Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      Chỉ với 3.5 tỉ sở hữu cuộc sống mới:Sở hữu BĐS vĩnh viễn, không phải chịu bất kỳ loại thuế BĐS nào và sử dụng hàng hoá miễn thuế 100 phần trăm.Có đc...
      Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,94 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.94 tỷ 82 m2 48 triệu/m2
      Mua ngay căn hộ chung cư cao cấp hot nhất TP. Đà Nẵng view trực diện bãi biển đẹp nhất hành tinh giá chỉ 48 tr/ mét vuông.Với vị trí trung tâm hiếm...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Pkd Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ La Paz Tower, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Hải Châu

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư La Paz Tower Nguyễn Chí Thanh - Đà Nẵng.Quy mô: 16 tầng.Tiện ích: Cách các tiện ích Trường học, Sông Hàn, BV chưa đầy 3 ph.Bán...
      Dự án La Paz Tower, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thủy Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 144 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 144 m2 24,31 triệu/m2
      Bán lô 144 mét vuông đô thị FPT Đà Nẵng hướng Nam view công viên giá 3,5 tỉ.- DT 144 mét vuông (6m*24m).- Hướng Nam.- View công viên trung tâm...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất 270 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 270 m2 11,49 triệu/m2
      mở bán 3 lô căn biệt thự giá siêu mềm ngay FPT cityDT 279m2 ngang 12 giá 3,35 tỉDT 250m2 ngang 10 giá 3,2x tỉDT 270m2 ngang 12 giá 3,1 tỉbìa đỏ chính...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      - DT 5*20m, Đông Bắc đường 6m. - Ngay Trung Tâm hành chính Q. Liên chiểu, gần BV Ung Bướu Đà Nẵng. - ven biển Nguyễn Tất Thành. - Thông với Hoàng Thị...
      Đường Phú Xuân 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giáp Hải - Sơn Trà, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Giáp Hải, P Nại Hiên Đông, Q Sơn Trà.- DT 75 mét vuông (5x 15m).- Đường 5m5, vỉa hè 3m.- Tây Nam.- Vị trí đắc địa, nằm sát...
      Đường Giáp Hải, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 83 m2, hướng Đông, giá 3,6 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 83 m2 43,38 triệu/m2
      ngôi nhà mơ ước view trực diện biển Mỹ Khê ngay trung tâm Đà Nẵng.An cư xứng đáng cùng tiềm năng sinh lời vô hạn.The Sang Residence ngay tuyến đường du...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông, giá 3,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      5 SUẤT NGOẠI GIAO chung cư CAO CẤP sát biển MỸ KHÊ - ĐÀ NẴNG. CK GIẢM GIÁ 24 phần trăm (~1,2tỉ) - SHR LÂU DÀI * Vị trí VÀNG - Nằm trực diện biển Mỹ...
      Dự án The Sang Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,92 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.92 tỷ 80 m2 49 triệu/m2
      * Vị trí: Trực diện biển Mỹ Khê - biển đẹp nhất tại Đà Nẵng - sát bên cạnh khu Furama Resort (Đường Phạm Kiệt, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng).* Tình trạng:+ căn hộ...

      Sở hữu ngay căn biệt thự 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Lí do tại vì sao phải đầu tư ngay sp nhà phố thương mại Lakeside Palace tại thời điểm này?- Giá vật liệu xây dựng thời điểm này đang tăng rất cao đến hơn...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Summit, 1 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Sơn Trà

      3.1 tỷ 96 m2 32,3 triệu/m2
      block căn hộ căn hộ CAO CẤP SƠN TRÀ OCEAN VIEW TỰA SƠN NGHINH THỦY Vị trí chung cư Sở hữu 4 MT thông thoáng : Hướng Đông tầm nhìn biển mỹ khuê và bán...
      The Summit, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hòa Minh 3 - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG HOÀ MINH3 THUỘC P. HOÀ MInh Q. LIÊN CHIỂU.Vị trí:ngay gần biển Nguyễn Tất Thành(Trung tâm Q. liên chiểu)-Gần trường cấp 1-gần chợ hải sản-gần...
      Đường Hòa Minh 3, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 76 m2, giá 4,29 tỷ tại Đường Hà Huy Tập - Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng

      4.29 tỷ 76 m2 56,45 triệu/m2
      Bán căn villa 3 tầng kiệt Hà Huy Tập - có hồ bơi, bãi đỗ xe oto,...Nhà gồm: 1 sân rộng 20m - 1 hồ bơi - Phòng khách bếp rộng rãi, 3p ngủ, 4 toilet khép...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lakeside Palace, giá 4,1 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      4.1 tỷ 125 m2 32,8 triệu/m2
      + Nhà cực đẹp thuộc khu đô thị lớn Lakeside.+ Vỉa hè 5m, đường rộng 15m.+ Khu vực đang dần đông đúc, cách đường 5 Mê Linh chưa đầy 50m.+ Nhà thiết kế đẹp,...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Monarchy Đà Nẵng, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Cần bán cán góc 2 MT Monarchy giá 4 tỉ 3 phòng ngủ 100m2 view cầu rồngCHO THUÊ CĂN 3 phòng ngủ TẦNG TRUNG MONARCHY B SƠN...
      Dự án The Monarchy, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Sơn Trà

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2  phòng ngủ đầy đủ tiện ích khách dễ dàng khai thác cho thuê, tỉ lệ khai thác full liên tục và luôn đa số khách ở đây là các...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 2 phòng ngủ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán chung cư biển Altara Đà Nẵng chung cư Four Point Chuẩn 5.120 Võ Nguyên Giáp - Phước Mỹ - ĐN.- DT: 80m2.- Gồm: 2 phòng ngủ và 2 toilet, 1...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Đà Nẵng là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Đà Nẵng. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.