Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.921 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 92 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Huỳnh Bá Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 92 m2 26,09 triệu/m2
      giá fo trực tiếp CĐT Mẫu mới 2025 thiết kế hiện đại vô cùng tinh tế hợp phong thủygiá : 2 tỉ 4 – Bao sang tên – Mua công chứng NH hỗ trợ vay lên...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 400m tại Xã An Phú Tây - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      📍 Vị trí: [ khu vực An Phú Tây Bình Chánh Thành phố Hồ Chí Minh]🏡 DT: [ 4x18m, tổng 72m²]🛏️ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu ,2 PN, 2  nhà vệ sinh ,...
      Xã An Phú Tây, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Phong Phú - Bình Chánh, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 100 m2 81 triệu/m2
      đc : căn hộ TERRA ROSA KHANG NAM, khu dân cư 13E INTRESCO làng việt kiều , đường Nguyễn Văn Linh, BÌNH CHÁNH, Thành phố Hồ Chí Minh.căn hộ chung ...
      Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 74 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 74 m2 202,71 triệu/m2
      Mặt bằng đang cho thuê KD với dòng tiền hơn 25tr/tháng. Kết Nhà 4 tầng, 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, P.Khách, thờ, Sân thượng (tiện vừa ở vừa...
      Đường Phạm Hùng, Bình Hưng

      Sở hữu nhà shr 90 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Giá : 900.000.000 tr, SHR.DT : 90m, 2 PN, 2 vệ sinh, nội thất cơ bản.Cách trung tâm 15-20 ph.LH : 0786.572.491 Phúc xem nhà.
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 55 m2, hướng Đông tại Đường Huỳnh Bá Chánh - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Bán nhà gần căn hộ 2 phòng ngủ CONIC BOULEVARD Đường Huỳnh Bá Chánh, Bình Chánh Giá 4 tỉ6 Vị Trí: khu dân cư 584 , Đường Huỳnh Bá Chánh , Tân Kiên...
      đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 140 m2 tại Đường Bùi Thanh Khiết - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 870 tr

      870 triệu 140 m2 6,22 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN 2  toilet, có sân rộng rãiNhà có sổ riêng, không tranh chấp không dính quy hoạchGần Chợ Bình Chánh, gần trường học, nằm trong KDC...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 98 m2, giá 2,5 tỷ tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 98 m2 25,52 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2PN- Full NT cao cấp , view xanh thoáng mát- chỉ xách xali và ở Vị trí Vàng : ngay trung tâm TP đi thuận tiện các q liên kế :...
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 95 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Huỳnh Bá Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 95 m2 27,37 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẹp – giá yêu thương – View siêu thoáng . DT : 95m2giá : 2 tỉ 6 pháp lí : SHR, sang tên ngay , hỗ trợ vay NH nếu cần.căn ...

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư 13E THÁNG 8-khu dân cư13E INTRESCO DT: 5x20m, đường 12m => 4,2tỷDT: 5x20m, đường 20m => 5,5tỷDT: 5x20m, đường 14m =>...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 84 m2, giá 2,6 tỷ tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2.6 tỷ 84 m2 30,96 triệu/m2
      - Vị trí: Đắc địa, khu vực đông cư dân, gần chợ, gần trường, ủy ban nhân dân Q.….khu ăn uống sầm uất….- DT: 87 mét vuông ( 2 phòng ...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 40 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 40 m2
      nhà phố chợ đường nhựa 10m – Vĩnh Lộc B Bình Chánh giá rẻngôi nhà MT Đường 1C Tân Vĩnh Lộc – sát Công Nghệ Mới, thông ra Võ Văn Vân – KDC hiện hữu, KD sôi...
      Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 44 m2 tại Đường Công Nghệ Mới - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 44 m2
      Nhà 2  phòng ngủ Công Nghệ Mới Vĩnh Lộc B Bình Chánh Gần Tây Lânngôi nhà gác suốt 44m2 (4x11m), thiết kế tối ưu, tiện ích đầy đủ.📍 Gần Liên Ấp 123 –...
      Đường Công Nghệ Mới, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 80 m2 tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      🏠 Bán căn nhà phố  KD Đường 1C – VĨNH Lộc B – 80 mét vuông Ngang Khủng 8M Nhỉnh 4 tỉ📍 Vị trí: Đường 1C, Tân Vĩnh Lộc, Vĩnh Lộc B, Bình...
      Đường 1C, Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 48 m2 tại Đường Hương Lộ 11 - Hưng Long - Bình Chánh, giá 630 triệu

      630 triệu 48 m2 13,13 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ ĐẸP GẦN CHỢ HƯNG LONG – BÌNH CHÁNH 🏡💸 Giá chỉ 630 tr – Sở hữu ngay ngôi nhà 1 trệt 1 lầu, thiết kế hiện đại, đậm chất Châu Âu, sang trọng –...
      Đường Hương Lộ 11, Xã Hưng Long, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Bắc tại TP Hồ Chí Minh, giá 2,99 tỷ

      3 tỷ 100 m2 29,93 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:-Vị trí: MT Đường Hoàng Phan Thái, Huyện Bình chánh-DT đất: 5x 20  (100  mét vuông)-Đường trước đất:  30 m-pháp lí: sổ...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      🌈 🌈 Thanh lý gấp dãy trọ cao cấp 10 phòng, thu nhập 24Tr/ tháng. Sau lưng chợ Bình Chánh

      780 triệu 250 m2 3,12 triệu/m2
      🍀 Khách đang thuê full phòng, thử nhập ổn định hàng tháng 24tr/tháng.🍀 DT 5X50 =250 mét vuông. ( Đang có 10 phòng cho thuê, mỗi phòng 5X5).🍀 Bên...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 90 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      DT: 5 x 18 (90m2), 3 PN, 3 vệ sinh, nội thất cơ bản, chưa ở cho thuê 7,5 tr tháng.Tiện ích: khu vực đông cư dân, gần chợ, cách trung tâm 15-20 ph.
      Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh 2026

      Xem thêm