Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đồng Nai giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 733 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đồng Nai giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường 767 - Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 90 m2 10,89 triệu/m2
      Ngay sau lưng bưu cục Vĩnh Tân 3, Cách DT767 200mCách trường cấp 1 Vĩnh Tân 600mcư dân sinh sống hiện hữu, gần Chợ và trung tâm hành chính. Thích hợp ở...
      Đường 767, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Xin chào quý KH.- Hiện nay công ty bất động sản An Phước đang có đc một số mảnh đất vị trí cực đẹp giá cực kỳ hấp dẫn tại 2 dự án HUD (Long Thọ - Phước...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 899 tr

      899 triệu 100 m2 8,99 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá 150tr bán nhanh đất đường 22m khu dân cư Ecosun.- giá siêu mềm nhất dự án: 899 tr (giá cũ 1.050 tỉ).- Vị trí đất: Nằm trên trục đường...
      Dự án Eco Sun, Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1106 m2, mặt tiền 8m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 995 triệu

      995 triệu 1106 m2 0,9 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán khu đất to, thế đất bằng phẳng, DT đa dạng.- Vị trí: Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, cách QL 20 (hướng lên bảo lộc) đi vô chỉ 800m,...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 125 m2 8 triệu/m2
      Tình hình là đang cần tiền gấp để xoay sở công việc nên cần bán nhanh nền đất do mình đừng tên- Ví trí đất nằm gần trục đường Tân thành - Bắc hòa, Xã Bắc...
      Đường Bắc Hòa - Bắc Sơn, Xã Bắc Sơn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 81 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 870 tr

      870 triệu 81 m2 10,75 triệu/m2
      Bán 3 miếng đất sổ riêng, đường nhựa thông thoáng, FULL thổ cư+ Lô 1: 5/5933 An Viễn, Trảng Bom: 80.5  mét vuông Giá 870 tr+ Lô 2: 5/5934 An Viễn,...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 591 m2, mặt tiền 26m tại Đường 767 - Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 tr

      850 triệu 591 m2 1,44 triệu/m2
      E có nền đất vườn bằng phẳng, vuông vắn.- sổ hồng, sổ sẵn công chứng sang tên ngay!- Đất thuộc Vĩnh Tân - Vĩnh Cửu (cách ngã ba Trị An 10 kilomet,...
      Đường 767, Xã Vĩnh Tân, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án 48 m2, mặt tiền 6m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 48 m2 18,75 triệu/m2
      Mộ gia tộc 48m2, Đông Nam, sử dụng tối đa 8 kim tĩnh cần bán gấp.- Giá ưu đãi, CK cao.- Thiết kế xây dựng đồng bộ, sang trọng.- Dịch vụ chăm sóc mộ phần...
      Dự án Sala Garden, Đường Tân Hiệp, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      2 mảnh đất VỊ TRÍ ĐẸP Ở ĐÔNG HÒA TRẢNG BOM ĐỒNG NAI - HÀNG HOT- Cách tuyến đường Vành Đai 4 ~ 2 kilomet (Tuyến đường nối Tp Sài Gòn - ĐỒNG NAI -...
      Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      🍀ĐẤT NỀN TRẢNG BOM - FULL THỔ, SỔ SẴN - liên kế CAO TỐC 🍀🌎Đất nền sổ sẵn Trảng Bom, oto vô tận đất, KDC hiện hữu⛳Tâm điểm đầu tư - Giá chỉ từ...
      Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 980 triệu

      980 triệu 150 m2 6,54 triệu/m2
      Bán đất gần sân bay Long Thành.- Nằm ngay trong KDC hiện hữu, mảnh đất cao, đường nhựa hiện hữu 12m.- Cách KCN hơn 1 kilomet.- DT: 150m2.- Giá 980...
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      + Khu vực đông cư dân, đầy đủ tiện ích+ Nằm ngay khu vực cực kỳ phát triển TTTM lớn, chợ truyền thống.+ Cách trung tâm hành chính thị trấn Trảng Bom chỉ...
      Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 115 m2 tại Đường Thân Nhân Trung - Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 900 triệu

      900 triệu 115 m2 7,83 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất sổ riêng, QH ODT full thổ cư đường chính Thân Nhân Trung vào 1 sẹc 80m tới đất. Gần trường Trung học cơ sở Hoàng Diệu.+ DT: 5 x...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án 182 m2, mặt tiền 5m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 999 tr

      999 triệu 182 m2 5,49 triệu/m2
      Đất Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai.Giá F0 đầu tư bao LN.DT: 182.4m2 (5.2m x 35m).SHR, sang tên công chứng ngay trong ngày.giá cực rẻ khu vực chính chủ...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường 769 - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 990 tr

      990 triệu 150 m2 6,6 triệu/m2
      Em mới về 2 lô MT.liên kế khu công nghiệp Dầu Giây.Cách nút giao cao tốc 10 ph đi xe.Cách trung tâm hành chính 5 ph đi xe.Đầu tư sinh lời cực tốt: Đường...
      Đường 769, Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 100 m2 tại Xã Tân An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 850 tr

      850 triệu 100 m2 8,5 triệu/m2
      nền đất siêu rẻ cạnh KCN Tân An, Vĩnh Cửu cách Changshin Biên Hoà chỉ 6 kilomet.Dt 5x20 sổ riêng ful thổ cư đường bê tông oto.Giá 850 tr gặp chủ thỏa ...
      Đường Ấp 3, Xã Tân An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      CĐT giảm 50 phần trăm giá.Chỉ trong Tháng 2 âm lịch ().Chỉ 950tr/100m2 ngay điểm QL 1A.Là nơi trọng điểm đi theo mô hình Đô Thị Hoá.Ở đây có:Cao tốc +...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 150 m2 tại Xã Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 990 tr

      990 triệu 150 m2 6,6 triệu/m2
      5x30 gần full thổ cư sổ riêng công chứng dc ngay!Cách trung tâm TT Dầu Giây chưa tới 2 kilomet, cách quốc. Lộ 1A chỉ 200m, xung quanh đầy đủ chợ lớn...
      Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Đồng Nai giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đồng Nai được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đồng Nai ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đồng Nai giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đồng Nai phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đồng Nai, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Đồng Nai là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đồng Nai. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.