Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán Nhà 3 tầng đường Tùng Thiện Vương, khu Nam Việt Á Công năng gồm : 4
Giá: 10,5 Tỷ
Diện tích: 285 m2
Giá/m2: 36,84 Triệu/m2
1055056
Mua bán
trần đình hải
Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
2,632 tỷ
53 m2
Đường Hoàng Minh Thắng, Khu đô thị FPT City, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
2,53 tỷ
48 m2
Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
3,85 tỷ
68 m2
1,65 tỷ
35 m2