Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Nam cầu Nguyễn Tri Phương, 100 m2 , giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 100 m2 35,71 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT đường Cồn Dầu 18, khu Hoà Xuân mở rộng.- Dt: 100 m2 (5*20m).Tây Bắc.- nền đất sạch đẹp, view công viên, trường học.Gần sông, gần cầu...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Cồn Dầu 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án Khu đô thị Phú Mỹ An, 112 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 112 m2 27,24 triệu/m2
      giá mềm cần bán.Đường Vũ Văn Cẩn đường 7m5 KĐT Phú Mỹ An.106 mét vuông hướng Tây 2,9 tỉ.112 mét vuông hướng Đông 3,05 tỉ.gọi ngay Ngôn 0977...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Vũ Văn Cẩn, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Bán đất đường 7m5 sát sông - Nam Việt Á GĐ1.- Vị trí: Đường Giang Châu 1.- Đường 7m5 lề 4m.- Đông Bắc.- Vị trí, cách sông 150m, gần Nguyễn Quốc Trị, nhà...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Đà Nẵng Pearl (Phú Mỹ An), 106 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 106 m2 30,19 triệu/m2
      KĐT Phú Mỹ An, Đà Nẵng Pearl đất biển phía Nam Đà Nẵng cần bán.106m2 đường Vũ Văn Cẩn 7m5 gần sông bán, giá 3,200 tỉ.112m đường Vũ Văn Cẩn 7m5 hướng Đông,...
      Dự án Đà Nẵng Pearl, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 122 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 122 m2 25,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà 2 tầng vừa xây đường Võ Duy Dương - view hồ Bàu Tràm thoáng mát.Vị trí đẹp kề lô góc, thích hợp đầu tư, buôn bán KD.Đường Võ...
      Đường Võ Duy Dương, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 118 m2 33,9 triệu/m2
      Chào bán gấp 1 lô duy nhất đường Dương Lâm Q. Sơn Trà - Đà Nẵng.- Vị trí song song với đường Trần Hưng Đạo ngay bến du thuyền và khán đài xem pháo hoa quốc...
      Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 86 m2, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Chủ hạ giá cắt lỗ đất 2 MT kiệt ô tô 5m ngay biển Thọ Quang.Giá: 3,3 tỉ.Kiệt ra đường Nguyễn Phan Vinh - Thọ Quang - Sơn Trà.DT: 85,8m2.- mảnh đất vuông ...
      Đường Nguyễn Phan Vinh, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cấn bán Sơn Thuỷ Đông 2 hướng nam rẻ càn bán giá siêu mềm 7 m5.DT 90  mét vuông 4,5x20m..., hướng Nam kề góc giá 3,9 tỉ.Gặp chủ tl 0901...
      Đường Sơn Thủy Đông 2, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 144 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 144 m2 21,53 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn NH cần bán nhanh lô 144m2 sạch đẹp giá cực rẻ thị trườngHướng đất: BắcĐường trước nhà 7m5đối diện là căn biệt thự 3 MTgần kênh sinh tháigiá...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cập nhập sp Hoà Xuân 30/5 ( Ghi nhận giảm 800-1 tỉ/ lô)B1.46 Hoàng Hiệp giá 3300 TBB1.54 Thanh Lương 15 giá 3250 ĐNB1.43 Thanh Lương 18 giá 3300 TBB1.138...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Thanh Hóa - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Đất đường 10,5m Thanh Hoá - Hoà Xuân, Cẩm Lệ.- Đường 10,5m, vỉa hè mỗi bên 5m.- Đường dài thông, kết nối Đinh Gia Trinh và cụm sân vận động Hoà Xuân.- Vị...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất dự án 122 m2 tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 122 m2 36,89 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT 122 mét vuông Xuân Thiều 8- Q. Liên Chiểu- Tp Đà NẵngCách Biển 200m thông thẳng ra biển. Đường nhựa 5m5 Giá Đầu Tư : Chỉ 4,5 tỉ giá...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Hiến Lê - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐƯỜNG NGUYỄN HIẾN LÊ , hướng Tây Bắc , P. HÒA XUÂN - vị trí tòa căn hộ : B1.69 khu Hòa Xuân Mở Rộng - hướng : hướng Tây Bắc - DT : 100...
      Đường Nguyễn Hiến Lê, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2, mặt tiền 5m , giá 3 tỷ

      3 tỷ 125 m2 24 triệu/m2
      Bán đất dự án Golden Hills City, lô B2 - 31/37 DT 125 mét vuông.Dự án Golden Hills City với quy mô siêu khủng lên đến 400 ha, dựa trên số vốn đầu tư...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất MT đường 7m5 Bùi Giáng sạch đẹp.DT: 89,9 mét vuông (ngang 5m).Hướng: hướng Đông Bắc.KDC đông đúc, gần trường học,
      Đường Bùi Giáng, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 73 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      1. Cần bán miếng đất kiệt oto Châu Thị Vĩnh Tế, Mỹ An, Ngũ Hành Sơn.- DT 73m2 (5m x 12.5m) vuông vức.- Hướng: hướng Tây Bắc, kiệt oto 4m, thông Tôn Thất...
      Đường Châu Thị Vĩnh Tế, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Bích Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị Kim Long City, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      bán nhanh mảnh đất Phương Trang - Khu E14 Kim Long - Liên Chiểu - đà nẵng Đường 7m5 - Wieu Kênh Thông Hoàng Thị Loan DT : 100 m2 ngang 5mĐông Nam...
      Dự án Kim Long Nam City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán nền đất đường Thanh Lương 18, Hòa Xuân.- Vị trí nền đất: P. Hòa Xuân, Cẩm Lệ Đà Nẵng.- block căn hộ: B1.96 lô hướng Đông Nam giá...
      Đường Thanh Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.