Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Gia Lai năm 2026

      Có 278 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Gia Lai

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 400 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Pleiku, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 400 m2 4 triệu/m2
      HOT HOT HOTHẻm 91 hà huy tập thuộc P. yên thế,đường 2 otonhà vườn thiết kế hiện đại,rộng rãi sân oto2 p ngủ,2 toilet,hồ cá coi,sân rộng rãi chill chill...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Yên Thế, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán ngay nhà shr 9 tầng, 400 m2 tại Xã Tân Sơn - Pleiku - Gia Lai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 400 m2 5 triệu/m2
      Biển Hồ Village - Dự án đc CĐT BigSea Group đầu tư với quy mô rộng, mô hình mới lạ độc đáo ngay tại Biển Hồ Village nhằm tạo ra một tổ hợp: Lưu trú, nghỉ...
      Thôn Tiên Sơn, Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Plei Ku, Gia Lai

      Bán homestay, căn hộ nghỉ dưỡng view biển hồ Pleiku

      2 tỷ 300 m2 6,67 triệu/m2
      Mô hình trên đất hoàn thiện cơ bản, bao gồm:+ 1 bungalow khai thác dịch vụ lưu trú nghỉ dưỡng cho khách du lịch.+ 1 vườn nông sản hữu cơ khai thác nông sản...
      Đường Đào Duy Từ, Xã Tân Sơn, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh đất nền dự án 430 m2 tại Xã Biển Hồ - Pleiku - Gia Lai, giá 870 tr

      870 triệu 430 m2 2,03 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nền 11.5x40m khu đấu giá Tiên Sơn Biển Hồ Tp PleikuKhu vực liên kế dự án nghỉ dưỡng tỉ đô Biển Hồ - Chư Đăng YaDT 11.5x40m có...
      Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Bán gấp đất 1 m2, mặt tiền 17m tại Xã Diên Phú - Pleiku - Gia Lai, giá 690 triệu

      690 triệu 1 m2 690 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán miếng đất 2 MT, gần các trường học trung học, ĐH và quốc tế. Đất bằng phẳng vuông vắn, cư dân đông đúc, view cao nhìn trọn thung lũng...
      Xã Diên Phú, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 373 m2 tại Xã Đắk H'Lơ - K'Bang - Gia Lai, giá 230 tr

      230 triệu 373 m2 0,62 triệu/m2
      * miếng đất đẹp tại Gia Lai ngay KDC.- Giá: 230 tr (bao gồm toàn bộ thuế, phí).+ DT: 7x53m (373m2).+ pháp lí: SHR, quy hoạch ONT sẵn, có thể lên đc thổ cư...
      Xã Đắk HLơ, KBang, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 350 m2 tại Xã Ðak Drjang - Mang Yang - Gia Lai, giá 750 tr

      750 triệu 350 m2 2,15 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường 666 KD hoặc ở ngay đều tốt.- Giá: 750 tr.- DT: 10x35 (350m2).- SHR, thổ cư sẵn 100m2, xây dựng ngay.- nền đất bằng phẳng không dốc,...
      Đường 666, Xã Ðăk Drjăng, Mang Yang, Gia Lai

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Đắk H'Lơ - K'Bang - Gia Lai, giá 230 triệu

      230 triệu 100 m2 2,3 triệu/m2
      * mảnh đất 5x20 (100 mét vuông) sổ hồng thổ cư 100 phần trăm, đường bê tông.* Vị trí tỉnh Gia Lai (Cam kết hình thực tế).* giá: 230 tr (bao...
      Xã Đắk HLơ, KBang, Gia Lai

      Cần bán nhanh đất 4 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đắk H'Lơ - K'Bang - Gia Lai, giá 750 triệu

      750 triệu 4 m2 187,5 triệu/m2
      * Bán mảnh đất 3721 mét vuông có 2 MT đường bê tông trước và sau thổ cư sẵn 400 mét vuông cực đẹp tại Gia Lai.- Giá: 750 tr (thỏa thuận).- sổ ...
      Xã Đắk HLơ, KBang, Gia Lai

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 4 m2 tại Xã Đắk H'Lơ - K'Bang - Gia Lai, giá 739 triệu

      739 triệu 4 m2 184,75 triệu/m2
      miếng đất siêu phẩm cho nhà đầu tư tách lô thổ cư đất ở. Hai MT trước sau.Vị thế ngay trung tâm khu dân cư xã. Nằm trên trục tỉnh lộ 669 nhánh Tây lộ...
      Xã Đắk HLơ, KBang, Gia Lai.

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 208 m2, mặt tiền 40m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Pleiku, giá 7,13 tỷ

      7.13 tỷ 208 m2 34,28 triệu/m2
      Tôi cần bán hà MT CMT8, liên kế Nhà Văn hóa Thanh Niên.DT 8x26.giá: 7,13 tỉ.Vị trí nằm tại trung tâm thành phố Pleiku, xung quanh cư dân đông đúc, dân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hoa Lư, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phố Đặng Trần Côn - Pleiku, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 0 m2
      Gia đình chuyển công tác cần sang lại ngôi nhà đẹp 2 MT đường Đặng Trần Côn, tổ 3 P. Trà Bá.- Nhà dt: 5x19,5 m đất ở đô thị 100 phần trăm.- Nhà thiết...
      Phố Đặng Trần Côn, Phường Trà Bá, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Tự Trọng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán ngôi nhà tâm huyết, tự thiết kế, view quảng trường Đại Đoàn Kết.Với thiết kế xây lệch tầng hiện đại 1 trệt, 2 lầu, nội thất cao ...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Tây Sơn, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thị Hồng Gấm, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 150 m2 19 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán ngôi nhà tâm huyết vừa xây xong chưa kịp vào ở.Với thiết kế xây hiện đại 1 trệt, 1 lầu, 1 phòng khách, 3 PN, 1 gian bếp, 1 phòng...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường Yên Đỗ, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 400 m2 tại Thống Nhất - Pleiku - Gia Lai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 400 m2 13,75 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất 2 MT Lê Đại Hành, đường rộng 30m.- DT tổng 557m2 cắt bán 400m2: 12x35m đất ở toàn bộ, Đông Nam.- miếng đất nằm ngay trung tâm TP,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Thống Nhất, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh đất 432 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Pleiku - Gia Lai, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 432 m2 8,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp đường Nguyễn Thái Bình, P. Iakring, Pleiku, Gia Lai.DT: 9,5 x 45,5 có 100 mét vuông đất ở.Đường rộng 20m, tiện ích xung...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Ia Kring­, Plei Ku, Gia Lai

      Bán gấp nền đất 87 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Hồng - Pleiku - Gia Lai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 87 m2 59,78 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT Trần Khánh Dư, trung tâm thành phố. Pleiku.Dt: 5,6x15m CN 87m2 100 phần trăm đất ở đô thị.Đường Trần Khánh Dư rộng 20m, trên...
      Đường Trần Khánh Dư, Phường Diên Hồng, Plei Ku, Gia Lai

      Bán đất 697 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Thắng Lợi - Pleiku - Gia Lai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 697 m2 5,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT Lạc Long Quân cách chợ Âu Cơ chỉ 200m.DT 12x50m TT DT 2 sổ là 697 mét vuông có sẵn 120 mét vuông đất ở. Tây ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thắng Lợi, Plei Ku, Gia Lai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Gia Lai tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Gia Lai với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Gia Lai cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Gia Lai có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!