Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.751 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 57 m2, giá 8 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 57 m2 140,36 triệu/m2
      +DT đất; 61,3 m2. Góc 2MT+DTXD; 57 m2, dt sử dụng 243m2+Thiết kế; hầm, trệt. 2 lầu; 4  phòng ngủ, P thờ. pK, PB, P Ăn, ...5 toilet...+Nội thất...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 190 m2, giá 17,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 190 m2 92,11 triệu/m2
      Định cư nước ngoài nên bán ngay biệt thự Sadeco Phước Kiển.DT 10x19 mét vuông, xây dựng 1 trệt, 2 lầu có 5 PN, 6 nhà vệ sinh, có nhà để xe...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Bán căn kế góc căn hộ Phú Gia (Orchid Park) ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.- DT 75 mét vuông, 2 PN - 2 WC, thiết kế logia và sân phơi riêng...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,45 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 30 m2 48,34 triệu/m2
      Sở hữu ngay văn phòng 24/24 tại Sunrise RiverSide - Tọa lạc tại vị trí đắc địa bao quanh sông, trên trục đường Nguyễn Hữu Thọ, liên kế nhiều đô thị trung...
      Dự án Sunrise Riverside, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 3,4 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 192 m2 17,71 triệu/m2
      Bán thông tầng căn hộ chung cư Hoàng Anh Gia Lai An Tiến tổng DT 192 mét vuông.Nhà có 3 PN 3 toilet, 2 phòng khách, 2 sân phơi.giá: 3 tỉ 400...
      Hoàng Anh An Tiến - Gold House, 187A, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,85 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Phú Gia, Nhà Bè.+ DT: 75m2 (2 phòng ngủ, 2 toilet) - Vị trí căn kế góc, thiết kế đẹp hài hòa.+ Hướng gió tự...

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,1 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 150 m2 34 triệu/m2
      chính chủ xinh đẹp cần tìm chủ mới cho chung cư lung linh.Bán một căn hộ duy nhất Nguyễn Hữu Thọ.DT 150 mét vuông/4 phòng ngủ/3 toilet...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 1,78 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 95 m2 18,74 triệu/m2
      - pháp lí sổ hồng riêng chính chủ.- Nội thất mới hoàn toàn.- chính chủ tặng lại toàn bộ nội thất.DT: 95m2.2 PN + 2 toilet.2 nhà tắm và  nhà vệ...
      Dự án New Saigon Hoàng Anh 3, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 50 mét vuông 2 lầu 4 phòng ngủ.KDC đường nhựa 6m.Dân trí cao.giá 4.2 tỉ thỏa thuận.sổ hồng riêng hoàn công đầy.
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 373 m2 tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 11,94 tỷ

      11.94 tỷ 373 m2 32 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự lô góc 2 MT đường 20m, The Star Village.- DT 373  mét vuông.- Vị trí lô góc 2 MT đường 20m.- sang nhượng HĐ CĐT, hoàn...
      Dự án The Star Village, Đường Ngô Quang Thắm, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 80 m2 37 triệu/m2
      1. đất nền khu dân cư cao cấp, khép kín, an ninh 3 lớp bảo vệ, MT đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè TP. Hồ Chí Minh. Cách KĐT Phú Mỹ Hưng 5 ph đi...
      Dự án Green Riverside, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Một Nền Duy Nhất Dự Án Trần Thái, xã Phước Kiển, NB. View Sông Giá Rẻ Bất Ngờ.- Dt: 10,5mx25m.- Giá: 110tr/m2.- L/H: 0911 163 ***
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 101 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, giá 8 tỷ

      8 tỷ 101 m2 79,21 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè.DT: 5,5m x 27m sử dụng, sổ công nhận 101 mét vuông tc.Nhà trệt + 1 lầu + sân thượng trước,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 95 m2 tại Xã Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 95 m2 33,69 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Nhơn Đức - VPH.Đất ngôi nhà phố: 5x19, 95m2 giá 3.2 tỉ đường 12m.Đất ngôi nhà phố: 5x20, 100m2 giá 4.1 tỉ view công viên.Đất nhà ...
      Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 156 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 8,58 tỷ

      8.58 tỷ 156 m2 55 triệu/m2
      - Bán đất khu dân cư Lập Phúc 1236 Lê Văn Lương, Phước Kiển.- DT: 8x19.5m.- Giá: 55 tr/ mét vuông.- Đường 12m. Sổ sẵn, xây tự do.- Thích hợp xây căn...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 180 m2, giá 28 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 180 m2 155,56 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự gỗ quý ở đường Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè, Ngang 8 m dài 22,5 m. Giá 28 tỉ., chủ để lại toàn bộ đi định cư nước ngoài.DT:...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 140 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 140 m2 107,15 triệu/m2
      call ngay xem nhà: 0909 624 *** Trần Cảnh.Thông tin căn biệt thự.DT: 7x20m.Trệt 2 lầu.SHR sang tên ngay.Thiết kế 4 PN, nội thất cơ bản như hình, sàn...
      Dự án Nine South Estates, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 119 m2, giá 9,67 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      9.67 tỷ 119 m2 81,27 triệu/m2
      chính chủ ngộp NH cần bán giá gốc ngôi nhà phố Gs metro DT 7x17m = 119 mét vuông, trệt + 2 lầu + sân thượng áp mái giá gốc chỉ: 9.67 tỉ, view Nam...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nhà Bè TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm