Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh đất dự án 53 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 53 m2 72,46 triệu/m2
      Săn đất liền tay rinh ngay đất DV An Thượng chỉ từ 3 tỉ bạn đã sở hữu miếng đất đẹp như mơ!!!-DT: 53,4m2-MT: 3,7m-Đường: 10m-Hướng: hướng Đông Nam -Sổ...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 47 m2, hướng Nam tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 47 m2 63,83 triệu/m2
      Nhìn Đông nhìn Tây không bằng ngắm đất 1 giây, đất DV An Thượng đẹp lung linh chưa bao giờ lại rẻ như thế này, chỉ 3 tỉ bạn đã có ngay 1 miếng đất DV Ann...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 60 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 60 m2 51 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV xã Lại Yên.DT 60m2.Nằm trong khu trung tâm hành chính của xã.Bao quanh là các KĐT: Vườn cam, Spendora, Lilama, Minh Dương...Nằm trên...
      Đường Đồng Lầu, Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      Hàng hiếm, lô góc, 2 MT.Vị trí: Đắc địa phù hợp cho nhu cầu KD, ăn uống, coffee, buôn bán...Gần hồ, cách vườn hoa 10m, đường rộng hai ô tô tránh...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 60 m2 52 triệu/m2
      đất dịch vụ Lại Yên 60 mét vuông vuông thành sắc cạnh.DT 60 mét vuông.MT 4m. Đường trước đất 9m.Hướng Tây.Vị trí trên cả tuyệt vời, giao thông...
      Đường Đồng Lầu, Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,03 tỷ

      4.03 tỷ 65 m2 62 triệu/m2
      Bán ô đất DV siêu đẹp; khu học viện chính sách 12,5ha; tại xã An Thượng - Hoài Đức - Hn.Dt 65 mét vuông đất DV.bìa đỏ riêng biệt rồi.MT 4,5m.Mặt...
      Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 45 m2 70 triệu/m2
      Bán 45m đất DV thôn phú vinh xã An khánh huyện Hoài đức Hà Nội MT rộng 4,26m Mặt hậu rộng 4,26m (đất vuông vức) Hướng tây bìa đỏ cất két sẵn sàng...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 69 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,97 tỷ

      4.97 tỷ 69 m2 72 triệu/m2
      - BÁN Ô ĐẤT ĐẸP - CÓ ĐỦ 3 YẾU TỐ CHO KH MUA VÀO THỜI ĐIỂM NÀY 1 . VỊ TRÍ ĐẸP2 . RẺ HƠN NHIỀU SO VỚI GIÁ THỊ TRƯỜNG 3 .TÍNH THANH KHOẢN CAO . đc thửa đất :...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 40 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 40 m2 82,5 triệu/m2
      Đẹp thế này không mua thì mua ở đâu ạ.- 40m nền thổ cư Lai Xá, Kim Chung view hồ cực đẹp, đường thông tứ phía, KD đỉnh, thích hợp mở nhà nghỉ, hotel, quán...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 49 m2 tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 49 m2 63 triệu/m2
      Cần vốn KD tôi chính chủ cần sang nhượng 49m2 đất DV, nằm trong khu đất dịch vụ An Thượng 12,5ha.Vị trí sát lô góc rất đẹp, đường trước đất 7m, vỉa hè...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 68 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất dịch vụ 68 m² MT 5m sâu 14m đường vỉa hè rộng 14m.- Cách học viện chính sách chưa đầy 50m.Cách hUBND xã An Thượng 200m.-...
      Số 172 dịch vụ 7, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,26 tỷ

      4.26 tỷ 60 m2 71 triệu/m2
      Hàng hiếm khó tìm.Bán đất DV phân lô sát khu đô thi Royal Rark.- DT 60 mét vuông. Mt 4,6m.- Khuân đất vuông đẹp, phía sau có khe thoáng 1m. Đường...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 62 m2 75 triệu/m2
      Vỡ Nợ bán ngay mảnh đất DV Vân Canh 25.5 ha. 62m2 MT 4.3m giá 75 tr /1m2. Ngõ ô ô tránh Khu dịch vụ Van canh đang phát triển mạnh. Tương lai tăng gấp...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 50 m2 75 triệu/m2
      BÁN lô đất LÔ GÓC 2 MT DT:49,5m đất đấu giá thiện Sau trường trung học cơ sở kim chung,hoài đức, ha nội gần KĐT kim chung Di Trạch Nhà Đất DOANH...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 75 m2 tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,12 tỷ

      4.13 tỷ 75 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất dịch vụ Lại yên dt 75m, mt 5m, sát đường trục 40m sắp thông ra vành đai 3.5, khu vực trung tâm xã lại yên, xung quanh đầy đủ...
      Xã Lại Yên, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 40 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      Bán đất DV Vân Canh 40 mét vuông, vỉa hè rộng, oto tránh, tiện KD, cho thuê, giá hơn 3 tỉ:- Vị trí ngay cạnh KĐT HUD Vân Canh.- Kết nối đường Trần...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán mảnh đất dịch vụ tại Khu Đồng Mới An Thọ. An Khánh nằm ngay sát mặt đường đôi Nam An Khánh, cùng với vị trí NH BIDV An Khánh.DT 50m2,...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 42 m2 79 triệu/m2
      42m2 lô góc mặt đường nhựa 6m, sát KĐT KC - DT, KD đỉnh ở Đại Tự, Kim Chung.- MT = hậu 4.5m vuông vức.- Đông Bắc.- bìa đỏ, pháp lí chuẩn.- Giá...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.