Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 2.376 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 1500 m2, mặt tiền 29m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 1500 m2 1,6 triệu/m2
      + Chính chủ kẹt tiền bán nhanh miếng đất vườn đường Đặng Thị Tô.+ Vị trí đẹp đường nhựa thông thoáng, vuông vắn bằng phẳng.+ Cách QL 22 tầm...
      Đường Đăng Thị Tô, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 746 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 746 m2 2,48 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán đất vườn view Sông, đường oto quay đầu, xã Thái Mỹ, Củ ChiDT 15x50, tổng 746m2Quy hoạch đất trồng cây hàng nămGiá 1 tỉ 850 thỏa thuận...
      Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 110 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 110 m2 11,37 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi- Vị trí: Từ Đường Tỉnh Lộ 15 đi vào trong 500m- DT: 5x22m(110 mét vuông), thổ cư 83m2- Đất nằm...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 9406 m2 tại Đường Nhuận Đức - An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 9406 m2 1,07 triệu/m2
      (B203) Đất cây lâu năm, 1/ Nhuận Đức , đường nhựa, xã An Nhơn Tâydt đẹp 9406m2, chỉ 10 tỉ- Đất nằm vị trí 1/ đường Nhuận Đức vào chỉ ~ 100m, đất đẹp...
      Đường Nhuận Đức, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 500 m2 tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 500 m2 2,7 triệu/m2
      Nằm gần trung tâm thị trấn Củ Chi hưởng trọn mọi tiện ích xung quanh.liên kế các khu công nghiệp lớn - cư dân sầm uất, mở nhà hàng, quán ăn,...sổ hồng...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 1080 m2, mặt tiền 27m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1080 m2 2,04 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài, cần bán ngay miếng đất vườn, đường Lê Minh Nhựt Tân Thông Hội, huyện Củ Chi, TP. Hồ Chí Minh.DT: 27x40= 1078 mét ...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 550 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 550 m2 2,73 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay 1,5 tỉ (thỏa thuận) 550m vườn tại TL2 Tân An Hội, Củ Chi- Vườn nhà đường oto 6m, sát TL7 xã Phước Thạnh Củ Chi.- Cách mật tiền đường...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Siêu phẩm đất MT ở TL15 - Phú Hòa Đông - Củ ChiDT: 5x24m = 120m2Giá: 1 tỉ 6pháp lí: sổ hồng, bao sang tên công chứngĐường trước đất hiện hữu 12mTiện ích:...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 105 m2 11,43 triệu/m2
      - Đất bao đẹp không tìm đâu ra đẹp hơn ở Củ Chi.- Đường nhựa ngay Tỉnh Lộ 15, sau Chợ Phú Hòa Đông, trường cấp 3 Phú Hòa, trường Trung học cơ sở Phú...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 110 m2 12,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất MT đường Nguyễn Thị Nê ngay cây xăng Phú Hoà Đông, ngay trường cấp 2 Phú Hoà Đông, cách chợ Phú Hoà Đông chỉ 900m, xung...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 105 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 105 m2 14,29 triệu/m2
      Cần bán nền đất trên đường Suối Lội xã Tân Thông Hội huyện Củ ChiDT: 105m²(5x21m), thổ cưSHR, sang tên ngayKDC hiện hữu, đông đúc Đường rộng rãi, thông...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 143 m2, mặt tiền 5m tại Trung An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 143 m2 9,8 triệu/m2
      Chủ gửi nền thổ cư sổ hồng MT đường Trung An - Củ Chi.Cách ngã 4 Tân Quy 4,5 kilomet, cách chợ với trường học chỉ 900m, cách chợ Hóc Môn chỉ...
      Đường Trung An, Xã Trung An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 110 m2 15 triệu/m2
      Đất nằm ngay đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi.. Đối diện ủy ban nhân dân Trung lập Hạ.DT: 110 mét vuông (10x13).Giá 1tỷ650.SHR, pháp lí...
      Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 96 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 96 m2 14,59 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường Huỳnh Văn Cọ, thị trấn Củ Chi, đất nằm trong quy hoạch khu dân cư.Đất nằm đoạn chợ Việt Kiều chạy vào, cách Bến xe Củ Chi 400m.Đường...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 1000 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1000 m2 1,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất thổ vườn nằm ở đường Nguyễn Văn Khạ, Sư Đoàn 9, Củ Chi.DT: 1000 mét vuông lên thổ đc 300 mét vuông vuông ...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 944 m2 tại Xã An Phú - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 944 m2 3,34 triệu/m2
      Cần tiền cho con du học gia đình bán gấp và gấp giá rẻ nền đất MT đường 793 xã An Phú huyện Củ Chi 944m (15x64) có 300m thổ cư.Tỉnh lộ 15 quẹo vào đường...
      Đường 793, Xã An Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 6m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 500 m2 2,4 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nền đất ở Tỉnh Lộ 7, xã Phước Thạnh, Củ Chi.DT: 500m2.Giá1,2 tỉ. Sang tên ngaycư dân hiện hữu, an ninh, thoáng mát. Tiện ích xung...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 158 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 158 m2 7,92 triệu/m2
      - Đường trước đất rộng 8m, đường thông, cách BV Xuyên Á 1 kilomet, gần chợ Tân Phú Trung, khu công nghiệp Tân Phú Trung.- cư dân hiện hữu, gần...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Củ Chi TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!