn - TP Hà Nội.- S: 77,9 mét vuông.- MT: 6,8m MH: 7,1m. Chiều dài:...
      Đường 2, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 138 m2 tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 138 m2 24,64 triệu/m2
      "- bán ngay mảnh đất DT 138m2 tại Xuân Đồng, Tân Minh, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội giá chỉ 24tr /m2.- Vị trí mảnh đất rất đẹp nằm trên đục đường chính...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 60 m2 tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán 60 mét vuông vuông vức nhỏ xinh tại Lập Trí, xã Minh Trí, Sóc Sơn. Full thổ cư. Đường oto.DT 60.1m2MT 5mMặt hậu 5mDài 12mĐường trước mặt 3.5m, ...
      Đường Lập Trí, Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 360 m2 tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 8 tr

      8 triệu 360 m2 0,03 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc Minh Trí, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội.Dòng tiền đổ vào bất động sản ven đô lúc này là thông minh nhất. Có thể vừa ở, vừa làm...
      Xã Minh Trí, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 839 tr

      839 triệu 55 m2 15,26 triệu/m2
      (Hàng Xịn) 55m bìa làng Nam Cương - Hiền Ninh - Sóc Sơn - TP Hà Nội. Đường ô tô tránh.Giá chỉ vài trăm tr (phù hợp đầu tư lẫn để ở).Full thổ cư, MT 5.50m...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Em cần tiền nên bán miếng đất đẹp tại Quang Tiến, Sóc Sơn, thành phố Hà Nội.DT 50m2, khổ đất vuông vức đẹp.MT 4m. Đường rộng 4m.Cách hồ Đồng Quan...
      Đường Tỉnh lộ 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 63 m2 16,83 triệu/m2
      Chính chủ mình có nền đất ở Dược Hạ, Sóc Sơn, HN cần bán nhanh. DT 63,4m2 MT 4m hậu 4m. Cách trục chính 15m. Cách đường nhựa liên xã 200m. Và 300m ra đến...
      Xã Tiên Dược, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 500000 m2 tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 500000 m2
      Bán BĐS tại Minh Phúc, Sóc Sơn, TP Hà Nội.Chúng tôi hiện đang cung cấp BĐS độc đáo tại Minh Phúc, Sóc Sơn, TP Hà Nội. Với DT rộng lên đến 5ha, đây là...
      Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!