Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội năm 2026

      Có 7.005 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Với DTSD lên tới 42 mét vuông, MT 3.9 ( Cái đáng tiền nằm ở phía dưới )Chỉ nhỉnh 7 tỉ, Nhà đẹp mới tinh. Thiết kế 4 tầng với đẩy đủ công năng cho 1...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 89 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 89 m2 162,93 triệu/m2
      Nhà đẹp, đường rộng, oto vào nhà, khu dân trí cao sát Vành Đai 3.5 – Nhổn – QL32.MT 4,6m cực thoáng – giá hiện tại đang rất tốt so với khu vực.Mua ở: tiện...
      Đường Đa Lộc, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 95,5 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 95,5 m2 182,2 triệu/m2
      Nhà mặt phố - KD - oto tránhDân xây chắc chắn, 4 tầng, nhiều PNCó sẵn căn C4 bên cạnh để buôn bán hoặc làm nhà để xeSổ chính chủ, sẵn sàng giao dịchgiá ...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 34 m2 232,06 triệu/m2
      📍 Đường Vạn Xuân, Lai Xá – khu sầm uất và đắc địa. 📐 34 mét vuông – MT 4m – nhà mới cứng. 🏠 6 tầng + thang máy 🛏️ 4 PN khép kín...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      📐 mặt tiền 4,1m rất đẹp🏠 Nhà xây mới – thiết kế hiện đại.🛏️ 3 PN khép kín – công năng chuẩn gia đình 2-3 thế...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 42 m2 118,1 triệu/m2
      Vị trí: Đan Khê, Hoài Đức, TP Hà Nội DT đất: 42m² Lô góc mở đc 2 cửa thoáng tự nhiên. Nở hậu. Hiện trạng: nhà c4 cũ – bán đất tặng...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ tâm huyết toà 18T2 The Golden An KhánhThiết kế 2 phòng ngủDT 70m nội thất đầy đủ đẹp như ảnhSổ sẵnL/H 0985691029/p>
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 70 m2, giá 4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Bà chị gái mua nhà tặng con, nhưng con lại định của nước ngoài- muốn pass lại căn 2 phòng ngủ -18T2 The Golden An KhánhThiết kế căn hộ góc 2 mặt...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Bán 2PN2 phòng vệ sinh tòa 18T2 The Golden An Khánh giá 3.9 tỉ Thiết kế căn hộ gócDT 70mView thoángSổ cầm tayhotline 0985691029/p>
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 87 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 87 m2 71,27 triệu/m2
      🔥 CHỈ 70TR/ mét vuông - NHÀ ĐẸP DI TRẠCH 87 mét vuông - oto ĐỖ CỬA - KD TỐT 🔥bán nhanh ngôi nhà tâm huyết tại Di Trạch:DT cực rộng:...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 31 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 31 m2 193,55 triệu/m2
      ✔️ Đi vài bước ra đường oto✔️ 1 ph ra chợ, trường học – tiện ích bủa vây✔️ 80m ra hồ đi bộ, sân chơi – Thể dục mỗi ngày✔️ Nhà 5 tầng mới tinh – nội thất ...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 38 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 38 m2 134,22 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP HOÀI ĐỨC – VÀNH ĐAI 3.5 – oto ĐỖ CỬA – CHỈ 5.1 tỉchính chủ tâm huyết cần nhượng lại ngôi nhà xây cực kỳ chắc chắn tại khu vực đang phát triển thần...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 52 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 790 tỷ

      790 tỷ 52 m2 15192,31 triệu/m2
      Nhà Đẹp Di Trạch Đa Lộc - ô tô đỗ cửa - thang máy, KD - 52m chỉ 7ty9 nhà mặt đường  - Khu vực sát vành đai 3.5 thuận tiện di chuyển- nhà để xe ô tô...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      KIM CHUNG - LAI XÁ - 33 mét vuông 5 TẦNG, NGÕ THÔNG ô tô ĐỖ CỬA - CHỈ NHỈNH 5tỉ - HIẾM!📍 Kết nối nhanh Vành đai 3.5 – QL32 – Mỹ Đình – Cầu Giấy ⚡🛒...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 70 m2 tại Thị trấn Trạm Trôi - Hoài Đức - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM HOÀI ĐỨC – CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHÔNG THỂ BỎ LỠ 🔥📍 DT: 70m²📐 MT: 4m – vuông vức, đẹp🏠 Nhà dân tự xây cực kỳ chắc chắn, ở ngay hoặc đầu tư đều hợp...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      CHỈ HƠN 2 tỉ - CÓ NGAY căn hộ chung cư 70m2 bìa đỏ CHÍNH CHỦ TẠI THT NEW CITY 🚀Cơ hội sở hữu hộ khẩu Thủ đô Hà Nội với mức giá cực tốt tại khu vực...
      Thôn Lai Xá, xã Kim Chung, huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      căn hộ góc LAI XÁ – SÁT HỒ, SÁT VÀNH ĐAI 3.5 – 40m2 4 TẦNG - 6 tỉ+ CHO CUỘC SỐNG ĐÁNG MƠ ƯỚC🏡 40m2 căn hộ góc 2 mặt thoáng, ở cực kỳ dễ chịu.🌿 Gần hồ...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 35 m2 165,72 triệu/m2
      VÂN CANH 35 mét vuông 5 TẦNG - CHỈ HƠN 5tỉ - ĐỪNG ĐỢI LÊN GIÁ RỒI MỚI TÌM NHÀ🏡 5 tầng thiết kế đẹp, công năng đủ.🚗 ô tô đỗ sát nhà, KDC văn minh.📍...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoài Đức Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoài Đức Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoài Đức Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoài Đức Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội 2026

      Xem thêm