Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.034 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 375 m2, mặt tiền 15m tại Đường Khúc Hạo - Sơn Trà, giá 38 tỷ

      38 tỷ 375 m2 101,34 triệu/m2
      đỉnh cao đầu tư dòng tiền ổn định: + Chủ cần xử lý nợ bán ngay toà chung cư 6 tầng thiết kế hiện đại, không gian mở thoáng mát, nội thất luxury.+ DT:...
      Đường Khúc Hạo, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hóa Sơn 6 - Hải Châu, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Gấp - MT Hoá Sơn 6, Q. Hải Châu, nhà 2 tầng giá chỉ bằng nhà kiệt.Nằm tại MT đường chính trung tâm Hoà Cường, Hải Châu. cư dân an ninh, toàn cán bộ sinh...
      Đường Hóa Sơn 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kinh Dương Vương - Liên Chiểu, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần tiền xoay công việc nên tôi chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT đường lớn Kinh Dương Vương - Tp. Đà Nẵng.- DT: 90m2 (4.5x20m).- Hướng: hướng Tây Nam.-...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Sơn Trà, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 115 m2 68,7 triệu/m2
      Bán giá đất tặng ngôi nhà phố đường 20m5 gần đường Hồ Nghinh - trục đường huyết mạch khu Mân Thái - Sơn Trà - KV cư dân sầm uất - dt 115 mét vuông...
      Đường Trần Duy Chiến, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 85 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 7 tr

      7 triệu 85 m2 0,09 triệu/m2
      - Chủ cần tiền chuyển nhượng lại căn nhà đang ở, xây dựng năm 2021- Đường 15m Lề 5m, con đường KD buôn bán sầm uất. Khu vực dân trí cao, hàng xóm thân...

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Định cư Mỹ cần bán ngôi nhà đường 7m5 KĐT Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn.Đường 7m5 thông thẳng Khu Hòa Quý và Võ Chí Công kéo dài, cách Minh Mạng vài bước...
      Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 71 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 71 m2 67,61 triệu/m2
      bán nhanh nhà đất khu phố chợ Bắc Mỹ An ven biển Mỹ Khê tặng nhà cấp 4.DT: 70,1m2, đường 5,5m,2 PN - 1 khách 1 bếp 1 nhà vệ sinh.Là Lô kẹp cống...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Lương 16 - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      mở bán căn nhà 2 tầng xây tâm huyết, khu NTP Đông Nam hàng hiếm giá mềm.Vị trí: Thanh Lương 16, đường 7,5m lề 4m, KDC dân khí cao, quy hoạch đẹp.Công...
      Đường Thanh Lương 16, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Văn Dư - Ngũ Hành Sơn, giá 12 tỷ

      12 tỷ 150 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh trong Tết : Nhà 4 Tầng MT Trần Văn Dư P. Mỹ An Q. Ngũ Hành Sơn Đà Nẵng.+ Phố Trần Văn Dư nối thông từ Ngũ Hành Sơn qua Võ Nguyên...
      Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Cẩm Lệ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 210 m2
      1. DT 210 mét vuông, DT trong sổ 5x34=170 mét vuông, hướng Đông.2. MT số 586 Nguyễn Hữu Thọ, rộng 36m, trục chính của TP Đà Nẵng.3. Gồm 1 hầm +...
      586, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Xuân Hương - Ngũ Hành Sơn, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 90 m2 76,67 triệu/m2
      + Cách Biển đi bộ vài ph ngay Furama.+ Xây dựng 3 tầng kiên cố: Gồm Phòng khách, 4 PN, phòng khách, sân thượng phơi đồ thoải mái.+ Nhà nằm ngay góc ngã 3...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Bá - Ngũ Hành Sơn, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 60 m2 100,84 triệu/m2
      Thông tin:- Nhà 3 tầng vừa xây, thiết kế hiện đại đi ra biển Mỹ Khê vài ph. chính chủ xây để ở nhưng có việc đột xuất cần chuyển công tác đi thành phố Hà...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 87 m2 tại Đường Đồng Kè - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 87 m2 33,91 triệu/m2
      1/ Vị trí - Đối diện chợ Hòa Khánh Bắc, có thể đi từ đường Đồng Kè hoặc từ đường Âu Cơ đi vào.2/ Mô tả chi tiết - DT đất 87.4 mét vuông ( Ngang...
      Đường Đồng Kè, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hải Châu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 75 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng ngay MT đường Nguyễn Văn Thủ, P Thuận Phước, Q. Hải Châu. Đà Nẵng.Vị trí: Đối diện view công viên và gần đường 3/2. Gần trường học và chợ...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Thuận Phước,Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 9 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Thế Chấp - Sơn Trà, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      Cần bán KS mới view gần biển.Đã hoàn công đầy đủ, phòng cháy chữa cháy chuẩn chỉnh.Dt: 5x 24,7 = 123,5m2 hướng đông.Công năng:- 1 hầm + 8 tầng + 1 tầng...
      Đường Đỗ Thế Chấp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      bán ngay! Giá đất 3 tỉ mà nhà vừa xây 2 tầng bán giá 3,8 tỉ thỏa thuận.Vị trí: Thuộc dự án Nam Hoà Xuân. Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn. Cách đường chính Nguyễn...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thùy Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Phường Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ NẠI HIÊN ĐÔNG- NHÀ MỚI 4 TẦNG XÂY DỰNG NĂM 2020- CÓ THỂ VỪA Ở VỪA LÀM VĂN PHÒNG CÔNG TYNhà xây dựng 4 tầng, vừa mới đc xây dựng năm 2020, thiết...
      Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 60 m2 44,84 triệu/m2
      Chính bán nhà kiệt ô tô Tô Hiệu- Nhà 2 Tầng ( 2 Mê ) - Kiệt 192 Tô Hiệu - Hoà Minh - Kiệt Xe Tải Rộng 3m - Gần các đường Lớn như Hoàng Thị Loan & Nam...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!