Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 345 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 30 m2 220 triệu/m2
      💎 Chính chủ gửi bán nhà 5 tầng tại Nhổn.👉 Giá 6,X tỉ.Nhà đẹp, hiện đại và thông minh.Đóng mở cửa từ xa bằng ĐT.Thiết kế 5 tầng, mỗi tầng 1 phòng.đầy đủ ...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 35 m2, hướng Bắc tại Đường Yên Vĩnh - Kim Chung - Hoài Đức, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 35 m2 150 triệu/m2
      📍 Chính chủ cần bán ngôi nhà vị trí cực đẹp tại Kim Chung – Hoài Đức, lô góc 2 mặt thoáng, oto tránh thoải mái, KD thuận tiện. Chỉ 300m ra khu đô thị...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 34 m2 161,77 triệu/m2
      💥💥💥 Chính chủ gửi bán nhà dân dụng xây mới tại Kim Hoàng - Vân Canh giá 5.5 tỉ.✅ DT 34 mét vuông - 4 tầng,Thiết kế tầng 2 phòng, cầu thang giữa.Ngõ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 50,20000076293945 m2 tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50,21 m2 139,45 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay ngôi nhà tại An Thọ 2, xã An Khánh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội – vị trí cực kỳ tiềm năng khi nằm gần các tuyến giao thông huyết...
      Đường An Thọ 1, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 36 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 36 m2 183,34 triệu/m2
      à riêng tọa lạc tại Di ÁI, Di Trạch, Hoài Đức, TP Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.- DT:...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà riêng 31 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 31 m2 163,88 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại Đan Khê, Di Trạch, Hoài Đức, thành phố Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải...
      Đường Đan Khê, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 315 m2 tại Xã Tiền Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 315 m2 17,47 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu dự án 5 căn hộ chung cư liên kế Vân Canh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội. Mỗi căn có DT từ 31.1 đến 31,5m MT từ 4.3 đến 5.05mThiết kế kiến...
      Đường , Tiền Yên

      Cần bán ngay nhà shr 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường An Thọ 1 - An Thượng - Hoài Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 30m² xây dựng 5 tầng, nhà mới xây xong full đồ nội thất, cách 1 nhà ra ngõ to. giá 5ty. Ace có nhu cầu mua xem nhà call ngay:...
      Đường An Thọ 1, Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 35.5 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5.35 tỷ

      5.35 tỷ 35,5 m2 150,71 triệu/m2
      BOM TẤN ĐẦU TƯ – SIÊU PHẨM HOA HẬU GÂY SỐC TRÊN THỊ TRƯỜNG BĐS! a/c đang săn tìm một TS để định cư lâu dài, KD đỉnh cao, hoặc đầu tư an toàn trước cơn sóng...
      Xã Đông La, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 31 m2 tại Đường 422B - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5.28 tỷ

      5.28 tỷ 31 m2 170,33 triệu/m2
      💥 Chính chủ gửi bán nhà 5 tầng tại An Trai Vân Canh Hoài Đức giá 5,280 tỉ.Diên tích 31  mét vuông. bìa đỏ chính chủ sẫn sàng giao dịch.✅ Nhà cách...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 42 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5.45 tỷ

      5.45 tỷ 42 m2 129,77 triệu/m2
      Bán nhà đẹp – Gần SVĐ Mỹ Đình, đại học Công Nghiệp – oto vào tận nhà!🚗 Vị trí đắc địa, cách SVĐ Mỹ Đình, đại học Công Nghiệp chỉ 5 ph di chuyển, gần...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán shophouse 57.2m², sổ đỏ chính chủ, vị trí đắc địa, kinh doanh sầm uất– giá chỉ 5 tỷ!

      5 tỷ 57,21 m2 87,42 triệu/m2
      Bán lô nhà phố thương mại shophouse tầng 1 tại An Khánh, Hoài Đức – Vị trí vàng, khai thác LN ngay!🏢 Đang cho Pharmacity thuê, shop đông khách, dòng...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 36.5999984741211 m2 tại Đường Hậu Ái - Hoài Đức, giá 5.68 tỷ

      5.68 tỷ 36,6 m2 155,2 triệu/m2
      Nhà vừa xây, chủ đã làm nội thất đầy đủ từng phòng: Hút mùi, điều hòa, bình nóng lạnh từng phòng, tầng 1 thiết kế thông sàn có thể KD thoải mái- DT...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 43 m2 tại Đường Đại Tự - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 43 m2 132,56 triệu/m2
      Bán nhà cạnh UB xã Kim Chung, Hoài Đức. Đơn lập 43m² xây 5 tầng, ngõ thoáng gần Chợ Trường.- DT: 43m² (2 mặt thoáng).- MT: 3,9m nở hậu.- Đường trước nhà:...
      Đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 45.5999984741211 m2, hướng Đông-Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5.15 tỷ

      5.16 tỷ 45,6 m2 113,01 triệu/m2
      - DT 45.6m - MT 3.66m - Đông Nam - Cách chợ Canh 300m, đường 422B 100m - Đường oto tránh 100m - Gần Vành đai 3.5, gần khu hành...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 32 m2 tại Đường Đại Tự - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 32 m2 156,25 triệu/m2
      Bán nhà Kim Chung, Hoài Đức. căn hộ góc 32m², ngõ Ôtô vào nhà. Cách 170m đến Tỉnh Lộ 422B.- DT: 32m².- MT: 3,8m (nở hậu).- Đường trước nhà: 2,9m.* Thiết...
      Đường Đại Tự, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 48 m2, hướng Nam tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 48 m2 137,5 triệu/m2
      đất DV 25,2ha - Vân Canh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội, 6,6 tỉ, 48  mét vuông, đường 11m + vỉa hè. Vị trí bắt mắt.- DT: 48  mét vuông.  Tiền...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 48 m2, hướng Nam tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 48 m2 137,5 triệu/m2
      đất DV 25,2ha - Vân Canh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội, 6,6 tỉ, 48 m2, đường 11m + vỉa hè. Vị trí bắt mắt.- DT: 48 m2.  Tiền = hậu = 3,64m.Sổ vuông bao...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.