Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Cát, Bình Dương năm 2026

      Có 1.664 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 4,58 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      4.58 tỷ 250 m2 18,3 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên bán lỗ biệt thự giá F0 tháng 6 nhận nhà.
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 668 m2, giá 14 tỷ tại Đường TC1 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      14 tỷ 668 m2 20,96 triệu/m2
      Bán một căn biệt thự view hồ cảnh quan, tọa lạc trong khu Resort 5* Western Land, Tỉnh Bình Dương, cách TP. Tp Tp HCM 40 kilomet; khu vực có nhiều...
      Đường TC1, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Oasis City, 2 tầng, 80 m2, giá 1,98 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.98 tỷ 80 m2 24,75 triệu/m2
      Cần bán nhà nguyên căn nội thất đầy đủ vô ở ngay tạI Oasis City, Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương.DT: 5*16, thổ cư 80 m2.Nhà xây 1 trệt 1 lầu, nội thất ...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Oasis City, 2 tầng, 80 m2, giá 1,5 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      bán ngay căn 2 tầng giá chỉ 1 tỉ 5xx (bao sổ).Đường Vành Đai 4, gần ĐH Việt Đức.- NH hỗ trợ 70 phần trăm.- Chỉ cần 500 tr sở hữu ngay.- SHR full thổ...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị Oasis City, giá 1480 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1480 tỷ 80 m2 18500 triệu/m2
      Chỉ 500tr sở hữu ngôi nhà 2 lầu OASIS công ty👉𝐂𝐨́ 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐬𝐚̂𝐧 𝐯𝐮̛𝐨̛̀𝐧 𝐯𝐚̀ 𝐒𝐡𝐨𝐩𝐡𝐨𝐮𝐬𝐞 𝐤𝐢𝐧𝐡 𝐝𝐨𝐚𝐧𝐡🏡 liền kề vườn 1trệt 1lầu:...
      Oasis City, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 6,2 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      6.2 tỷ 250 m2 24,8 triệu/m2
      * Thời điểm vàng để sở hữu biệt thự nghĩ dưỡng cao cấp tại KĐT sinh thái Ecolake Mỹ Phước.CĐT: Setia Becamex.DT: 10x25m, 12x25m...Thiết kế: 1 trệt 1 lầu và...

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 2,24 tỷ tại Bến Cát

      2.24 tỷ 100 m2 22,35 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1lầu, giá đã hạ rất nhiều. Bán lỗ với giá mua. Rẻ nhất trong khu VTĐ2. a/c muốn mua vô hoặc mua để ở call ngay em nhé! Đảm bảo đc giá cực rẻ.

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 517 m2, giá 12 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      12 tỷ 517 m2 23,22 triệu/m2
      Bán một căn biệt thự tọa lạc trong khu Resort 5* Western Land, TX Bến Cát, Tỉnh Bình Dương, cách TP. HCM 40 kilomet, cách trường đại học Quốc tế...
      Đường TC1, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Oasis City, 2 tầng, giá 1,53 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.53 tỷ 80 m2 19,13 triệu/m2
      Chỉ 500tr sở hữu ngôi nhà 2 lầu Oasis công ty.Có nhà sân vườn và nhà phố thương mại shophouse KD.liền kề vườn 1 trệt 1 lầu: 1tỷ4xx / căn.căn biệt ...

      Cần bán nhanh căn biệt thự 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      sp gồm 249 ngôi nhà ở xã hội.- Ngay trung tâm P. Hòa Lợi TX. Bến Cát, liên kế TP mới Bình Dương, khu công nghiệp VSIP II, bán kính 5 kilomet đầy đủ...
      Dự án Richland Residence, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Oasis City, giá rẻ tại Bến Cát - Bình Dương

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà 2 tầng.- Chỉ cần 500tr nhận nhà.giá 1 tỉ 5 - 1tỉ 6.Vị trí: P. Thới Hoà tx. Bến Cát t. Bình Dương.Dt đất 70 - 80m2 sàn 91m2.- sổ hồng, sở hữu lâu dài.-...

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Oasis City, 2 tầng, giá 1,53 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.53 tỷ 80 m2 19,13 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 tầng.- 3 PN, 2 toilet, bếp.Đường nhựa vào nhà rộng 12m.cư dân đông đúc an ninh 24/7.giá chỉ 1 tỉ 530 (còn thỏa thuận).- sổ hồng...

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 436 m2, giá rẻ tại Đường TC1 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      Thỏa thuận 436 m2
      căn biệt thự view hồ, sông Thị Tính bao quanh mát mẻ quanh năm.1 cổng ra vào bảo vệ trực 24/7, đảm bảo an ninh và yên tĩnh tuyệt đối. Xung quanh là KDC...
      Đường TC1, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Oasis City, 2 tầng, giá 1,5 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      căn biệt thự liền kề vườn ngang 5mx14m,1 trệt,1 lầu, kế góc, vị trí rất đẹpNhà nằm trong khu đáng sống bậc nhất tại Bến Cát- KĐT Oasis City. Nơi đây xây...
      Dự án Oasis City, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn liền kề 2 tầng, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Nhà xã hội 1 trệt 1 lầu ngay trung tâm TP Bến Cát - Bình Dương.- Giá chỉ 1,7 tỉ/một căn.- Chỉ cần trả trước 30 phần trăm giá trị ngôi nhà, số còn...

      Bán nhà biệt thự 1 tầng, 150 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      3.2 tỷ 150 m2 21,34 triệu/m2
      Làm ăn không đc như ý, nên mình bán nhà đất văn phòng của mình, MT đường 62m, ngay vòng xoay. QL 13 giao với Vành Đai 4 bên tay phải là khu căn biệt thự...
      Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Oasis City, 2 tầng, 70 m2, giá 1,5 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.5 tỷ 70 m2 21,43 triệu/m2
      - DT sàn 96m2.- DT đất 70m2.- MT đường 12m.- KDC đông đúc.- Buôn bán - KD - ở - đầu tư cho thuê 5 - 7tr/tháng.- Giá 1tỷ5.Có đầy đủ hồ bơi, cà phê, trường...

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị EcoLakes Mỹ Phước, giá 3 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      Vườn Thiên Đàng 2 ,KĐT _Mỹ PHƯỚC bến cát Bình Dương DT: 6x20m Nhà 1 trệt 1 lầu Nhà hoàn thiện 50 phần trăm Mặt đường chính thuận tiện KD đa ngành...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Cát Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!