Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội năm 2026

      Có 820 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 60 m2 19 triệu/m2
      Cần thanh khoản giá rẻ 02 miếng đất nhỏ xinh: Trục KD - Bìa làng Thanh Trí - Sóc Sơn - HN.DT: 60m2 (full thổ cư) MT hơn 4m nở hậu cực đẹp.Đường trước đất...
      Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      100m2, MT hơn 5m.Phía trước mặt là chợ Nam Cương.- Cách đường 35 ~ 50m.- Nằm trên sát dự án đường vành đai 4.- Xung quanh có nhiều tiện ích Thế giới di...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1012 m2 tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1012 m2 1,39 triệu/m2
      Mình cần bán 2 miếng đất trồng cây lâu năm.1. Mảnh 1012,5 m2 - giá 1,4 tỉ.2. Mảnh 420m2 - giá 2,5 tỉ.Có thương lượng.
      Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 961 m2, mặt tiền 17m tại Xã Phú Cường - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 961 m2 9,99 triệu/m2
      - Bán đất chính chủ 961 mét vuông Tân Trại, Phú Cường, Sóc Sơn, TP Hà Nội.- Đất 2 mặt đường 6m, cạnh sân bay Nội Bài.- MT: 17,5m.- Chiều dài: 56m.-...
      Đường 2A, Xã Phú Cường, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Minh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 720 triệu

      720 triệu 70 m2 10,29 triệu/m2
      Cần bán lô đất 70 mét vuông tại Tân Minh Sóc Sơn giá chỉ nhỉnh 700tr L/H: 0981 288 ***- MT 6m.- Đường oto vào tân đất.- Trường, chợ đông đúc cách chỉ...
      Đường 418, Xã Tân Minh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 3 - Minh Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh 100m2 đất mặt đường QL 35 Tại Minh Phú, Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội.MT: 4,58m.MT đường QL 35, gần cổng vào khu lâm trường vị trí đẹp...
      Đường Quốc Lộ 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 3 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,12 tỷ

      2.13 tỷ 85 m2 25 triệu/m2
      bán Lô 85m2 trục KD thôn Đông, Phủ Lỗ, Sóc Sơn giá cực rẻ khu vực. - Thông tin: - DT: 85m2 - MT 4m - Dài: 21m - Đường trước đất hơn 5m, oto tránh đã trải...
      Đường 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 74 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 74 m2 14,19 triệu/m2
      SIÊU PHẨM HIẾM CÓ CHO NĐT BẮT ĐÁY bất động sản GIÁP khu công nghiệp SẠCH MINH TRÍ.Dt 74m. Full thổ cư (tặng 30m đất thừa ngoài sổ).Đường trục chính liên...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 117 m2 tại Xã Đức Hoà - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 117 m2
      Bán đất trung tâm cạnh ngã ba xã Đức Hoà, siêu tiện ích giá chỉ 1x tr/m2. contact: 0342 726 ***.Thông tin chi tiết:- đc: thôn Thượng - xã Đức Hoà - Sóc Sơn...
      Xã Đức Hoà, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.71 tỷ 115 m2 23,5 triệu/m2
      Hàng Vip mảnh đất tại điểm đầu ngã 4 Vành Đai 4 chỉ 300m - QL 2 chỉ 200m.Đất tái định cư tại thôn Chợ Nga - Thanh Xuân, Sóc Sơn.- DT: 115m2.- MT: 7m. Mặt...
      Đường Quốc Lộ 2, Xã Thanh Xuân, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 86 m2 tại Đường 3 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 86 m2 25 triệu/m2
      bán ngay 85,5m2 tại Phù Lỗ - Sóc Sơn - TP Hà Nội. giá từ 30tr hạ xuống còn 25tr/m2.Đường oto ngõ thông. Cách QL 3 chỉ 200m. call ngay 0922 696 ***- DT:...
      Đường 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Em cần bán 100m đất full thổ cư tại Nam Cương-Hiền Ninh- Sóc Sơn- thành phố Hà Nội. Đường rộng 6m ô tô đỗ cửa cách trục chính ô tô tránh 10m. Vị trí...
      Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất nền 102 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 102 m2
      Cần bán siêu phẩm 2 MT tại trục chính Xuân Bách giá chỉ ngoài 20tr/ mét vuông. call ngay: 0342 726 ***.Thông tin mô tả:- đc: Xuân Bách - Quang Tiến -...
      Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 72 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.16 tỷ 72 m2 16 triệu/m2
      [ Quá sốc -) về giá ]. Chính chủ cần thanh khoản mảnh đất tại Bắc Thượng Quang Tiến Sóc Sơn, Thủ đô Hà Nội. Lô góc (2) MT . DT = 72.3 mét vuông. ...
      Đường Bắc Thượng, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 3 - Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,12 tỷ

      2.13 tỷ 85 m2 25 triệu/m2
      đc : Phù Lỗ - Sóc Sơn - thành phố Hà Nội.- Đường trước măt rộng 6 mét.- Cách QL 3 chỉ chưa đến 100m.- Đường trục chính có thể KD nhỏ lẻ đc. - MT 4 mét...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 576 m2, mặt tiền 12m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.51 tỷ 576 m2 16,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất mặt đường 35 xã Minh Phú - Sóc Sơn. Khổ đẹp. Homestay, nhà vườn, nhà nghỉ làm gì cũng rất oke.- contact: 0982 233 ***.Vị trí đất: Thôn...
      Thôn Lâm Nghiệp, Đường 35, Xã Minh Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất nền 58 m2, hướng Nam tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 850 tr

      850 triệu 58 m2 14,66 triệu/m2
      Chính chủ bán lô 58 mét vuông Ninh Môn - Hiền Ninh - Sóc Sơn hàng f1 cho anh em đầu tư. Giá công khai chỉ 850 tr.- MT hơn 5m đường oto. 4.5m.- Cách...
      Đường 131, Ninh Môn Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m tại Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Bán đất gần ngay ngã ba Phù Lỗ, chợ Phù Lỗ, cách QL3 50m giá cực rẻ thị trường tại thôn Đồng xã Phù Lỗ huyện Sóc Sơn.- Đất lô góc nằm ở vị trí trung tâm...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Sóc Sơn Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!