Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Giang năm 2026

      Có 1.159 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Giang

      Cần bán đất dự án 88 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Mỹ - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 88 m2 36,94 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng mảnh đất tại đường Võ Nguyên Giáp, Tân Mỹ, TP Bắc Giang.Giá chỉ 3,25 tỉ.DT 88 m2.Phương tiện qua lại đông đúc, KD đc luôn.- Vị...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Tân Mỹ, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 110 m2 13,19 triệu/m2
      Bán đất đấu giá Thôn Hậu - Đại Lâm - Bắc Giang.Làn 2 QL31, trục đường 9m.DT 110 mét vuông: MT 5,5m, dài 20m.Hướng Nam, 2 mặt thoáng.QL31 mở rộng gần...
      Thôn Hậu, Xã Đại Lâm, Lạng Giang, Bắc Giang

      Sở hữu lô đất nền 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      Dự án HUD Bắc Giang - Thái Đào Residence với những chính sách cực ưu đãi tới NĐT.- Nằm trên mặt đường liên tỉnh QL31 nối Bắc Giang - Lạng Sơn, và nối các...
      Đường 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Dự án Thái Đào Residence nằm trên mặt đường liên tỉnh QL31 nối Bắc Giang - Lạng Sơn, và nối các huyện ở phía Đông của Bắc Giang.- Nằm đối diện ngay cổng...
      Đường Quốc lộ 31, Xã Thái Đào, Lạng Giang, Bắc Giang.

      SHOPHOSE TTTP BẮC GIANG - SẴN SỔ SANG TÊN NGAY - GIÁ TỪ 6.6 ĐẾN 8.2 TỶ. LH:0915818293.

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      SHOPHOSE DỰ ÁN GOLDEN AVENUE TRUNG TÂM THÀNH PHỐ BẮC GIANG. LỢI ÍCH NHÂN BA - GIA TĂNG LỢI NHUẬN - GIÁ SIÊU HẤP DẪN. --- VỊ TRÍ ĐỘC TÔN: Số 45 Hùng Vương,...
      Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán đất 50.000m2 khu Công Nghiệp Hòa Phú, bàn giao cho tập đoàn lớn.

      115 tỷ 5000 m2 23 triệu/m2
      Bán lô đất 50.000m2 trong khu Công Nghiệp Hòa Phú,cách khu Công Nghiệp Yên Phong 3km. Dành cho tập đoàn doanh nghiệp vốn đầu tư lớn, ưu tiên vị trí đẹp 2...
      Xã Mai Trung, Huyện Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Bán lô đất 181m2, mặt đường QL37, xã Bắc Lũng, sổ đỏ đầy đủ, dễ thanh khoản. Lh:0918828147.

      4.05 tỷ 181 m2 22,38 triệu/m2
      Bán lô góc mặt đường quốc lộ 37, gần KCN Yên Sơn - Bắc Lũng. 2 mặt tiền, đất sâu rộng dễ thanh khoản.Tiền năng cao, nhanh tăng vốn đầu tư. Vị trí: Nằm trong...
      Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bán lô đất 181m2,mặt đường quốc lộ 37, xã Bắc Lũng,sổ đỏ đầy đủ,dễ thanh khoản.

      4 tỷ 181 m2 22,1 triệu/m2
      Bán lô góc mặt đường quốc lộ 37, gần khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc LŨng. 2 mặt tiền, đất sâu rộng dễ thanh khoản.Tiền năng cao, nhanh tăng vốn đầu tư. Vị...
      Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bán 10000m2 đất Cụm Công Nghiệp Nham Sơn- Yên Dũng-Bắc Giang,chỉ 85$/m2.

      20 tỷ 10000 m2 2 triệu/m2
      Bán lô đất 12000m2 đất công nghiệp trong Cụm Công Nghiệp Nham Sơn- Yên Dũng- Bắc Giang, đang trong quá trình san lấp mặt bằng,mặt đường 284. Đặc điểm: - Đất...
      Xã Nham Sơn, Huyện Yên Dũng, Bắc Giang

      Lô đất rẻ 375m2, đất nền ven khu công nghiệp Yên Sơn Bắc Lũng.Lãi cao,dễ thanh khoản.

