Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 225 m2, giá 9,79 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      9.79 tỷ 225 m2 43,52 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------A. Các sp đầu tư tại dự án Waterpoint.- nhà mặt tiền vườn...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 315 m2, giá 12,52 tỷ tại Bến Lức - Long An

      12.53 tỷ 315 m2 39,76 triệu/m2
      nhà mặt tiền MT sông ngay Trung Tâm Hành Chính Bến Lức, thiết kế 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, DT 315m2, trả trong 24 tháng, sổ sẵn công chứng ngay.- DT...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 96 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      5.4 tỷ 96 m2 56,25 triệu/m2
      Bán nhà như hình ngay thị trấn Bến Lức, sổ hồng CC ngay.Chỉ cần trả trước 30 phần trăm - nhận nhà ở ngay.Không trả gốc không trả lãi 2 năm đầu...

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 211 m2, giá 4,98 tỷ tại Bến Lức - Long An

      4.99 tỷ 211 m2 23,63 triệu/m2
      TT 459TR (10 phần trăm) sở hữu ngôi nhà phố view sông vàm cỏ đông.Cơ hội sở hữu nhà có bến du thuyền duy nhất phía tây Tp Hồ Chí Minh.NH ACB hỗ...

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập dự án Waterpoint KĐT Nam Long hợp tác với Nhật Bản.Môi trường sống đẳng cấp Quốc Tế.căn hộ góc đẹp nhất, DT 10x15m, 1...

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Tôi có ngôi nhà tại khu dân cư The Pearl Riverside cần bán:- Kết cấu: 4 tầng - 4  phòng ngủ - 3  nhà vệ sinh - 2 sân thượng trước sau.- Nội...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 175 m2, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 175 m2 18,86 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Văn Tuôi ngay Thị trấn Bến Lức.- Cách chợ và khu công nghiệp Thuận Đạo 200m.------------------------ Nằm trong khu dân cư cao...

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 96 m2, giá 4,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      nhà mặt tiền xây sẵn 1 trệt, 2 lầu, sân thượng ngay Trung Tâm Bến Lức. Cạnh sông vàm cỏ đông thoáng mát. Chỉ duy nhất 2 căn mua hàng trực tiếp từ CĐT.- DT...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 939 m2, giá 14,5 tỷ tại Bến Lức - Long An

      14.5 tỷ 939 m2 15,45 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự, MT đường Phước Toàn, xã Long Hiệp, Huyện Bến Lức, tỉnh Long An.- DT: 15x62m= 938,6 m2 (trong đó: ONT: 449,7m2 + LUC: 488,9m2).- MT...
      Đường Phước Toàn, Xã Long Hiệp, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 96 m2, giá 4,6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền xây sẵn, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng ngay trung tâm hành chính Bến Lức. giá chỉ 4.6 tỉ. Sổ sẵn công chứng ngay.- DT đất 6x16m (96 mét ...

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 252 m2, giá 7,2 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      7.2 tỷ 252 m2 28,58 triệu/m2
      Bán Nhà khu dân cư Cao Cấp The Pearl Riverside Bến Lức, Sổ Sẵn- Cần bán căn: B2-38 căn gốc, ngay trục đường chính- DT đất 123 mét vuông.- DTXD...
      The Pearl Riverside, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      nhà mặt tiền The Pearl Riverside giá gốc CĐT cần bán, đường Nguyễn Văn Tuôi, Bến Lức, giá 3,3 tỉ.- ngôi nhà đã có sổ hồng riêng.- DTSD: 181,34 m2.- Kết...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng khu thương mại KD thị trấn Bến Lức.DT: 5x14m (70 mét vuông), diện tích sử dụng: 175 mét vuông.Nằm trong khu dân trí cao, tiện...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      bán gấp nhà mặt tiền The Pearl Riverside, Bến Lức, Long An.- DT đất: 5x14m (DT sàn xây dựng 181 mét vuông).- Bàn giao 1 trệt + 2 lầu + sân thượng.-...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 90 m2, giá 3,65 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền khu đô thị Waterpoint Nam Long - Bến Lức, Long An.chủ đầu tư: Nam Long - Nhật Bản.- Giá: 3.650 tỉ.- DT: nhà mặt tiền vườn 6x15m đất...

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      khu dân cư cao cấp tại thị trấn Bến Lức (The Pearl Riverside).Giá từ: 3.9 - 6 tỉ/căn (sổ sẵn, sang tên ngay).+ TT 30 phần trăm nhận nhà.+ ACB hỗ trợ...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 90 m2, giá 4,1 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà phố Vườn khu AQUA - KĐT Water Point - Bến Lức giáp ranh Bình Chánh- 90m2 ( 6x15 ) , xây 1 trệt , 2 lầu ( 165m2 ) , dãy mới bàn...
      Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 123 m2, giá 7,2 tỷ tại Bến Lức - Long An

      7.2 tỷ 123 m2 58,54 triệu/m2
      Mã Căn B2 - 38.- DT đất 123m2.- DTXD 252m2.- Thiết kế 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.- Nhà đc hoàn thiện mặt ngoài, bên trong giao thô.- Giá CĐT: 7,2 tỉ. Chưa...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!