Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 89 m2 , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Hiếm! Bán lô Phạm Tuấn Tài thông sông, Nam Việt Á GĐ 1.Vị trí thuộc cung đường đẹp nhất khu.- DT: 5x17.8 = CN 89m2.- Đường 7m5 lề 4m thông ra sông.Phù hợp ở...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,23 triệu/m2
      Vị trí đắc địa - Tiềm năng sinh lời không giới hạn!Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư đáng giá tại Đà Nẵng? Đừng bỏ lỡ miếng đất rộng 180 mét vuông...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 565 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Khương - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 565 m2 5,58 triệu/m2
      "Chủ bể nợ cần bán nhanh".+ DT trên sổ 565 mét vuông.+ Ngay mặt đường liên xã DH8 đi vào 20m.+ Cách đại lộ phía tây 100m.+ Tiện ích xung quanh đầy...
      Đường DH8, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 99 m2 31,32 triệu/m2
      Hàng hiếm bán nền đất duy nhất đường 7m5 Hòa Nam 5 gần bến xe trung tâm, trường CĐ công nghệ y dược, đối diện sân bóng Hòa Mỹ. Khu vực cực kỳ đông đúc...
      Đường Hòa Nam 5, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 144 m2 22,23 triệu/m2
      DT: 144m2 (6mx24m).giá: 3.2 tỉ gần kênh.liên lạc: 0905 889 *** Ms Hà.

      Bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nền đất siêu đẹp đường Huỳnh Văn Gấm - Đảo vip Đông Bắc - Sát đường 29/3.- nền đất nằm trên trục đường Thông dài thoáng mát nhất khu...
      Đường Huỳnh Văn Gấm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất dự án 127 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 127 m2 28,35 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay khu phố đi bộ ẩm thực Nam Ô, cách biển 50m đi bộ, gần trường học và chợ Nam Ô vài bước chân.DT: 127 mét vuông, Đông Bắc.
      Đường Trần Bích San, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,94 tỷ

      3.94 tỷ 105 m2 37,51 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Đăng, khu A2 Phương Trang, ven biển Nguyễn Tất Thành, giá rẻ T7/2023.- Số lô: A2 - (Từ lô 37 đến 55).- DT: 5x21m (105m2).- Hướng: hướng ...
      Đường Trần Đăng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Phú Mỹ An, 130 m2, mặt tiền 5m , giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 130 m2 31,93 triệu/m2
      Bán 130 mét vuông, 5x26m hướng Tây đường Trần Quốc Vượng.Trục thông qua KĐT FPT.Trục này KD khá thuận.Gần cụm căn hộ FPT Plaza gần sông sát biển.giá...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Trần Quốc Vượng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Lô Mai Chí Thọ đường 10m5, Đông Nam, B1.118 lô 1x.Giá 4 tỉx (x nhỏ).Lô ngã ba rất thuận lợi, lợi thế cho khách nào muốn KD buôn bán. Thích hợp xây chung ...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán đất đường Cồn Dầu 19, Hòa Xuân, Đà Nẵng.- nền đất nằm song song đường lớn Lê Quảng Chí, giá cực rẻ thị trường.- Giao nhau với đường thông Vũ Xuân...
      Đường Cồn Dầu 19, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Cồn Dầu 12 - Địa điểm hoàn hảo cho cuộc sống và đầu tư!Đường Cồn Dầu 12, một vị trí đắc địa tại Đà Nẵng, miếng đất này đang chờ đón...
      Đường Cồn Dầu 12, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 155 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 155 m2 28,39 triệu/m2
      Lô góc ngay KV công viên Văn Tiến Dũng, gần trường cấp 1 Trần Đại Nghĩa, khu vực đông đúc, sầm uất nhất đường Văn Tiến Dũng.View công viên cực kỳ mát mẻ,...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lý Thường Kiệt - Hải Châu, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 30 m2 145 triệu/m2
      Bán nhà 03 đường Lý Thường Kiệt, P. Thạch Thang, Q. Hải Châu. DT 30  mét vuông (3,3x9), sát sông, hướng bắc. Giá 4,35 tỉ tlhotline: 0911 437 *** cc
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 2 tầng ngay trung tâm Q. Liên Chiểu.- Nhà 1 tầng lửng, mê đúc kiên cố. Thiết kế đẹp.- Đường 5,5m - vỉa hè 3m. DT đất 75m2 ( 5...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 80 m2 54,38 triệu/m2
      MT đường 10m, xung quanh nhà là Siêu thị Mê-trô, Trung tâm Hội chợ Triển lãm của TP, cách đó 300m là Công viên Thanh Niên, 250m đến bờ sông Hàn, đi qua Hòa...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Quỳnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhà 2.5 tầng MT đường Vũ Quỳnh, Thanh Khê Đà Nẵng.Khu KD sầm uất, cư dân đông đúc, đi bộ ra biển 1p. KDC dân trí cao, thích hợp ở hoặc KD buôn...
      Đường Vũ Quỳnh, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Phước Nguyên - Thanh Khê, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 85 m2 54,12 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà MT Nguyễn Phước Nguyên, An Khê, Q. Thanh Khê.- DT 5x17m 85m nhà 2 tầng, sân thượng, có 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.