Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.921 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN – miếng đất VÀNG TRONG LÀNG BĐS – GIÁ CHỈ 1,2 tỉ!!! 💥 DT:100m² (vuông như cục gạch, không méo mó, không bo cong, không ảo...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Ngay KCN Cầu Tràm cách chợ Bình Chánh 15p.DT 5*200 sổ hồng riêng, chuẩn pháp lí.NH hỗ trợ 70 phần trăm = 840tr.cư dân hiện hữu.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Dương Đình Cúc, giá 0,81 triệu

      0.81 triệu 64 m2 0,02 triệu/m2
      Nhà gần chợ Đệm , bình chánh, chính chủ-Kẹt vốn để xoay sở trong làm ăn nên cần bán nhanh . - vị trí : Dương Đình Cúc, bình chánh- DT : 4 x 15 ( sổ hồng )...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 85 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - Phong Phú - Bình Chánh, giá 890 tr

      890 triệu 85 m2 10,48 triệu/m2
      - Cần Bán Nhà Bình Chánh giá 890tr sổ hồng 85m²- Vị trí: Nằm Trên Đường Trịnh Quang Nghị- Xã Phong Phú - Giá: 890tr, còn thỏa thuận thêm- DT: 85m²...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 12m tại Đường 10 - Phong Phú - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhanh tay sở hữu nhà tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Sài Gòn. - DT 100 mét vuông, thiết kế 1 tầng, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nội thất ...
      Đường 10, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 950 triệu tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      950 triệu 55 m2 17,28 triệu/m2
      Các suất bán chung cư xã hội Hoàng Quân HQC Plaza - Bình chánh , MT Nguyễn Văn Linh, nay thuộc P. Bình Đông Q. 8 với giá cực kỳ hấp dẫn, rẻ tại thị trường...
      Đường Nguyễn Văn Linh, An Phú Tây

      Cần bán ngay nhà shr 350 m2 tại Đường Thới Hòa - Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 350 m2 42,86 triệu/m2
      nhà và 12 phòng trọ Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Sài Gòn, với DT rộng rãi 350 mét vuông.Giá: 14,5 tỉ còn thỏa thuận.sổ hồng riêng,...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 85 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 850 triệu

      850 triệu 85 m2 10 triệu/m2
      - chính chủ sẽ đi Định Cư Nước Ngoài, đang hoàn tất giấy tờ thủ tục nên cần bán ngôi nhà tâm huyết 2 vợ chồng tự đứng ra xây, bán nhanh trong Tháng...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Thế Lữ - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 880 tr

      880 triệu 40 m2 22 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ GỬI - ĐƯỜNG THẾ LỮ - BÌNH CHÁNH - TÁM TRĂM TÁM MƯƠI tr✅ 1 trệt 1 lầu – 3 PN – 4  phòng vệ sinh✅ Vị trí đẹp: gần chợ, trường học,...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 42 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 42 m2 36,2 triệu/m2
      Nhà đẹp đường Phạm Hùng, Bình Hưng, Bình Chánh. HCM. Ngay Coopxtra Tạ Quang Bửu. Giá 1tỷ520 TL. Cho thuê 13tr/tháng. - DT: 4.2m x 10m = 42m2. -...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 32 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 680 tr

      680 triệu 32 m2 21,25 triệu/m2
      Nhà mới toanh, nội thất đầy đủ chỉ 680 tr/căn. Sổ sẵn, sang tên ngay- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2wc- điện, nước nhà nước- Nhà cách chợ Bình Chánh chỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự 140 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 140 m2 89,29 triệu/m2
      Cần bán gấp ngôi nhà phố khu dân cư Conic. Đối diện trường đại học Văn Hiến, đại học Kinh Tế Thành phố Hồ Chí Minh.khu dân cư sầm uất, kết nối...
      Lô 13b Nguyễn Văn Linh, Phong Phú, Bình Chánh, Tp HCM

      Sở hữu căn hộ chung cư 60 m2, giá 3,95 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 60 m2 65,84 triệu/m2
      Chính thức giữ chỗ chung cư tại khu đô thị Nguyễn Văn Linh, liên kế Phú Mỹ Hưng, ĐH Rmit, di chuyển về Q. 1, Q. 4 chỉ 20 ph.Ưu đãi tối đa dành cho KH...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Hương Lộ 11A - Hưng Long - Bình Chánh, giá 630 tr

      630 triệu 45 m2 14 triệu/m2
      🚨 NHÀ GIÁ SỐC – CHỈ 630 tr 🚨anh/chị tin không? Chỉ với 630 tr đã có ngay nhà 1 trệt, 1 lầu tại khu Hưng Long, Bình Chánh.📐 DT: 3m x 7.5m📑 Giấy tờ rõ...
      Đường Hương Lộ 11A, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 300 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - An Phú Tây - Bình Chánh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 300 m2 4,27 triệu/m2
      🏠 DO LỚN TUỔI, KHÔNG ĐỦ SỨC QUẢN LÝ - BÁN DÃY TRỌ 6 PHÒNG MT (KD BUÔN BÁN OK)DT MỖI PHÒNG (5mX8m, CÓ GÁC CAO, MÁY LẠNH...), HIỆN ĐANG CHO THUÊ 3TR/P.TỔNG...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,9 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 122 m2 31,97 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse HQC Plaza tại Nguyễn Văn Linh, An Phú Tây, Bình Chánh, đang chờ người chủ mới! Với DT 122 mét vuông, 3 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Linh, An Phú Tây

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Thế Lữ - Tân Nhựt - Bình Chánh, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 60 m2 22 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ GIÁ RẺ TRẦN ĐẠI NGHĨA – SHR – CHỈ 1,320 tỉ (KHÔNG PHÁT SINH) 🏡✅ 1 trệt 1 lầu SÂN THƯỢNG – 3 PN – 4  nhà vệ sinh✅ Vị trí đẹp: gần chợ,...
      Đường Thế Lữ, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 55 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 55 m2 23,64 triệu/m2
      Bán chung cư hqc Plaza , Nguyễn Văn Linh, An Phú Tây, Bình Chánh ( Hoàng Quân )  1, căn 55m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, tầng 17 , đã...
      Lô CC1, đại lộ Nguyễn Văn Linh, đô thị mới Nam Sài Gòn, Huyện Bình Chánh, TP.Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm