Thông tin mô tả
Bán đất
xã Phú Mỹ Hưng huyện Củ Chi
Tổng DT:2318
Đối diện
Giá 13tỷ5
Giá: 13,5 Tỷ
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 6750 Triệu/m2
585727
Mua bán
Bán đất
xã Phú Mỹ Hưng huyện Củ Chi
Tổng DT:2318
Đối diện
Giá 13tỷ5
Thái Đức Can
Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
100 m2
Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,58 tỷ
268 m2
Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
800 triệu
280 m2
Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
210 m2