Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Định giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 168 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Định giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán gấp đất nền 87,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 87,5 m2 32,35 triệu/m2
      mảnh đất sở hữu DT 87.5 mét vuông (ngang 5m), vị trí đối diện kênh thoát lũ cực kỳ thoáng mát và phong thủy tốt. KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện,...
      Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
      Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, P. an nhơn đông gia lai (mới)đc cũ Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125 mét vuông, giá 2,9...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Bán gấp lô đất sổ riêng 125 m2, hướng Đông-Nam tại An Nhơn - Bình Định, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 125 m2 22,4 triệu/m2
       Bán đất nền tại khu đô thị Cẩm Văn, Đường QL 1A, P. Nhơn Hưng, An Nhơn, Bình Định, với DT 125m2, giá 2,9 tỉ.+ MT 5m, đường vào 22.5m, dễ dàng tiếp...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2 tại Phường Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 125 m2 23,2 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Cẩm Văn  An Nhơn, Bình Định  MT đường Lê Lai - QL 1A P. an nhơn đông gia lai (mới)Vị trí đắc địa: Lô ĐƠ - 3 - 43,...
      Phường Nhơn Hưng, thuộc thị xã An Nhơn, T. Bình Định

      Cần bán ngay nhà lk 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Nhơn Hưng - An Nhơn - Bình Định

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      🚨 giá cực rẻ TRUNG TÂM AN NHƠN – ĐẤT NỀN, liên kế, căn biệt thự CHỈ TỪ 2,X tỉ 🚨Bạn đang tìm:👉 ĐẤT TRUNG TÂM – giá tốt👉 VỪA Ở – VỪA ĐẦU TƯ – VỪA...
      Đường Trần Phú, Phường Nhơn Hưng, Thị Xã An Nhơn, Tỉnh Bình Định

      Cần bán nhanh căn chung cư 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Lê Duẩn - Quy Nhơn - Bình Định

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      📍 VỊ TRÍ KIM CƯƠNG – TRUNG TÂM MỌI GIÁ TRỊTọa lạc 3 MT đắt giá: Lê Duẩn – Vũ Bảo – Nguyễn TưChỉ 2 ph đi bộ ra biển & quảng trường trung tâm View...
      Phường Lý Thường Kiệt, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định

      Cần bán lô đất nền 83 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 83 m2 26,51 triệu/m2
      ĐỊA THẾ sinh Phúc - PHÚ QUÝ sinh Tài.========================QUY NHƠN ICONIC- Vị trí: MT QL 19 - DT: 80 mét vuông - 216 mét vuông- Giá: từ 2,2...
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán đất nền 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU BĐS CÓ 1 0 2:🍀 QUY MÔ DỰ ÁN:- Quy mô: 43 ha- Loại hình sp: Đất nền , nhà phố thương mại và căn biệt thự.- Vị trí: MT QL 19, view sông Hà...
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng căn hộ 46 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Lê Duẩn - Lý Thường Kiệt - Quy Nhơn - Bình Định

      2.1 tỷ 46 m2 45,66 triệu/m2
      𝐐𝐔𝐘̃ 𝐂𝐀̆𝐍 1𝐏𝐍 Đ𝐄̣𝐏𝐍𝐇𝐀̂́𝐓 𝐓𝐇𝐄 𝐒𝐀𝐈𝐋𝐈𝐍𝐆𝐐𝐔𝐘𝐍𝐇𝐎̛𝐍 Đ𝐀𝐍𝐆 Đ𝐔̛𝐎̛̣𝐂𝐌𝐎̛̉ 𝐁𝐀́𝐍:𝐓𝐡𝐨̂𝐧𝐠𝐭𝐢𝐧𝐜𝐚̆𝐧 𝐡𝐨̣̂:Căn 1𝐏𝐍 -...
      Đường Lê Duẩn, Phường Lý Thường Kiệt, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2 tại Xã Phước Thuận - Tuy Phước - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      🌟 QUY NHƠN ICONIC – TÂM ĐIỂM ĐẦU TƯ TẠI GIA LAI (mới) 2025 🌟📍 Vị trí: Ven sông Hà Thanh – Ngay MT QL19• Chỉ 10 ph đến trung tâm hành chính TP Quy Nhơn•...
      Đường Quốc Lộ 19, Xã Phước Thuận, Huyện Tuy Phước, Bình Định

      Sở hữu ngay nhà chung cư 65 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Quy Nhơn - Bình Định

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Mua bán Vận hành - Cho thuê tất cả các dự án căn hộ chung cư Quy Nhơn: Simona Heights - Altara Residence - Phú Tài Residence - TMS Quy Nhơn - The Saling...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Hải Cảng, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      ĐỊA THẾ sinh Phúc - PHÚ QUÝ sinh Tài.========================QUY NHƠN ICONIC- Vị trí: MT QL 19 - DT: 80m² - 216m² - Giá: từ 2,1 tỉ- Tiện ích: Vip nhất Quy...
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      ĐỊA THẾ sinh Phúc - PHÚ QUÝ sinh Tài.========================QUY NHƠN ICONIC- Vị trí: MT QL 19 - DT: 80m² - Giá: 2,1 tỉ- Tiện ích: Vip nhất Quy Nhơn- pháp ...
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán lô đất 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      ĐỊA THẾ sinh Phúc - PHÚ QUÝ sinh Tài.========================QUY NHƠN ICONIC- Vị trí: MT QL 19 - DT: 80 mét vuông - Giá: 2,1 tỉ- Tiện ích: Vip nhất...
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng đất 80 m2 tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhà đất Bình Định giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Định được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Định ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Định giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Định phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Định, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Bình Định là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Định. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.