Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất 86 m2 tại Đường Lê Thiệt - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 86 m2 92,91 triệu/m2
      Bán đất GÓC 2MT đường Lê Thiệt & Hòa Minh 2 - Vị trí đẹp sát biển-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 86 mét vuông (5,5x16)m -Đường: 5,5m. Vỉa hè 3m-Vị...
      Đường Lê Thiệt, Hòa Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 51 m2 tại An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 51 m2 104,91 triệu/m2
      Bán đất 2MT KD đường Nguyễn Phước Nguyên-An Khê, TP Đà Nẵng.-DT : 51m² Đất MT và kẹp kiệt bên hông không khác gì lô góc - vị trí KD-Đường rộng 7,5m, lề -Vị...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, An Khê

      Bán gấp miếng đất 188 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 188 m2 50,48 triệu/m2
      Bán đất đường Phan Văn Thuật - View công viên - ven biển- Liên Chiểu, Đà Nẵng- Đường 7,5m thông thoáng- DT đấ 187,5 mét vuông ngang 7.5m- Đất xây căn...
      Đường Phan Văn Thuật, Hòa Khánh Bắc

      Bán lô đất nền 188 m2 tại Đường Phan Văn Thuật - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 188 m2 50,48 triệu/m2
      Bán đất đường Phan Văn Thuật - View công viên - ven biển- Liên Chiểu, Đà Nẵng- Đường 7,5m thông thoáng- DT đấ 187,5m² ngang 7.5m- Đất xây chung cư, căn ...
      Đường Phan Văn Thuật, Hòa Khánh Bắc

      Bán lô đất 86 m2 tại Đường Lê Thiệt - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 86 m2 92,91 triệu/m2
      Bán đất GÓC 2MT đường Lê Thiệt & Hòa Minh 2 - Vị trí đẹp ven biển-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT: 86 mét vuông (5,5x16)m -Đường: 5,5m. Vỉa hè 3m-Vị...
      Đường Lê Thiệt, Hòa Minh

      Cần bán căn chung cư 55,900001525878906 m2, giá 3,3 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 55,91 m2 59,04 triệu/m2
      💥💥💥 chào bán TRONG THÁNG 01/2026 💥💥💥Mua đợt đầu hưởng ưu đãi lớn:+ CK đặt: 100tr+ CK TT: lên đến 12%+ CK mua sỉ: 1%+ CK chào bán: công bố tại lễ...
      Khu đô thị Phú Mỹ An, Đường Đào Duy Tùng, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 117 m2 tại Đường Chơn Tâm 5 - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 117 m2 55,39 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường CHƠN TÂM 5 - Gần đại học SƯ PHẠM-P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng-DT đất: 117  mét vuông-Đường 5,5m - Lề 3m-Công năng: gồm...
      Đường Chơn Tâm 5, Hòa Minh

      Chuyển nhượng miếng đất 100 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 100 m2 42,8 triệu/m2
      Bán đất đường Xuân Thiều 14 - sát biển - DT 100 mét vuông- Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT: 100 mét vuông (5x20)m kẹp cống bên hông xây...
      Đường Xuân Thiều 14, Hòa Hiệp Nam

      Sở hữu nhà mặt tiền 80 m2 tại Phường An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 80 m2 80,63 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê đường nhánh Xuân Đán 3 - đối lưng Nguyễn Tất Thành-Thanh Khê - Đà Nẵng-DT: 80 mét vuông, Ngang 7m -GỒM Nhà 3 tầng 3mê gồm...
      Đường Xuân Đán 3, An Khê

      Bán lô đất 100 m2 tại Đường Xuân Thiều 14 - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 100 m2 42,8 triệu/m2
      Bán đất đường Xuân Thiều 14 - ven biển - DT 100m²- Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT: 100m² (5x20)m kẹp cống bên hông xây nhà thoáng mát- Đường 5,5m,...
      Đường Xuân Thiều 14, Hòa Hiệp Nam

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Đường Xuân Thiều 14 - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 100 m2 42,8 triệu/m2
      Bán đất đường Xuân Thiều 14 - ven biển - DT 100 mét vuông- Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT: 100 mét vuông (5x20)m kẹp cống bên hông xây...
      Đường Xuân Thiều 14, Hòa Hiệp Nam

      Cần bán mảnh đất 100 m2 tại Đường Xuân Thiều 14 - Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 100 m2 42,8 triệu/m2
      Bán đất đường Xuân Thiều 14 - sát biển - DT 100m²- Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng- DT: 100m² (5x20)m kẹp cống bên hông xây nhà thoáng mát- Đường 5,5m,...
      Đường Xuân Thiều 14, Hòa Hiệp Nam

      Cần bán căn nhà mặt phố 117 m2 tại Đường Chơn Tâm 5 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 117 m2 55,39 triệu/m2
      Đường Chơn Tâm 5, Hòa Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 100 m2 42,8 triệu/m2
      Đường Xuân Thiều 14, Hòa Hiệp Nam

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 80 m2 tại Phường An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 80 m2 80,63 triệu/m2
      Đường Xuân Đán 3, An Khê

      Bán lô đất sổ riêng 188 m2 tại Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 188 m2 50,48 triệu/m2
      Bán đất đường Phan Văn Thuật - View công viên - ven biển- Liên Chiểu, Đà Nẵng- Đường 7,5m thông thoáng- DT đấ 187,5m² ngang 7.5m- Đất xây căn hộ chung ...
      Đường Phan Văn Thuật, Hòa Khánh Bắc

      Bán nhanh căn hộ 46 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 46 m2 82,61 triệu/m2
      chung cư cao cấp sở hữu lâu dài, nằm trong tổ hợp cao tầng Capital Square, MT đường Nguyễn Công Trứ - Đà Nẵng. Căn 1 phòng ngủ với DT 46 mét ...
      Đường Trần Hưng Đạo giao Nguyễn Công Trứ, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà riêng 84 m2 tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 84 m2 102,39 triệu/m2
      NHÀ LÔ GÓC BÌNH HÒA 2 -  84 mét vuông, 3 TẦNG – NGANG 6,2M – KD – GIÁ 8.6 tỉThông tin nhà• Lô góc đường Bình Hòa 2• DT 84 mét vuông, ngang...
      Đường Bình Hòa 2, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!