Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Gia Lai năm 2026

      Có 278 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Gia Lai

      Bán vườn sầu riêng diện tích nhỏ

      1 tỷ 8 m2 125 triệu/m2
      BÁN 1 héc - ta SẦU RIÊNGđc: Ia Bá - Ia GraiDT: 1ha (bìa 8.500m)Đất trồng full sầu thái và ri6 (tầm 160 cây) năm 3,4,5Đất cách trung tâm xã 2 kilomet,...
      Xã Ia Bá, Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán gấp 12 căn villa siêu đẹp đang hoàn thiện tại Biển Hồ Pleiku

      1.7 tỷ 400 m2 4,25 triệu/m2
      Em có 12 căn villa đang hoàn thiện siêu đẹp cần bán.Vị trí: Ngay bên cạnh Tiên Sơn homestay, khu Tân Sơn view biển hồ đẹp miễn chê.- Villa nghỉ dưỡng, hoàn...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Plei Ku, Gia Lai

      Mình còn 10 căn Villa đang hoàn thiện cần bán

      1.7 tỷ 400 m2 4,25 triệu/m2
      bất động sản du lịch đầu tiên tại Pleiku Em có 10 căn villa đang hoàn thiện siêu đẹp cùng tiện ích có sẵn cần bán.Vị trí: Ngay bên cạnh Tiên Sơn homestay,...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh mảnh đất 60 m2 tại Xã Ia Tô - Ia Grai - Gia Lai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Góc cáo lỗi.Em thành thật xin lỗi quý anh/chị vì đã không đưa anh/chị đi xem lô cafe này sớm hơn, để anh/chị phải mệt mỏi đi xem những lô cafe quá xấu so...
      Xã Ia Tô, Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán ngay lô đất 141 m2, mặt tiền 100m, hướng Nam tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 810 tr

      810 triệu 141 m2 5,75 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh miếng đất rẫy tâm huyết với DT 1ha4 full coffee tơ đang KD đạt sản lượng Đất thuộc thị trấn iakha cách trung tâm huyện...
      Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 344 m2, hướng Đông tại Phố Lý Thường Kiệt - Đăk Đoa - Gia Lai, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 344 m2 10,76 triệu/m2
      Nhà 2 MT Lý Thường Kiệt - Trần Phú. Thị trấn Đắk Đoa huyện Đắk Đoa.Vị trí trung tâm huyện.Xung qoanh đầy đủ tiện ích.Kết nối chợ - NH - BV - trung tâm hành...
      Phố Lý Thường Kiệt, Thị trấn Đak Đoa, Đăk Đoa, Gia Lai

      Sở hữu đất nền 135 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Chi Lăng - Pleiku - Gia Lai, giá 345 tr

      345 triệu 135 m2 2,56 triệu/m2
      Còn vài mảnh đất P. Chi Lăng giá rẻ, cần bán khu vực cư dânDT: 5x27pháp lý: 100 thổ cưTiện ích: Đường Lý Chính Thắng sắp khởi công, vào trung tâm chỉ 5...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu nhà 1 tầng, 980 m2, hướng Bắc tại Xã Biển Hồ - Pleiku - Gia Lai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 980 m2 2,05 triệu/m2
      mảnh đất ĐẸP PHÙ HỢP KD HOMESSTAY, ĐỊNH CƯ LÂU DÀI TẠI HẺM 34 TẢN ĐÀ, BIỂN HỒ, PLEIKU.Đất vuông vắn, bằng phẳng, view hướng Bắc siêu đẹp (nhìn toàn cảnh...
      Đường Tản Đà, Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán nhanh nhà phố 138 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã An Phú - Pleiku - Gia Lai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 138 m2 18,12 triệu/m2
      Khu nhà có vị trí thuận lợi cho thuê mặt đường chính Lê Duẩn (QL 19), mặt sau nguyễn Duy Trinh chỉ có cách 1 miếng đất 20m là ra đường chính, trường học,...
      Đường Quốc Lộ 19, Xã An Phú, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2, hướng Nam tại Đăk Đoa - Gia Lai, giá 710 triệu

