Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 345 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 6,7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.7 tỷ 95 m2 70,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà liên kế xây mới nhìn vườn hoa đẹp nhất KĐT Hinode Royal Park, Hoài Đức.- DT: 95m2, MT 5m.- Đường trước nhà 12m, oto đỗ...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà liên kế tại KĐT Hinode Royal Park, Hoài Đức.- HĐMB chính chủ.- DT: 80m2, 95m2, 100m2.- MT 5m.- Nhà xây thô và hoàn thiện mặt ngoài.-...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      LK 9 ô 0x đg 12m, hướng ĐN. Giá 6,6 tỉ bao. Vị trí cực đẹp. Cạnh đường 30m và 33m - call ngay : 0964 376 ***
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán ngay căn LK09 tuyệt đẹp tại Hinode Royal Park!DT: 100 mét vuông, MT 5m, xây 4 tầng. Vỉa hè rộng 5m. Hướng ĐN.Cạnh đường 30m và...

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẮT LỖ 2 CĂN PHỐ ĐI BỘ 94M VÀ 100M GIÁ 6,8 tỉ VÀ 7,X tỉ HINODE ROYAL PARK.TÔI CÓ 2 CĂN CẦN CẮT LỖ THÔNG TIN 2 CĂN PHỐ ĐI BỘ1.chính chủ cần bán cặp...
      Dự án Hinode Royal Park, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Kim Chung, 4 tầng, 100 m2, giá 6,7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Hiện em đang có căn liên kế 100 mét vuông,Đường trước nhà 12mDT 5 x 20m, xây 4 tầng, 5 PNHướng hướng Đông NamBàn giao ngay- liên lạc 0898 098 ***

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Kim Chung, 95 m2, giá 5,6 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      5.61 tỷ 95 m2 59 triệu/m2
      Bán 20 căn đẹp nhất dự án thuộc dãy LK12 - LK16 - LK17 - LK15 - LK37 - LK26 - LK16 - LK20 - LK24 - LK19. Cần bán ngay trong tháng để nói chuyện với NH.Tôi...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 5 tầng, giá 6,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Chính chủ bán LK thiết kế Anh Quốc 5 tầng, có lối đi sau nhà 6m - tại mặt đường vành đai 3.5, kết nối trung tâm HN chỉ 10p lái xe- DT 80 m, MT 5m.- Nhà 5...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 90 m2, giá 7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn shohhouse đường 17m. Vỉa hè rộng thênh thang, KD thoải mái.- DT: 90 mét vuông, MT 5m.- Nhà vừa xây thô và hoàn thiện...

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 6,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Hinode Royal Park quỹ căn giá mềm cập nhật hôm nay, hàng chính chủ 100 phần trăm sẵn sàng nhận cọc 24/24.- LK16 đường 12m, Đông Bắc, DT 95m, giá từ...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
      Á
      Phòng Kinh Doanh Dự Án Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Kính gửi: Quý NĐT!Dưới đây là danh sách 9 căn liên kế, nhà phố thương mại vị trí đẹp, đầu tư tiềm năng tăng giá cao.1. Căn liên kế khu Đông Dương.- Căn...

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kim Chung, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      DT 100 mét vuông, MT 5m. Đường nội bộ 12m, cả vỉa hè rộng 18m. Tây Nam. Vị trí thuận tiện, gần các trục đường lớn.Giá đất 45 tr/ mét vuông....

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Quỹ căn liên kế tại khu đô thị Hinode Royal Park Hoài Đức Thủ đô Hà Nội thông tin chuẩn + giá siêu mềm nhất thị trường.- L/H: 0886 656 ***có zalo).-...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Kim Chung, 4 tầng, giá 6,6 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Chào Tuần mới - Ngày mới với giỏ hàng sang nhượng tại dự án Hinode Royal Park đang có giá hấp dẫn nhất tới Quý NĐT cũng như Quý a/c có nhu cầu mua ở tại dự...

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      chính chủ đáo hạn NH cần bán ra 1 lô liên kế đường 17m tại dự án Hinode Royal Park Kim Chung Hoài Đức TP Hà Nội.- Xây mới 4 tầng- MT 5m- Đường trước nhà...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 6,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Bán căn LK phố đi bộ đường 24m lối ra hồ trung tâm giá 12 tỉ. Lk20.07 đã nhận bàn giao.CẬP NHẬT GIÁ MỘT SỐ CĂN - Lô góc LK11 DT 160 mét vuông giá 11,6...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 6,7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.7 tỷ 95 m2 70,53 triệu/m2
      Trả đáo hạn NH chủ tôi cần bán lô liên kế tại dự án Hinode Royal Park Kim Chung Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.- DT đất 95 mét vuông xây dựng 4,5 tầng -...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần tiền chính chủ tôi cần bán mảnh đất liên kế tại dự án Hinode Royal Park Kim Chung Hoài Đức thành phố Hà Nội.- Vị trí mảnh đất thuộc phân khu Hy...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.