Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Chương Mỹ, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 179 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Chương Mỹ, Hà Nội giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh nền đất 354 m2 tại Xã Hoàng Diệu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 354 m2 5,5 triệu/m2
      Nhà mình cần bán miếng đất tại thôn Cốc Thượng, Xã Hoàng Diệu Chương Mỹ thành phố Hà Nội.- Vị trí đất đẹp nằm trong KDC đông đúc. DT 354m2 vuông vức...
      Xã Hoàng Diệu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 350 m2, mặt tiền 14m tại Xã Hoàng Diệu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,92 tỷ

      1.93 tỷ 350 m2 5,5 triệu/m2
      Nhà mình cần bán lô đất tại thôn Cốc Thượng, xã Hoàng Diệu Chương Mỹ thành phố Hà Nội.- Vị trí đất đẹp nằm trong KDC đông đúc. DT 354 mét vuông...
      Thôn Cốc Thượng, Xã Hoàng Diệu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 526 m2 tại Xã Tân Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,68 tỷ

      1.69 tỷ 526 m2 3,2 triệu/m2
      Trình làng một miếng đất để làm nghỉ dưỡng.đc Tân Tiến - Chương Mỹ - thành phố Hà Nội.DT 526m2.MT 21m. Trên đất 2 dãy nhà cổ, nhiều cây bóng mát lâu...
      Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 40 m2 30 triệu/m2
      Gia đình Chị gái cần bán tiền bán nhanh mảnh đất 40m2, MT 5.3m nở hậu.Vị trí đẹp, oto đỗ cửa, 20m oto tránh, gần ĐH TDTT, cách trung tâm Hà Đông...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh đất dự án 141 m2 tại Xã Quảng Bị - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 141 m2 10 triệu/m2
      Gia đình cần tiền làm nhà cho em zai bán ngay mảnh đất mặt đê Bùi Liên xã Tốt Động - Quảng Bị - Mỹ Lương / giá 10tr/1m2 (không qua môi giới).Ai thiện chí...
      Xã Quảng Bị, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp đất Khu đô thị The Spring Town Xuân Mai, 90 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 90 m2 15,56 triệu/m2
      - Chính chủ bên em đang có 1 số căn đẹp, Đông Nam đang cần tiền gấp cho con đi du học bán cắt lỗ 500tr.- Vị trí: Nằm trên mặt đường QL21A cách thị trấn...
      Dự án Khu đô thị The Spring Town Xuân Mai, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhanh đất 363 m2, mặt tiền 37m tại Xã Hoàng Văn Thụ - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 363 m2 5,24 triệu/m2
      Chủ ngợp NH, bán cắt lỗ lô 363m2, trục liên thôn KD tốt tại Hoàng Văn Thụ, công khai 5tr/m2+ DT: 363m2 trong đó 200m2 thổ cư, còn lại đất vườn.+ MT rộng...
      Xã Hoàng Văn Thụ, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,58 tỷ

      1.59 tỷ 45 m2 35,23 triệu/m2
      - đc: Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ.- DT: 45  mét vuông.- MT: 4 m.- Vị trí:- miếng đất cách đường QL 6A - 50 m.- Đường rộng, 2 oto tránh nhau, đường...
      Đường 6A, Xã Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 310 m2, mặt tiền 17m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 310 m2 4,8 triệu/m2
      "Chính chủ cắt lỗ trả NH".310 mét vuông ở Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - TP Hà Nội. Chỉ 1,5tỉ.MT 17m sâu vào 19m, vuông vức bằng phẳng.Gần hồ, nằm...
      Đường 6, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu chung cư Lộc Ninh Singashine , 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất đã có sổ căn hộ chung cư Lộc Ninh.giá cả thương lượng - liên hệ 0388 405 ***.Căn...
      Dự án Lộc Ninh Singashine, Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 40 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      Thiết kế 3 tàng + 1 tum , hoàn thiện full nội thất gắn tường như bình nóng lạnh, thiết bị điện, thiết bị vệ sinh, trần thạch cao , sàn gạch , tủ bếp ,...
      Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 270 m2, mặt tiền 11m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 270 m2 5,56 triệu/m2
      đc: Thôn hướng Đông Nam - Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ.nền đất thuộc lô góc 2 MT cực rộng.Trước nhà cực thoáng mát, xung quanh không khí trong lành gần...
      Xã Nam Phương Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 30 m2, giá 1,5 tỷ tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội

      1.5 tỷ 30 m2 50 triệu/m2
      Hiện nay tôi đang cần bán ngôi nhà liên kế tại thị trấn Chúc Sơn , huyện Chương Mĩ DT 30m2xây dựng 4 tầng 1 tum hoàn thiện nội thất : sàn gạch , trần...
      Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự Khu chung cư Lộc Ninh Singashine , giá 1,7 tỷ tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      Chỉ đúng 1 tỉ 7, oto đỗ tận cửa, nội thất đầy đủ cơ bản hiện đại ạ Cảm kết 100 phần trăm như hình Nhanh tay contact không hết ạ 0985 136 ***
      Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 4m tại Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán.- DT 71.5m2, MT 4m, vị trí đất tại Xuân Thủy - Thủy Xuân Tiên - Chương Mỹ - thành phố Hà Nội.- miếng đất cách đường Sài Gòn vài bước...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất mặt tiền 4m tại Xã Thuỷ Xuân Tiên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 0 m2
      71,5 m tại Xuân Thủy, Thủy Xuân Tiên, Chương Mỹ Thủ đô Hà Nội MT 4 m dài 18 m nằm trong khu vực đông cư dân. 50 m ra đường Ql và trường nghề xe đỗ...
      Xã Thuỷ Xuân Tiên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 33 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội

      1.6 tỷ 33 m2 48,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà liên kế 3 tầng mới, riêng tường riêng móng, mỗi phòng 1 cửa sổ, ven đô, tây Thủ đô Hà Nội, dtich sổ 32,6m2 x 3 tầng , cách đường...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 30 m2, giá 2 tỷ tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội

      2 tỷ 30 m2 66,67 triệu/m2
      - Nhà đang hoàn thiện, có thể chuyển vào ở sau 1 tháng, bàn giao nội thất cơ bản cùng nhà hoàn thiện.- Cách mặt đường QL 6 chỉ 800m.- Cách trục đường 2 oto...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán nhà đất Chương Mỹ giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Chương Mỹ được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Chương Mỹ ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Chương Mỹ giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Chương Mỹ phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Chương Mỹ, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Chương Mỹ là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Chương Mỹ. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.