Cần bán ngay căn nhà riêng 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

Giá: 7,2 Tỷ

Diện tích: 42 m2

Giá/m2: 171,43 Triệu/m2

1056001

Mua bán

Thông tin mô tả

Với DTSD lên tới 42 mét vuông, MT 3.9 ( Cái đáng tiền nằm ở phía dưới )

Chỉ nhỉnh 7 tỉ, Nhà đẹp mới tinh. Thiết kế 4 tầng với đẩy đủ công năng cho 1 gia đình trẻ.

Cái đáng nói ở đây là ngôi nhà của chúng ta vừa để ở lại vừa có giá trị đầu tư, giữ tiền cao.

Lộ trình phát triển khu vự Hoài Đức tới năm 2030 sẽ lên Q. ( tính khả thi cao vút ) , Gần trục vành đai đai 3.5 ( xắp thông đường ), Khu vực hạ tầng đang phát triển, Kịch bản những điều kiện nêu ra đáp ứng thì BDS có thể tăng 35-75%

Quan tâm tới ngôi nhà này L/H em Tuyền 0903.487***8 để đc tư vấn cụ thể

Chủ thiện chí cho khách chuẩn.

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực