Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Cát, Bình Dương năm 2026

      Có 1.664 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 66 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      1.95 tỷ 66 m2 29,55 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên guiwr bán 1 ngôi nhà phố Ecohom 1 Ecolakes Mỹ Phước Bến Cát Bình Dương.Vị trí: Cách ĐH Việt Đức chỉ 800m.- Cách chợ trường học chỉ...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 3 tầng, 330 m2, giá 7 tỷ tại Đường TC3 - Bến Cát - Bình Dương

      7 tỷ 330 m2 21,22 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán biệt thự làng chuyên gia Rubyland Mỹ Phước, Bến Cát, Bình DươngDt 15*224pn3wc1 phòng thờ1 phòng khách, bếpliên hệ ngay 0968 444 ***
      Đường TC3, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nhà lk 2 tầng, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Bán nhà Oasis City - Đối diện ĐH Việt Đức.DT: 5*16= 80m2 thổ cư - 1 trệt 1 lầu.Giá: 1.6 tỉ/ căn.pháp lí: sổ hồng từng căn.Hỗ trợ công chứng sang tên ngay...
      Dự án Oasis City, Đường Vành Đai 4, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán căn liền kề 1 tầng, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      🏡 căn biệt thự SÂN VƯỜN OASIS CITY CHỈ VỚI 1.7 tỉ - ĐỐI DIỆN đại học VIỆT ĐỨC⁉️TT 600tr, NH HỖ TRỢ CÒN LẠI🇻🇳 pháp lí : SHR - NH hỗ trợ vay...
      Oasis City, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 80 m2, giá 1,62 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.63 tỷ 80 m2 20,32 triệu/m2
      Chỉ cần TT 600tr nhận nhà ở ngay tại KDT Oasis City.DT: 5x16 = 80m2.sổ hồng - thổ cư 100 phần trăm.Giá chỉ 1,625 tỉ.Hỗ trợ NH 80 phần trăm...

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Khu Nhà ở Thương Mại OASIS CITY BÌNH DƯƠNGVị trí ngay ngã 4 Vành Đai 4 TPTP.HCM & QL 13 ( Đối Diện ĐH Việt Đức)DT đất 80m2Nhà xây sẵn 1 trệt 1 lầu.Dân...
      Dự án Oasis City, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà lk 1 tầng, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp ngôi nhà 1 trệt 1 lầu SHR DT : 70-80m2SHR công chứng nhanhHỗ trợ NH 70%Tiện ích sẵn có nội khu : hồ bơi, trường mẫu giáo 300 bé, chợ ....
      Oasis City, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp căn biệt thự 1 tầng, 65 m2, giá 980 tr tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      980 triệu 65 m2 15,08 triệu/m2
      Khu nhà ở thông minh khép kín Apollo tọa lạc ngay khu công nghiệp Vsip 2 TP Bình Dương.- Là KĐT thông minh bao gồm nhiều tiện tích sống: Công viên, trường...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 80 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      ngôi nhà phố có DT 5mx16m, 1 trệt, 1 lầu, nhà mới 100 phần trăm, kế hồ bơi, vị trí rất đẹp.Nhà nằm ngay MT KDC đồng bộ, an ninh, sạch sẽ, dân trí...
      Oasis City, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 90 m2, giá 2,8 tỷ tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      Siêu phẩm ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu nằm trong KĐT hơn 2000 hộ dân.- Thiết kế 4 PN 3 WC.- DTXD 190 mét vuông.- DT đất 9mx10m.- MT đường nhựa 23m.- sổ...
      Dự án KĐT Thịnh Gia, Đường D8, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Oasis City, giá 1,45 tỷ tại Bến Cát - Bình Dương

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      Bán ngôi nhà liên kế vườn Oasis City.Ngay trường Đại học Việt Đức và TTTM go tại TX Bến Cát, Tỉnh Bình Dương.SHR sang tên ngay.Giá chỉ: 1tỷ450/căn.DT:...

      Bán lô đất sổ riêng 360 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 360 m2
      Đất Mỹ Phước 4, nền căn biệt thự 360 mét vuông (12 x 30) khu view sông.DT: 12 x 30=360 mét vuông.L/H: 0967 269 ***.MT đường nhựa 16m, xung...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N6, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự 1 tầng, 60 m2, giá 1,58 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1.58 tỷ 60 m2 26,34 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 1 lầu DT sàn 100m, thiết kế thông minh, khu compound an ninh yên tĩnh với nhiều tiện ích xung quanh.+ Giá 1tỷ580. Chỉ cần TT trước 580tr là sở...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 65 m2, giá 1,58 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1.58 tỷ 65 m2 24,3 triệu/m2
      Chỉ còn ít suất mua đc nhà sổ riêng 1 trệt 1 lầu 2 PN giá rẻ chỉ từ 1 tỉ 2.TT đợt 1 chỉ 580 tr còn lại NH hỗ trợ trả chậm từ 15 đến 25 năm.DT đất 60 - 70m,...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh biệt thự 75 m2, thỏa thuận tại Đường Quốc Lộ 13 - Tân Định - Bến Cát - Bình Dương

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán nhà mặt tiền hỗ trợ trả góp tại KĐT Thịnh Gia Tân Định Bến Cát Bình Dương.Gần kề KDL Đại Nam.Chỉ cần trả 600 tr nhận nhà ở ngay.cư dân đông kín,...
      Dự án KĐT Thịnh Gia, Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán biệt thự siêu đẹp 70 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn tại Oasis City Vị trí Vàng : MT Vành Đai 4Đối diện ĐH Việt ĐứcCách QL13 và trung tâm thương mại GO sắp khởi công chỉ 500mTT...

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 80 m2, giá 1,62 tỷ tại Đường Vành Đai 4 - Bến Cát - Bình Dương

      1.63 tỷ 80 m2 20,32 triệu/m2
      💎 Chỉ cần TT 600tr nhận nhà ở ngay tại KDT Oasis City căn nhà phố 1 trệt 1 lầu đã có sổ hồng tại Bến Cát Bình Dương🔷 DT : 5x16 🔺 sổ hồng - Thổ cư...

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 80 m2, giá tốt tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán nhà trệt lầu nằm trong KĐT thông minh đầu tiên tại Bình Dương.DT 80 mét vuông.Tiện ích nội khu cao cấp như: Công viên, cây xanh, điện âm, nước...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Cát Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Cát Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!