      710 triệu 2 m2 355 triệu/m2
      chuyển nhượng 1.700 mét vuông đất thuộc hẻm Trương Định - làng Bonglar.Hướng: Nam, đường bê tông 10m.Có 50 mét vuông thổ cư, đất bằng, nở hậu...
      Hẻm Trương Định, Đường ĐT 671, Xã Ia Băng, Đăk Đoa, Gia Lai

      Cần bán nhanh lô đất 400 m2 tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 250 triệu

      250 triệu 400 m2 0,63 triệu/m2
      DT 400m2, full thổ cư.2 mặt đường (lô này có thể tách chia nhỏ làm 4 thửa).đc: TT. Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai.Ngay khu ủy ban nhân dân xã, trường học, trạm...
      Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Ia Me - Chư PRông - Gia Lai, giá 220 tr

      220 triệu 1 m2 220 triệu/m2
      DT 1082m2 (hơn 1 sào), có sẵn 300m2 thổ cư.Giá 220 tr.đc: Làng Đê, Ia Me, Chư Prong, Gia Lai.Zalo/Phone: 0888 616 ***
      Làng Đê, Xã Ia Me, ChưPRông, Gia Lai

      Sở hữu lô đất nền 6 m2 tại Xã Ia Tiêm - Chư Sê - Gia Lai, giá 27 tỷ

      27 tỷ 6 m2 4500 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp:- 135m MT QL14. Tổng DT 5.600 mét vuông. bìa đỏ, full thổ cư.- Tiện làm công ty, showroom, nhà xưởng, căn hộ.- Cách Học Viện Bóng...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Ia Tiêm, Chư Sê, Gia Lai

      Bán mảnh đất 1 m2 tại Xã Ia Ka - Chư Păh - Gia Lai, giá 460 triệu

      460 triệu 1 m2 460 triệu/m2
      1.000m2 bìa đỏ, thổ cư 400m2.Đất mặt hồ. Có sẵn nhà, sân và công trình phụ.Mặt đường bê tông 44m.Hồ rộng đẹp.Vị trí: Ia Ka, Chư Păh, Gia Lai.Giá chỉ 460...
      Xã Ia Ka, Chư Păh, Gia Lai

      Cần bán nhanh đất 2 m2, mặt tiền 100m tại Phường Yên Thế - Pleiku - Gia Lai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      - Cần tìm NĐT cho quỹ đất đẹp, thuộc TP Pleiku.- pháp lí rõ ràng, nền thổ cư.- Qũy đất đẹp, trong KDC hiện hữu. Khu vực đang phát triển.+ Đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Nhạc, Phường Yên Thế, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu ngay lô đất nền 3 m2 tại Xã Nghĩa Hưng - Chư Păh - Gia Lai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 3 m2 550 triệu/m2
      DT 3 sào lên sẵn 100m thổ cư, đc cách QL 14 vài trăm mét thuộc xã Nghĩa Hưng huyện Chư Pả, gần KDL Biển Hồ, di chuyển về sân bay Pleiku và TP chỉ mất ~ 10...
      Xã Nghĩa Hưng, Chư Păh, Gia Lai

      Bán nhanh nền đất 4100 m2 tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 500 triệu

      500 triệu 4100 m2 0,13 triệu/m2
      Cần bán 4100m2 đất thị trấn giá đầu tưĐất thuộc huyện iagrai, tỉnh gia laiTổng DT 4100m2 phủ hồng toàn bộTiềm năng cao, phù hợp mua đầu tư lâu dài, đầu tư...
      Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Bán nhanh nền đất 4353 m2, mặt tiền 50m tại Xã Chư Á - Pleiku - Gia Lai, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 4353 m2 0,58 triệu/m2
      SỞ HỮU NGAY ĐẤT trung tâm thành phố. PLEIKU - MT ĐƯỜNG NHỰA THÔNG TỨ HƯỚNG. CHỈ HƠN 50 tr/M.đc: Thôn 2, Chư á, Pleiku, Gia Lai.DT: 50x97. Tổng DT 4353m...
      Đường Nguyễn Kiệm, Xã Chư Á, Plei Ku, Gia Lai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Gia Lai tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Gia Lai với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Gia Lai cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Gia Lai có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!