Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.039 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 4m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      DT: 107.7  mét vuông.Đất ở: 75.3 mét vuông, đất trồng cây 32.4 mét vuông.Ngang: 4.06m.Dài: 25.19m.Vỉa hè: 5m.Nở hậu phía sau: 4.5m.Phía...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 247 m2, mặt tiền 25m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 247 m2 9,72 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự chính chủ 2MT 250 mét vuông, ngang 25m, dài 17m, đường 5,5m, vỉa hè 3m, khu dân cư mới đối diện Điện lực Hòa Vang, liên hệ ...
      Đường Túy Loan, Xã Hòa Phong, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 78 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 78 m2
      Cần bán ngay MT đường 5m5 lề mỗi bên 3m đường Gò Nãy 11 hiện tại là Hoà Phú 6.DT: 77,5 mét vuông ngang 5m.Vị trí: Ngay gần BV Ung Bướu, đi ra đường...
      Đường Gò Nảy 11, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nền đất 133 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 820 triệu

      820 triệu 133 m2 6,17 triệu/m2
      Vừa nhận sổ 3 mảnh đất nền thôn phú sơn 1, xã Hòa Khương, huyện Hòa Vang, sổ mới keng từng lô- DT 125 mét vuông - 133 mét vuông - 173m2- Ngang...
      Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 345 m2, mặt tiền 18m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 32,78 tỷ

      32.78 tỷ 345 m2 95 triệu/m2
      Chủ ngộp NH cần bán lô góc 2 MT Trường Sa.DT 344.7 mét vuông.
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2 tại Đường Vũ Đình Liên - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán đất đường Vũ Đình Liên thông ra Võ Chí Công KĐT sinh thái Hòa Xuân.- Đông Nam.- DT 100 mét vuông, Đường 7m5, lề 4m.- Khu vực đông cư dân, nhà...
      Phố Vũ Đình Liên, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 90 m2 66,56 triệu/m2
      Bán đất Nguyễn Khánh Toàn - Hoà Cường Bắc.- Đường 5m5 sau lưng BV Vinmart.- DT: 90m2. Hướng Nam.- Giá ib.call ngay: 0905 995 *** Oanh xem đất LVCC.
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án 155 m2, mặt tiền 10m tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 155 m2 132,26 triệu/m2
      ❇️❇️ mở bán CẶP ĐẤT BIỂN ĐƯỜNG PHAN TÔN giá mềm - Q. NGŨ HÀNH SƠN- Vị trí: Đường Phan Tôn - KD sầm uất phố Du lịch An Thượng.- DT: 155 mét vuông...
      Đường Phan Tôn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      *** Cần bán ngay Giá Hữu Nghị Trong Tuần Này.- DT mỗi lô: 100  mét vuông ( 5 x 20 ).- Đường: 11 m5 ( lề 3m).- giá bán mỗi lô: 2.x tỉ ( x có như không...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền 284 m2, mặt tiền 12m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 284 m2 62,33 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng miếng đất kiệt 2 oto Võ Nguyên Giáp.. Đối diện Furama Resort.DT 284,5m2 ngang hơn 12m. Hướng Bắc.Nơi KD HomeStay... Apaterment.....
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Sở hữu đất nền dự án 278 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 278 m2
      Bán đất đường Võ Chí Công - gần Trần Nam Trung - P. Hoà Xuân - Cẩm Lệ - TP. Đà Nẵng.- DT: 278,1m2.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường: 33m 2 làn đường.Hiện...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 155 m2 tại Đường Bùi Trang Chước - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 155 m2 58,71 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí Bán Lô Góc 2 MT Đường 10m5 Bùi Trang Chước - Nguyễn Hiến Lê - Hòa Xuân- KĐT sinh thái ven sông Hòa xuân - GĐ 2 - Cẩm lệ _ Đà Nẵng- DT :...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      H
      Nguyễn Thị Thiên Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,5 triệu/m2
      mở bán miếng đất MT đường Nguyễn Hiến Lệ, HXMR, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT 100 mét vuông (5m x 20m).- Đông Nam.- Đường 7.5m vỉa hè 4m thông thoáng.- KDC...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Phước - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán đất đường Vũ Miên KDC Nam Cầu Cẩm Lệ - Hoà Vang.- Hướng Tây, DT 100m2.- Song song Phạm Hùng.- Mua ở, xây phòng cho thuê, đầu tư sinh LN.Giá: 2.2 tỉ có...
      Đường Vũ Miên, Xã Hòa Phước, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 173 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 173 m2 83,82 triệu/m2
      Cần bán lô Góc 2MT đường 10 Lê Quảng Chí - P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, TP Đà NẵngVị trí B1.61 trục đường chính đường thông thoáng, KDC đông đúc thích hợp KDTây ...
      Đường Lê Quảng Chí, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 110 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      Chủ mở bán lô góc ngã tư đường 7.5m, vị trí trục đường thông tứ phía.DT: 110 mét vuông ngang 7.5m.Hướng Bắc - hướng Tây Bắc.Đối diện là Trường mầm...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 92 m2 39,14 triệu/m2
      Bán đất MT đường Khu E Phương Trang, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu.- DT: 92.5 mét vuông.- Ngang: 5 m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường trước nhà: 7.5m,...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 369 m2, mặt tiền 14m tại Nam Dương - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,64 tỷ

      6.65 tỷ 369 m2 18 triệu/m2
      Bán đất ngay trung tâm TP Đà Nẵng, khu vực trường Đại học Duy Tân, ngõ lớn đường Phan Thanh, Q. Hải Châu, TP Đà Nẵng. Đối diện trường Đại học Duy...
      Đường Phan Thanh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.