Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất Khu đô thị Hưng Gia Garden City, 150 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Bến Lức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 150 m2 33,34 triệu/m2
      Vị trí thuận lợi gần Trường học, khu công nghiệp, Chợ, Siêu thị, KDC mới khu vực Bến Lức, tiếp giáp với nhiều trục đường QL và đường cao tốc.Đi Chợ Bến...
      Dự án Hưng Gia Garden City, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng liền kề 1 tầng, 90 m2, giá 3,33 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      3.33 tỷ 90 m2 37 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố vườn tại KĐT Bến Lức - Long An.- DT đất: 6x15m (lùi trước 5m - lùi sau 2m).- DTXD 105.41 mét vuông.- Thiết kế: 1 trệt 1 lầu (4...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư khu trần anh riversides trên đường Nguyễn văn tuôi bến lức long an, căn hộ chung cư C5-14 nằm trên trục đường chính của KDC, căn ...
      Dự án Trần Anh Riverside, Bến Lức, Long An

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 970 triệu tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      970 triệu 51 m2 19,02 triệu/m2
      Cách Aeon Mall Bình Tân chỉ 25 ph.DT 51m2, 1 PN + 1, đã nộp hồ sơ làm sổ và chuẩn bị nhận sổ hồng riêng.- Tầng cao mát mẻ, vì mua GĐ đầu nên có vị trí cực...
      Dự án Ehome Southgate, Đường ĐT 830, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      căn nhà phố cạnh sông khu dân cư The Pearl Riverside.MT Nguyễn Văn Tuôi, cạnh cảng Bourbon Bến Lức.- Kết cấu: 1 trệt - 2 lầu - sân thượng, mái che.-...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 80 m2, giá 2,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      kẹt tiền xoay vốn KD bán căn nhà phố như hình đã có SHR tại Gò Đen. - Vị trí: MT đường ĐT 835, liên kế chợ Gò Đen. - Đất thuộc dự án Central Hill. - Dự...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Bến Lức, Long An
      C
      Nguyễn Thị Kim Cương Hơn 1 năm trước

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      ngôi nhà phố liên kế - khu dân cư The Pearl Riverside trung tâm Bến Lức.- Thiết kế hiện đại: 1 trệt, 2 lầu + sân thượng, mái che.- Gồm: 4 phòng ...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu + sân thượng, diện tích sử dụng 175m2, 4 phòng ngủ tại dự án The Pearl Riverside, Bến Lức.Nhà mới hoàn...

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 960 tr tại Xã An Thạnh - Bến Lức - Long An

      960 triệu 51 m2 18,83 triệu/m2
      Cần bán căn 1PN + 1 ở KĐT Waterpoint.Giá gốc HĐ: 1 tỉ 078.giá full: 960tr.Nhận nhà ở ngay.Tiện ích hồ bơi, phòng gym, yoga.Vị trí: Bến Lức, Long An.

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Dự án Solar City đc Trần Anh Group phát triển đầu tư năm 2019 đến nay dự án đả hoàn thiện 100 phần trăm với 225 ngôi nhà phố trên tổng quỷ đất...
      Dự án Solar City, Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh nhà lk 1 tầng, 501 m2, giá 28,7 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      28.7 tỷ 501 m2 57,29 triệu/m2
      Duy nhất 2 biệt thự kênh đào phong cách Châu Âu giữa lòng KĐT Nhật Bản Waterpoint.- 3 mặt giáp sông Vàm Cỏ Đông, có bến du thuyền.- Mặt trước nhà là công...

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 200 m2, giá tốt tại Huyện Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 200 m2
      DT ngang 10mx20m, 1 trệt, 1 lầu, có sân trước và sân sau, gần sông, thoáng mát.- pháp lí: sổ hồng riêng.- Giao thông: Thuận tiện đi các Q. Bình Chánh,...
      Dự án Trần Anh Riverside, Đường Tỉnh lộ 824, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Khách cần bán NPV 1 trệt 1 lầu tại dự án Waterpoint.- DT đất: 90 mét vuông (6*15).- đầy đủ nội thất như hình.- DTXD: 105,4 mét vuông.- Nhà 1...

      Chuyển nhượng nhà lk 1 tầng, 234 m2, giá 11,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      11.5 tỷ 234 m2 49,15 triệu/m2
      Bán dinh thự vườn và dinh thự ven sông compound Waterpoint thiết kế như hình.- DT rộng từ 300m đến 600m, giá chỉ bằng một căn căn hộ chung cư ở khu Sala...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 96 m2, giá tốt tại Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán căn nhà phố xây sẵn, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng ngay trung tâm hành chính Bến Lức. Sổ sẵn công chứng ngay.- DT đất 6x16m (96m2).- DTXD 248m2.- Thiết...

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6,1 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6.1 tỷ 150 m2 40,67 triệu/m2
      Ban đầu tính ở vì khu này rất đẹp, ngôi nhà tôi mua vị trí chọn cũng kỹ view nhìn ra công viên luôn, đi ra dãy nhà phố thương mại shophouse tân cổ điển...

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 164 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.8 tỷ 164 m2 23,18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố vườn 1 trệt 2 lầu, trục đường 16m thông khu Rivera gần sông, nhà đẹp, hướng nam.Cần bán gấp giá 3,8 tỉ/căncall ngay: 0907...
      Dự án Waterpoint, Bến Lức, Long An

      Bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 76 m2, giá 1,9 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      1.9 tỷ 76 m2 25 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán lỗ 300 tr so với lúc mua vào tháng 11/2022.ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu dự án Thắng Lợi Central Hill, xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An.-...
      Dự án Khu dân cư Thắng Lợi Central Hill, Huyện Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!