Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.034 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 497 m2 tại Phường Hòa Thọ Đông - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 497 m2
      29 tr / mét vuông siêu phẩm căn biệt thự ven sông còn sót lại. Nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng Lô BT đáp ứng đc các tiêu chí về DT, giá rẻ,...
      Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Phan Vinh - Sơn Trà, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 55 m2 81,82 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng kiệt oto sát biển đường Nguyễn Phan Vinh.DT: 55 mét vuông nở hậu.Hướng: hướng Đông Nam.Đường: 5m.Vị trí: Cách biển vài bước chân,...
      Đường Nguyễn Phan Vinh, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trung Ngạn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 122 m2 30,33 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 2 tầng 2 MT trước sau nhà.DT: 122m2 ngang 5m vuông vắn.DTSD: 222m2.Hướng: hướng Đông Bắc.Công năng: 3 PN, 2 toilet, phòng thờ sân...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Kè - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      gọi ngay: 0901 972 *** gặp Ngọc Nc.-------ngôi nhà 2 tầng 2 mê. Kiệt oto 54 Đồng Kè thông nguyễn lương bằng. Hòa khánh bắc - Liên Chiểu.------- Dt đất...
      54, Đường Đồng Kè, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 1 tầng, 42 m2, hướng Tây tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 42 m2 48,81 triệu/m2
      Bán nhà 02 tầng đường Hoàng Diệu vị trí đẹp, vô ở ngay.Thông tin cụ thể như sau:đc: K368/63 Hoàng Diệu.DT: 42m2.DTSD: 80m2.Hướng: Tây.Công năng: Gồm 02...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Đạt, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà vị trí siêu đẹp, 4 tầng, 4 PN, 5  phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân phơi thoáng mát.Vị trí: Cách biển Mân Thái 30 m.Ngay sau lưng nhà hàng...
      Đường Đinh Đạt, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 68 m2, hướng Tây tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 68 m2 39,42 triệu/m2
      mở bán nhà 2 tầng TÔ HIỆU...(kiệt xe tải nhỏ vô tới nhà....)- DT 68m- Tây NamCông nắng sử dụng: - Tầng 1: sân để xe, p.khách, p.ăn + bếp + tiểu cảnh,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      bán nhanh hotel gần kề cầu Rồng, cầu sông Hàn thơ mộng - Chỉ còn 2x tỉ (hiếm có).DT: 182.5 mét vuông.Toạ lạc ngay trung tâm TP, vị trí ưa chuộng...
      Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 65 m2, hướng Bắc tại Đường Tiên Sơn - Hải Châu, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 65 m2 80,77 triệu/m2
      DT: 65 mét vuông (4m x 16m). Kết cấu nhà 3 tầng 3 mê gồm 4  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh, Full nôi thất.- Hướng Bắc, Đường 5m5, lề 3m.- Vị...
      Đường Tiên Sơn 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 126 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Sỹ Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 126 m2 57,15 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết đường Hồ Sỹ Tân, Q, Sơn Trà, TP Đà Nẵng.- Nhà 3 tầng. DT 126m2. Đường 7m5.- Nhà ở ngay vị trí đắc địa cách bờ sông Hàn...
      Đường Hồ Sỹ Tân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Đình Tri - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Chỉ 2,7 tỉ nhà 3 tầng Hòa Minh - Liên Chiểu.------- Kiệt oto thông nhiều đường.- Cách biển, chợ trần đình tri tầm 300m.- Nhà 3 p ngủ đầy đủ công...
      Đường Trần Đình Tri, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Đoàn Khuê - Ngũ Hành Sơn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      ngôi nhà 3 tầng đường 11.5m Đoàn Khuê - khu ĐT Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng.- đc thiết kế gồm 4 PN, 3 WC, phòng khách, phòng thờ, sân phơi, sân...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường Xuân Thiều 7 - Liên Chiểu, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      + Vị trí cực đẹp, sổ phân lô.+ Đường Xuân Thiều 7. Lề 3m.+ Xuân Thiều 7 nối từ Phan Đình Giót ra Nguyễn Tất Thành, cách biển 100m, 50 ra chợ Nam Ô.+ Gần...
      Đường Xuân Thiều 7, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường An Cư 7 - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, đường An Cư 7, P. Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng.- Vị trí ngay đối lưng công viên Hồ Nghinh, cách biển 500m bãi tắm Phước Mỹ, công viên biển...
      Đường An Cư 7, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 44 m2 81,82 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 3 tầng tâm huyết đường trải nhựa 6m 2 ô tô Nguyễn Hữu Thọ.Hộ khẩu Hải Châu, trung tâm thành phố thuận tiện.Vị trí: Gần sân...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 3 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Hiến - Ngũ Hành Sơn, giá 12 tỷ

      12 tỷ 180 m2 66,67 triệu/m2
      MT đường Hùng Vương giao Trần Phú: 70 mét vuông, nhà 5 tầng thu nhập 70 tr/ tháng.MT đường 3/2: 125 mét vuông, nhà 4 tầng thu nhập 40 tr/...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà đẹp đường Mỹ Đa Tây 6, ngay sông Hàn, thuộc khu Nam Việt Á GĐ 1- Nhà 3 tầng thiết kế hiện đại, nhà gồm 4 PN, 1 phòng thờ rộng thoáng nhìn...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà đẹp 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Kè - Liên Chiểu, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 120 m2 38,34 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT 120m2 Đồng Kè, Hòa Khánh - Liên Chiểu - Đà Nẵng.Vị trí: Ngay trước trung tâm khu phố chợ Hoà Khánh, kiệt thông thoáng ra Nguyễn Lương Bằng.DT...
      Đường Đồng Kè, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!