      2.1 tỷ 375 m2 5,6 triệu/m2
      Bán lô đất rẻ 375m2, nằm ven khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc Lũng. Giá vẫn đang rất rẻ, tăng vốn đầu tư nhanh, dễ thanh khoản.Nằm trên mặt đường quốc lộ 37. ...
      Phố 37, Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Lô đất chỉ 6000m2 Cụm Công Nghiệp Đại Lâm,Bắc Giang. Giá chỉ 60$/m2.

      8.31 tỷ 6000 m2 1,39 triệu/m2
      Bán lô đất 6000m2 đất Công Nghiệp trong cụm Công Nghiệp Đại Lâm, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang. Mặt tiền rộng, đường trục chính thông qua trước mặt. Bàn...
      Đường Quốc lộ 31, Xã Đại Lâm, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Lô đất chỉ 60$/m2 Cụm Công Nghiệp Đại Lâm,Bắc Giang. Diện tích 4800m2.

      6.6 tỷ 4800 m2 1,38 triệu/m2
      Bán lô đất 4800m2 đất Công Nghiệp trong cụm Công Nghiệp Đại Lâm, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang. Mặt tiền rộng, đường trục chính thông qua trước mặt. Đặc...
      Đường Quốc lộ 31, Xã Đại Lâm, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Bán 5000m2 lô đất trong khu Cụm Công Nghiệp Đại Lâm,huyện Lạng Giang,Bắc Giang.

      7 tỷ 5000 m2 1,4 triệu/m2
      Bán lô đất 5000m2 đất Công Nghiệp trong cụm Công Nghiệp Đại Lâm, huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang. Mặt tiền rộng, đường trục chính thông qua trước mặt....
      Đường Quốc lộ 31, Xã Đại Lâm, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Bán đất 300.000m2 khu Công Nghiệp Hòa Phú, bàn giao cho tập đoàn lớn.

      6930000 tỷ 30000 m2 231000 triệu/m2
      Bán lô đất 300.000m2 trong khu Công Nghiệp Hòa Phú,cách khu Công Nghiệp Yên Phong 3km. Dành cho tập đoàn doanh nghiệp vốn đầu tư lớn, ưu tiên vị trí đẹp 2...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Mai Trung, Huyện Hiệp Hòa, Bắc Giang

      Bán lô đất 185m2,mặt đường quốc lộ 37, Bắc Lũng,sổ đỏ đầy đủ.

      4 tỷ 185 m2 21,63 triệu/m2
      Vị trí: - Nằm trong lô góc dưới Quỳnh độ,trên mặt đường quốc lộ 37. Gần sát khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc Lũng cách KCN chỉ vài trăm mét. Đặc điểm:...
      Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bán lô đất 9000m2, cụm Công Nghiệp Đại Lâm-Bắc Giang, bàn giao ngay.

      12.5 tỷ 9000 m2 1,39 triệu/m2
      Lô đất bán Đại Lâm-huyện Lạng Giang, tỉnh Bắc Giang diện tích 9000m2. Giá đất rẻ, đã hoàn thiện cơ sở hạ tầng. Có thể bàn giao ngay. Đặc điểm: - Đất rẻ, nằm...
      Đường Quốc lộ 31, Xã Đại Lâm, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Bán lô đất nền F0 94m2, khu Công Nghiệp Yên Sơn- BẮc Lũng.Có sổ đỏ.

      2 tỷ 94 m2 21,28 triệu/m2
      Cần bán lô đất nền chính chủ F0 94m2 nằm trên mặt đường quốc lộ 37,sát khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc Lũng. Đặc điểm: - Đất rộng đẹp. - Vị trí buôn bán tốt....
      Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bán lô đất nền ven khu CN Yên Sơn- Bắc Lũng, diện tích 120 m2.

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      Bán lô 120m2,đất nền ven khu Công Nghiệp Yên Sơn- Bắc Lũng,nằm sát quốc lộ 37 và gần đường tỉnh lộ 293 có vài bước chân, giao thông vô cùng tiện lợi, đường...
      Phố 37, Xã Bắc Lũng, Huyện Lục Nam, Bắc Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bắc Giang tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bắc Giang với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bắc Giang cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bắc Giang có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!