Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội năm 2026

      Có 2.659 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Kim Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      - Vị trí mảnh đất cực kỳ đẹp oto chánh nhau, Phân lô vỉa hè, Quy hoạch ổn định.- Xung quanh rất nhiều tiện ích, Chợ Kim Nỗ kế bên.- Cách trường cấp 1,2,3...
      Xã Kim Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội, giá 42 tỷ

      42 tỷ 300 m2 140 triệu/m2
      siêu hiếm 300 mét vuông MT ĐƯỜNG CAO LỖ - UY NỖ - ĐÔNG ANH - HN , MT 15m , đường rộng 20m có vỉa hè để xe thoải mái , sẵn cơ sở đang cho thuê KD dòng...
      Đường Cao Lỗ, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 130 m2 25 triệu/m2
      Đất MỸ NỘI - BẮC HỒNG - ĐÔNG ANH DT 130 mét vuông, Mt 5m. Đường thông oto. 100m ra đường BÌA LÀNG.Lợi thế: Cách đường trục chính, cổng làng MỸ NỘI...
      Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 40 m2 47,5 triệu/m2
      BÁN nền đất CẠNH NHÀ BÁC TRỌNG - TẠI THÔN LẠI ĐÀ, XÃ ĐÔNG HỘI, ĐÔNG ANH. HN. DT: 40mMT: 4.50m Hậu = 4.50m Dài: 8.88mHướng: hướng Đông Bắc.Đường: 2.5m. Vị...
      Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng miếng đất 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 81 m2 32,1 triệu/m2
      PHẢI THẬT NHANH - miếng đất HIẾM CÓ KHÓ TÌM - LÔ GÓC THOÁNG SÁNG RỰC RỠ - oto TRÁNH, oto LEXUS NGỦ TRONG ĐẤT - Ở SƯỚNG VÔ CÙNG.Đc: Thôn Dục Tú 3, Dục Tú,...
      Xã Dục Tú, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 248 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 248 m2 73,8 triệu/m2
      - Vị trí đất cực kỳ đẹp hiếm bán, phù hợp đầu tư xây căn biệt thự nghỉ dưỡng, Toà Văn Phòng cho thuê, hoặc KD nhà hàng.- Xung quanh rất nhiều tiện ích,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 96 m2, mặt tiền 6m tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 96 m2 63,55 triệu/m2
      Bân đất KD vỉa hè đường thông oto tải tránh Tây Bầu, Kim Chung, Đông Anh.+ DT: 96 mét vuông MT và hậu 6m.+ Nằm trên mặt phố KD bất chấp, phù hợp với...
      Tây Bầu, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      BÁN 52 mét vuông MẶT ĐƯỜNG QL3 KD TẠI MAI LÂM - ĐÔNG ANH - HN DT 52 mét vuông khổ đẹp , mt 5m đường QL 3 KD đỉnh , di chuyển trung tâm HN chỉ...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất nền mặt tiền 4m tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Xuân Nộn, Đông Anh, thành phố Hà Nội.- Đất DT 100.8 mét vuông, MT 4m.- Đường rộng oto tránh, 35m ra đường lớn Xuân Nộn, Nguyên Khê. Giao thông...
      Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 260 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 260 m2 71,93 triệu/m2
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 165 m2 tại Đường Vân Trì - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 165 m2 23,04 triệu/m2
      Bán nhà đường Vân Trì, Đông Anh, DT 165 mét vuông, 4 tầng, MT 7.3m, giá 3.8 tỉ.Cần bán nhà đường Vân Trì, Đông Anh, TP Hà Nội:+ DT 165 mét ...
      Đường Vân Trì, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 44 m2 tại Đường 5 - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 44 m2
      Cần 3 nhà 3 tầng mới tinh DT 44m2thổ cư.ô tô đỗ tận cổng.Nhà xây ép cọc có thể lên đc 5 tầng.Vị trí trung tâm của thôn Sáp Mai.Hồ điều hoà, khu vui choi...
      Đường 5, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 44 m2, hướng Đông - Nam tại Đường 5 - Hải Bối - Đông Anh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 44 m2
      Đường 5, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 50 m2 tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Nhà thuộc khu tái định cư thôn Đông Trù xã đông Hội Ngay Sau 5 Tòa Eurowindow Đông Hội,3’ lên cầu đông trù. gần trường các cấp C1,C2 Ngô Quyền. Tiên ích...
      đường Đông Hội, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 55 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán Đất tặng nhà cấp 4 KD Nhuế Kim Chung Đông Anh Đường Thông oto tránh vào nhà* DT 55m full thổ cư ở luôn* Nhà gần Hồ, Nhà Thi Đấu, Trường mẫu giáo, cấp...
      Đường Cổ Nhuế, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 168 m2, giá 20 tỷ tại Đường 5 - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      20 tỷ 168 m2 119,05 triệu/m2
      Danh sách tổng hợp những biệt thự cần bán. - DT 168m2 lô góc giá 120 tr/m2 (20 tỉ). - DT 135m2 đường 25m giá 160 tr/m2 (21,5 tỉ). - DT 144m2 đường nội khu...
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường 5 - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chỉ còn ít ngày để sở hữu chung cư 3 phòng ngủ - 82.1 mét vuông (thông thuỷ) - 2,xxx tỉNhà thiết kế 3 phòng ngủ thông thoáng - hướng ĐB.-...

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,05 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      2.05 tỷ 82 m2 25 triệu/m2
      - Em chính chủ bán căn hộ chung cư 82 mét vuông, căn hộ góc 3 phòng ngủ thô (nguyên bản CĐT) cho anh chị nào muốn vê tự thiết kế- căn hộ ...
      Dự án Eurowindow River Park, Huyện Đông Anh, Hà Nội
      )
      Minh Dương ( Phó BQL EuroHome ) Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đông Anh Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!