Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 250 m2 7,2 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay mảnh đất căn biệt thự gần ngay cầu Quảng Đà sắp triển khai.Cách QL14 chỉ 400m cư dân xung quanh đông đức, thuận tiện ở xây...
      Đường 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 105 m2, hướng Tây - Bắc tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 105 m2 82,86 triệu/m2
      Bán lô AN THƯỢNG 20 gần Châu Thị Vĩnh Tế- dt 105 mét vuông ngang 5, Tây Bắc- vị trí đẹp, tiện KD, buôn bán, xây chung cư, hotel....- giá...
      Đường An Thượng 20, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 245 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 245 m2
      Sổ vuông vắn không một chút lỗi.- Đất nằm ngay vị trí gần trường đại học Sư Phạm, đại học Bách Khoa rất nhộn nhịp.DT khủng 245 mét vuông MT đường...
      Đường Phạm Như Xương, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      Bán 108m2 FPT Đà Nẵng cạnh nhà phố thương mại shophouse gần trường Đại học- Giá chào chỉ 2,8 tỉ- Gần trường đại học- Không gian thoáng đẹp- a/c có...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 112 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 112 m2 28,13 triệu/m2
      Bán lô view công viên FPT Cạnh trường đại học- miếng đất vị trí view công viên thoáng mát- DT 111.9m2, ngang 6m- Giá chỉ hơn 3 tỉ một miếng đất ở vị trí...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 93 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 93 m2 28,5 triệu/m2
      Cc gửi bán đất kiệt 3m LÊ VĂN THỨ 93 mét vuông chỉ sau 1 ngôi nhà phố , cách chợ Mân Thái 300m , cách biển 500m , trường cấp 1,2,3 xung quanh ,...
      Đường Lê Văn Thứ, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,73 tỷ

      2.73 tỷ 110 m2 24,82 triệu/m2
      Bán đất Nam Hoà Xuân giá mềm.B2.41 TB 3.11 tỉ.B2.83 TNS thông 2.73 tỉ.B2.52 sạch view trường 3 tỉ.B2.69 TB, 2.9 tỉ.B2.66 TB sạch 3 tỉ.B254 TB giá 2.85...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 1500 m2, mặt tiền 60m tại Quận Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1500 m2
      Bán đất căn biệt thự Euro Village 2 - P. Hoà Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.- Trục đường view sông hàn thơ mộng-Hiện tại có 3- 5 lô liên kế thuận lợi cho...
      Dự án Euro Village 2, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 65 m2 32,31 triệu/m2
      Cần bán nền đất Hoà Minh 8.DT 64 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.Vị trí đẹp ven biển.Gần Nguyễn Sinh Sắc.Thuận tiện làm nhà đẹp.Giá 2tỷ1.call ngay chính...
      Đường Hòa Minh 8, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 107 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 107 m2 40,19 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT ĐƯỜNG CAO LỖDT : 106,65  mét vuôngHướng : hướng Tây NamGiá : 4.x tỉ ( x mẫu giáo )bìa đỏ chính chủ, pháp lí đầy đủ Vị trí giao...
      Đường Cao Lỗ, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán nền đất (đảo vip) đường Trung Lương 14 gần cầu Hoà Xuân, Cẩm lệ - Thuộc block căn hộ b1. 14, hòa xuân, cẩm lệ- Sát đường hàng dừa, nhà cửa đông đúc,...
      Đường Trung Lương 14, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 122 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 122 m2 59,02 triệu/m2
      Cần bán lô góc ngã ba - 2 MT đường Cồn Dầu 15 và Đỗ Quỳ, Hòa Xuân, Cẩm Lệ- DT 122.2 mét vuông (6.38m x20m)- Đông Bắc- Đường 7.5m vỉa hè 4m thông...
      Đường Đỗ Quỳ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      D
      Chiêu Hoàng - Rever_ Danang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền 106 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 106 m2 35,85 triệu/m2
      Chính chủ bán đất KĐT Phú Mỹ An, đường Vũ Văn Cẩn, P. Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.DT 106.3 m2 (5m x2 1.5m).Đường 7.5 m thông.Lề 5 m rộng rải. Thuận tiện...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 108 m2 25,93 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất tâm huyết FPT vị trí tuyệt đẹp ngay tại khu đô thị FPT Đà Nẵng.Thuộc khu V1 cách trường chưa đầy 70m, đi ra trục nhà phố thương ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 527 m2, mặt tiền 19m, hướng Bắc tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 527 m2 33,97 triệu/m2
      Chủ cần bán lô đất Siêu căn biệt thự ven sông Cổ Cò với diện tich lên đến 527,2 mét vuông thuộc KĐT FPT, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.-...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 81 m2, mặt tiền 9m, hướng Bắc tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 81 m2 18,52 triệu/m2
      - Tôi cần tiền nên mong muốn bán gấp mảnh đất kiệt Bình Kỳ trục ô tô 6m gần ngã 3 Mai Đăng Chơn và Nguyễn Phước Lan.- mảnh đất nằm trong KDC đông đúc,...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 95 m2 24,74 triệu/m2
      Can Bán miếng đất trà na 4 đường 7m5 le 4m. gia Thuong luongDT 95 mHướng tay bac
      Lo 11- B2-1, trà na 4, Phường Hòa Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Thanh Hoá, P. Hoà Xuân Q. Cẩm Lệ TP Đà Nẵng.Vị trí gần góc với ngã 4 đường võ sạ, gần toà nhà hành chính, gần sân vận động.Hướng...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!