Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Định giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 26 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Định giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 800 triệu tại Đường Ỷ Lan - Quy Nhơn - Bình Định

      800 triệu 30 m2 26,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Merryhome - Merryland Quy Nhơn - một bước chạm biển - chạm tới thật dễ dàng.chủ đầu tư dự án Marina District - MerryLand Quy Nhơn là...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 56 m2 tại Xã Phước Thuận - Tuy Phước - Bình Định, giá 550 triệu

      550 triệu 56 m2 9,83 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đất thổ cư xã Phước Thuận huyện Tuy Phước.Vị trí ngay bên trục đường phía tây Đầm Thị Nại kết nối TP Quy Nhơn đi Cát Tiến.DT...
      Xã Phước Thuận, Tuy Phước, Bình Định

      Bán nhanh đất nền dự án 1000 m2 tại Cát Hanh - Phù Cát - Bình Định, giá 650 triệu

      650 triệu 1000 m2 0,65 triệu/m2
      Bán đất Cát Hanh, phù Cát.DT gần 1000m2 Có 200tc.- Ngay cư dân, gần ruộng, Đường ô tô tới.- Thích hợp làm Nhà vườn, nghỉ dưỡng.- Đầu tư phân lô tách...
      Đường Tỉnh lộ 639, Xã Cát Hanh, Phù Cát, Bình Định
      N
      Hỗ Trợ Đăng Tin_ Lan Nhi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 180 m2, mặt tiền 8m tại Xã Cát Thành - Phù Cát - Bình Định, giá 568 tr

      568 triệu 180 m2 3,16 triệu/m2
      Một lời đất 180 mét vuông toàn bộ thổ cư, gần mọi tiện ích, cách UB xã Cát Thành 500m, cách đường nhựa 300m, đối diện trường Trung học cơ sở Cát...
      Xã Cát Thành, Phù Cát, Bình Định
      S
      Ngân Hàng Thanh Lý Tài Sản Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền Quần thể du lịch nghỉ dưỡng FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort, 108 m2

      725 triệu 108 m2 6,72 triệu/m2
      Do kẹt tiền trả lãi NH nên muốn bán ngay nền đất nền sở hữu lâu dài. Giá chỉ bằng 50 phần trăm giá HĐ. Quý anh/chị quan tâm liên hệ ngay em ạ.
      Dự án FLC Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Nhơn Tân - An Nhơn - Bình Định, giá 570 triệu

      570 triệu 150 m2 3,8 triệu/m2
      Do nợ NH nên cần ra gấplô đất đẹp của TX An Nhơn - Bình Định.Dự kiến An Nhơn sẽ lên TPĐường mở rộng lên 14m. Phía ngoài đang làm.DT 150m²(6x25) full thổ...
      Xã Nhơn Tân, An Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Xã Tam Quan Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Grand Navience City giữ trọn tinh hoa trời biển Tam Quan Bắc, kết hợp phong cách thiết kế tân cổ điển đậm nét kiến trúc Châu Âu. dân cư đc sống & mở ra...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định

      Bán gấp đất 68 m2 tại Đường Tỉnh lộ 639 - Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định, giá 750 tr

      750 triệu 68 m2 11,03 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất ở xã Cát Tiến ven biển, gần chợ giá 750 tr.
      Đường Tỉnh lộ 639, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Mua bán nhà đất Bình Định giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Định được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Định ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Định giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Định phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Định, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho nhà đất tại Bình Định là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Định. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.