Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.842 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà phố 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cao - Thanh Khê Đông - Thanh Khê, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      căn nhà phố đường 5.5 chỉ 3,5 tỉ 200m tới biển trục chính đi thẳng vào tượng đài mẹ nhu KDC đông đúc KD đỉnh cao.+ nhà c4, xác định bán đất tặng nhà, nhà...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2 tại Đường Trần Quý Khoách - Liên Chiểu, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      bán ngay nhà 3 tầng thiết kế đẹp đường Trần Quý Khoách, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng, nhà đẹp vô ở ngay, công năng đầy đủNhà nằm ngay trung tâm Q. Liên...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 94 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay 1 lô Võ An Ninh gần NH Agribank và Trần Lê.Đường 10m5 vỉa hè 5m, Tây Nam.DT: 94m2, ngang 5m.Khu KD buôn bán sầm uất.Đương 10m5, vỉa hè...
      Đường Võ An Ninh, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Vị trí miếng đất nằm ngay cổng trường Đại học FPT Đà Nẵng nên cực kỳ thuận lợi cho KD buôn bán hoặc cho thuê.Bên hông nhà có vệt cây xanh 4m.DT: 102m2...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Bán đất đường K20 - đường 10.5m khu Nam Việt Á - Giá chỉ 3. X tỉ.- DT: 5 x 20 = 100 mét vuông.- Đường 10m5 lề 5m.- Vị trí: Khu vực nhà cửa đông đúc,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      PHỐ TÂY" - ĐÒN BẨY GIÚP ĐÀ NẴNG TRỞ THÀNH TP QUỐC TẾ"Sôi động - Sầm uất - Không ngủ là những tính từ chân thực nhất để miêu tả không khí tại những khu phố...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- DT: 80m2.- chung cư 2 PN - 2 vệ sinh - 2 logia hướng biển và sông Hàn.- Là chung cư đẹp nhất dự án với tầm view trực diện biển Mỹ...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng

      4.1 tỷ 73 m2 56,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Four Points (Alphanam Luxury Apartment) đường Võ Nguyên Giáp - Q. sơn Trà - TP Đà Nẵng. căn hộ chung cư rộng 73m2, thiết...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 59 m2 61,02 triệu/m2
      Vị trí: Kim cương, đắc địa ở Đà Nẵng.- 3 MT trục đường chính Đỗ Thế Chấp, Võ Nguyên Giáp, Trần Hữu Tước, ngay con đường tỉ đô Võ Nguyên Giáp kết nối hai TP...

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông, giá 5 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Tổng quan Filmore Đà Nẵng:- Vị trí 3 MT đường Bạch Đằng - Bình Minh 5 - Trần Văn Trứ, Q. Hải Châu, Đà Nẵng. Cạnh cầu Rồng và công viên Apec, view trực diện...
      Dự án The Filmore Da Nang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Dự án The Muse, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      Cơ hội có 1 không 2 cho KH và NĐT chung cư trực diện biển trong đầu năm 2023.Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà...

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 2 phòng ngủ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư Luxury Alphanam Apartment, Đà Nẵng, số 120 Võ Nguyên Giáp dọc biển.- chung cư rộng 75m2, Đông Nam, thiết kế gồm có 1 phòng khách, 1 khu ...
      Alphanam Luxury Apartment, số 120, Đường Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hiyori, đường Võ Văn Kiệt, tầng 9- căn hộ chung cư mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng. - DT 61m2, 2 phòng ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 130 m2 32,7 triệu/m2
      DT CH: 129 mét vuông Đông Nam, ngay trung tâm TP thuộc Q. hải châuchung cư đc đầu tư nội thất xịn xò, đồ trang trí, tủ rượu,Phòng khách sang...
      Dự án Đà Nẵng Plaza, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn 106 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.91 tỷ 106 m2 46,23 triệu/m2
      chung cư cao cấp duy nhất sát biển Mỹ Khê - Ngũ Hành Sơn đc sở hữu lâu dài - sổ hồng riêng từng căn+ DT sàn: 105,5m. Rộng rãi thoải mái, thông thoáng và...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 5* view biển Mỹ Khê - Đà Nẵng.- pháp lí sở hữu lâu dài.- nội thất luxury nhất trên thị trường căn hộ chung cư tại Đà Nẵng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      chung cư cao cấp duy nhất sát biển Mỹ Khê - Ngũ Hành Sơn đc sở hữu lâu dài - sổ hồng riêng từng căn.+ DT sàn: 82,5m2. Rộng rãi thoải mái, thông thoáng...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Đà Nẵng được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Đà Nẵng ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Đà Nẵng giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Đà Nẵng phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Đà Nẵng, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá